Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 715 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tín hiệu vui trở lại,hnay ko đánh dc nhưng thấy a nhem trúng là vui rồi.chúc mừng a nhem nào hnay đánh dc.

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Thua trắng bảng 5 ngày .hnay mất ăn cũng tiếc.nhưng ko sao vững tin vào ngày mai

MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Hết đen thật rồi kaka ạ!mai lại đồng hành cùng ae kaka nhé!thanks kaka♥

Ôi, chúc mừng cac ae nhé. Số tôi nhọ rồi, hôm qua thấy kk nói nghỉ cho nên hôm nay ko xem luôn. Mất 1 hôm gỡ rồi. Buồn buồn buồn

Tiếc thật, tưởng nay sếp k lên dàn, theo người khác toang luôn ??
Tôi thì k tin ai ngoài @maica cả. Thấy bác ấy bảo k lên dàn nên tôi tự bắt tự chơi. Được thua đều chịu. Vì thế nên k để ý bác maica lên dàn lúc 6h kém. Giờ xem kết quả ai ngờ tạch cả dàn lẫn càng =)))))
Thôi chung quy lại là vẫn nên theo sếp thì hơn :)))

Chén đến tận dàn 12s và xuống 4 càng e ạ
E bắt càng 16 ghép bộ 14 ???. Hnay mà e ko đi cv thì cà nhà mình chén bọ 13 . E bận ko vẽ dc cầu . Lúc a nt e vẫn đang đứng trên tàu, vào vội mỗi 1 dàn 455x5k a ak . Tk hết tiền e cũng ko buồn nạp vì mệt. Hơi tiếc bộ 13

Hn lai no tung bung roi ae .tiec la hn ko dam danh to.Roi se lay lai tat ca thoi.binh tinh tu tin chien thang !!!

Chúc mừng TTL có cú lừa ngoạn mục làm ae cũng bị ....theo, ko biết lần sau còn có quả lừa khác nữa ko.

CẢM ƠN VÌ SẾP ĐÃ TRỞ LẠI. E TIN CHẮC CHẮN SẼ LỢI HẠI HƠN XỬA. XỬ ĐẸP NHÀ ĐỒNG THÔI A.

EM CÓ MAY MẮN ĐÂU A ,KK LÚC A ĐƯA LÀ E TỰ CHƠI LÂU RỒI , NÊN KO VÀO DÀN CỦA SẾP DC. EM CHƠI DÀN 432S E BẮT , MAY VẪN ĂN 681View attachment 82062
Thế là vẫn ổn rồi chúc mừng e nhé . Có những điều chỉ a và kaka mới nói chuyện nên ko tiện nói lên đây . Chứ thật ra kaka vẫn nghĩ về mọi người nhiều lắm . Chứ ko phải như kaka nói là sẽ nghỉ đâu

E bắt càng 16 ghép bộ 14 ???. Hnay mà e ko đi cv thì cà nhà mình chén bọ 13 . E bận ko vẽ dc cầu . Lúc a nt e vẫn đang đứng trên tàu, vào vội mỗi 1 dàn 455x5k a ak . Tk hết tiền e cũng ko buồn nạp vì mệt. Hơi tiếc bộ 13
Thôi cắt cái vận đen đi e ạ . Từ mai sẽ lấy lại đấy

Em không thấy dàn của bác maica đâu và em theo giông bão lại toang luôn 5’m nữa, đen quá, sao bác ko lên dàn cho anh em, ai theo thì theo, để em bơ vơ lại ra đảo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.