Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 679 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác chơi kieugì mà phải đi ở an.chet mat
-e có 18m chão 5 tay thì chả ở ẩn hả bác...lãi trước thì rút giả nợ bớt rồi phòng tay 5 thôi ai đi phòng tay 6 chão chão thế có mà tiền tấn...1 ko dám đánh đổi 1 khung chỉ trong 1 tay...

Tôi xin chia buồn cùng ae,con76_270 mới ra.dung vị trí thứ 7 về những con gan.nhu tôi khuyên ae hãy chơi 1 dàn Duy nhất đó là dàn 2₫,chia ra khung 5 hôm.ae dung mo mộng 3₫,nếu ae tuân thủ kỷ luật, thì ko bgio thua.toi chơi 20 năm rồi nếu ai cũng chỉ chơi 1 dàn 2₫ khung 5 như tôi , sẽ ko có ai thua.dan2₫ mai ca ko trượt 5 hôm đc,ae loại con de vừa về và con lon của nó, loại con de đầu, loại vài con kép.roi chơi dàn 60 số, tôi hay hạ dàn của maie cả chỉ chơi 2d,ae nên ăn ít và đặt ra chỉ tiêu mỗi tháng được bn, nếu còn muốn kinh Doanh hay nghe theo cách này của tôi ko đánh bất cứ gì nữa chỉ 1 dàn, còn ae chơi bet chỉ chết, nó đặt ra ko ăn đc đâu,ae còn muốn kinh Doanh hãy tỉnh lại chưa muộn, tỷ lệ vào tiền dàn 60 số là:10:30:65:163:420: vốn 41tr, tháng dàn mai ca trung bình ăn 22,ngày cũng đc tầm 9,10tr/ tháng, tôi đi khung gấp 3 vốn 5 ngày là 120tr tháng trung bình gần 30 tr, bỏ vốn 120 tr ra ae thấy có ổn định ko,ae càng thua càng phải chơi chắc, mà chơi chắc chỉ 2₫,đi khung dài, tôi chơi 20 năm rồi cả cho ae mong ae tim đc cách chơi tốt nhất.nhac lại chỉ chơi 1 dàn, hay đặt ra mức cho mình con người bn cho du, chỉ khi mình cảm thấy đủ là đc rồi,dung mơ mộng quá.
Đáng để suy nghĩ lại , cảm ơn bạn đã chia sẻ

Ngày mới chúc thủ lĩnh maica MK hp tràn đầy niềm vui sau cơn mưa trời lại sáng ae luôn luôn luôn luôn tin vào thủ lĩnh tự tin là chiến thắng

Tôi xin chia buồn cùng ae,con76_270 mới ra.dung vị trí thứ 7 về những con gan.nhu tôi khuyên ae hãy chơi 1 dàn Duy nhất đó là dàn 2₫,chia ra khung 5 hôm.ae dung mo mộng 3₫,nếu ae tuân thủ kỷ luật, thì ko bgio thua.toi chơi 20 năm rồi nếu ai cũng chỉ chơi 1 dàn 2₫ khung 5 như tôi , sẽ ko có ai thua.dan2₫ mai ca ko trượt 5 hôm đc,ae loại con de vừa về và con lon của nó, loại con de đầu, loại vài con kép.roi chơi dàn 60 số, tôi hay hạ dàn của maie cả chỉ chơi 2d,ae nên ăn ít và đặt ra chỉ tiêu mỗi tháng được bn, nếu còn muốn kinh Doanh hay nghe theo cách này của tôi ko đánh bất cứ gì nữa chỉ 1 dàn, còn ae chơi bet chỉ chết, nó đặt ra ko ăn đc đâu,ae còn muốn kinh Doanh hãy tỉnh lại chưa muộn, tỷ lệ vào tiền dàn 60 số là:10:30:65:163:420: vốn 41tr, tháng dàn mai ca trung bình ăn 22,ngày cũng đc tầm 9,10tr/ tháng, tôi đi khung gấp 3 vốn 5 ngày là 120tr tháng trung bình gần 30 tr, bỏ vốn 120 tr ra ae thấy có ổn định ko,ae càng thua càng phải chơi chắc, mà chơi chắc chỉ 2₫,đi khung dài, tôi chơi 20 năm rồi cả cho ae mong ae tim đc cách chơi tốt nhất.nhac lại chỉ chơi 1 dàn, hay đặt ra mức cho mình con người bn cho du, chỉ khi mình cảm thấy đủ là đc rồi,dung mơ mộng quá.
-trước ko đánh theo bác maica bác đánh theo dàn ai hay tự lên hả bác. biết là khung thế rồi nhưng đến lúc đen anh phan bảo còn 7n gãy thì theo ai bây giờ :(((

Hi. Lấy đâu 120 tr bác.

Hôm nay chán quá mọi người à. Chão tay 5 mà gãy mất. Theo Maica từ giữa tháng 11. Tính đến hôm gãy ngày 1 là lời đc 13tr. Đi mức 1: 1-2-4-8-20. Chính thức hết lãi. Âm thêm 10tr vào gốc. Không biết bác nào nhớ mình k. Mình từng nói vay NH 100tr để theo a Maica. Kiếm tháng từ 10-15tr trang trải cuộc sống.
Tâm sự với ae. Mình cũng k có máu cờ bạc gì. Ngày xưa chúa ghét lô đề. Nhưng đợt dịch này rảnh rỗi vô tình tìm hiểu mấy cái nhóm kéo zalo, tò mò nên vào thử. Sau đó biết đến diễn đàn và a Maica. 1 thời gian theo dõi thì thấy bộ môn này nếu có pp thì vẫn kiếm tiền hàng tháng tiêu vặt đc. Nên quyết định vay 100tr. Trả lãi 3tr/tháng.
Hôm nay đã âm 10tr. Còn 90tr nữa. Thật sự giờ mình cũng khá hoang mang. Không biết nên chơi tiếp hay dừng lại. Ai có thể cho mình 1 lời khuyên đc k ạ. Người ngoài bao giờ cũng tỏ hơn bản thân mình.
-ko nợ nần thì nghỉ đi bạn. giả 90tr còn 10tr gánh lãi 1k cũng rẻ thôi mà. đừng lấn vào lô đề đây toàn những người ko bỏ đi với cả chết được thì mới phải đâm đầu vào thôi bạn...chán lắm...

-trước ko đánh theo bác maica bác đánh theo dàn ai hay tự lên hả bác. biết là khung thế rồi nhưng đến lúc đen anh phan bảo còn 7n gãy thì theo ai bây giờ :(((
Đi 2D có 1 sự an toàn nhất đinh , nhưng nó lại phụ thuộc vô vốn đầu tư khá lớn.Biết là an toàn đấy , nhưng khi chão từ tay 3 là vốn lên rất nhiều rồi ,tay chân run lẩy bẩy luônm
Mình có dàn 2D cố định , trong tháng có lúc nó ăn thông 20 ngày liên tiếp.? Từ đầu năm đến giờ chỉ có đúng tháng 2 là ngày 4 mới nổ , còn lại là 1 ,2 hôm là nổ đều tới giờ? .Nhưng cũng chả nói trước dc điều j

Đi 2D có 1 sự an toàn nhất đinh , nhưng nó lại phụ thuộc vô vốn đầu tư khá lớn.Biết là an toàn đấy , nhưng khi chão từ tay 3 là vốn lên rất nhiều rồi ,
Mình có dàn 2D cố định , trong tháng có lúc nó ăn thông 20 ngày liên tiếp.? Từ đầu năm đến giờ chỉ có đúng tháng 2 là ngày 4 mới nổ , còn lại là 1 ,2 hôm là nổ đều tới giờ? .Nhưng cũng chả nói trước dc điều j
-cố định chỉ chơi được 4 5 tháng hoặc 1 năm là cùng thôi bác. xong kiểu lại reset đề khan mình ko ấy vào nó nổ liên tục xong đen 2 hôm nữa toang khung 5 thì vẫn ra đảo hết nên là e cũng đang bị mất phương hướng :((

Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
????❤️❤️❤️ cảm ơn Chủ tịch Giông Tố yêu đã đv

Hôm nay nhà mình vắng vẻ quá buồn không còn thấy những lời chúc nhau như những ngày Tết nữa rồi

Thật
-cố định chỉ chơi được 4 5 tháng hoặc 1 năm là cùng thôi bác. xong kiểu lại reset đề khan mình ko ấy vào nó nổ liên tục xong đen 2 hôm nữa toang khung 5 thì vẫn ra đảo hết nên là e cũng đang bị mất phương hướng :((
Thật.Mình cũng như bạn thôi.Chỉ mong bám sếp , kiếm tiền lo hàng ngày chứ ko mong gì lớn lao cả.
Đợt 5 ngày này , đi khá nặng , sáng ngồi ún cà phê mà đầu nặng trĩu luôn ấy.

Anh trai muốn chơi nuôi 3D tuần 200 số thì e chia sẻ dàn trước e hay nuôi, e để ý thì vẫn thông thì phải a thử test lại nhé. A lấy 100 số 2D ghép càng 3D sao cho hàng trăm + chục ra tổng 0 và 5 a nhé. Có tuần ăn mấy lần. Trước e nuôi thấy ổn, dạo này ít vốn k nuôi nữa.
Cảm ơn bác đã chia sẻ.

Vốn 41tr ăn dc có 300k. Có đáng k bạn?

Chào @maica chào ace Maicahome. Chào ngày mới rực rỡ. Sóng gió đã qua, trời đã yên, biển đã nặng. Thuyển Trưởng @maica lại tiếp tục chèo lái con thuyền đưa tất cả ace ta cập bến an toàn.
@maica ơi. Ae mình lại tiếp tục đồng hành cùng nhau, cùng nhau xây lại từ đầu từ nhưng viên gạch đầu tiên a nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.