Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 725 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng e đi đều suốt tháng 10,11 đấy chứ sang tháng 12 nào tự nhiên chơi to gấp đúng vào khung gãy
rút kinh nghiệm b nhỉ? tránh lúc k may lại gãy. mh cũng nợ nần mà vay đc ít vốn chão nên cũng âm mất nửa. đầu tháng thì hứa đi đều mà k hiểu sao lại chão.

rút kinh nghiệm b nhỉ? tránh lúc k may lại gãy. mh cũng nợ nần mà vay đc ít vốn chão nên cũng âm mất nửa. đầu tháng thì hứa đi đều mà k hiểu sao lại chão.
Đúng rồi đi đều là pp ăn ít nhưng ko nặng về vấn đề tâm lí và nhất là an toàn cho những ae ko muốn ăn chắc mặc bền kiếm thêm

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Nếu 1 Tổng tư lệnh đầu tiên trong diễn đàn mới bị thằng Đồng đấm có 5 phát mà đã gục ngã thì có đáng không??? Tôi và ae khác vẫn tin rằng, Maica sẽ quay trở lại và đấm lại nó 50 phát và còn hơn thế nữa. Như vậy mới đúng là Tổng tư lệnh mà nhiều ae vẫn trông chờ và tin tưởng.

Đúng rồi đi đều là pp ăn ít nhưng ko nặng về vấn đề tâm lí và nhất là an toàn cho những ae ko muốn ăn chắc mặc bền kiếm thêm
chuẩn b sau có lãi hết nợ nần thì có vốn chơi đỡ lo chứ nợ thì chơi k ytam lắm, mh nợ có 25tr thôi mà qua tết pải trả hết

A đợi 1 tuần đi a , e nghe báo viết thế ???
Kín lắm . A nhớ sáng khoe lên xong e hỏi thì bảo là để nay thử nghiệm xong sẽ chia sẻ nhỉ . Giờ sắp hết ngày 15 rồi vẫn trả thấy í ới gì . Mà dàn 3d còn ít số chứ có 432s

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.