Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 737 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mọi người nuôi 2 giàn : chạm 1,4,6,8 và chạm 2357 cứ chão đều cuối tháng có lương hơn đi làm công nhân. Hôm nào ra 00,09,90,99 thì mất tiền cả 2 giàn còn lại ít nhất ăn 1 giàn có hôm ăn cả 2 giàn . 2 giàn nuôi tỷ lệ vốn 1,3,8,12. Giàn ăn thì quay lại từ đầu , giàn chưa ra thì tăng vốn ít khi quá 4 ngày.., như vậy đỡ mất thời gian nghiên cứu theo các cao thủ nhiều cao thủ quá loãng số . Hơn 10 cao thủ theo người này thì sợ người kia ko theo thì mất mà theo hết thì nhiều vốn cuối cùng thua lại càng thua . 10 cao thủ 30 con lô và 10 giàn đề trúng 6 thua 4 vẫn thua . Vậy lỗi do ta bị thua là do phương pháp và chiến thuật chơi ko có trọng tâm trọng điểm thấy cao thủ nào cũng theo nên thua mãi maic

Chơi thế tiền mất đi dần à. Hằng ngày ăn 1 dàn vẫn âm chứ có hoà tiền đâu. Gãy 2 dàn thì âm nặng. Còn tỉ lệ ăn đc 2 dàn quá ít
XIN HÃY ĐỌC KỸ BIỂN BÁO - BIẾT Ý - TRƯỚC KHI VÀO THĂM NHÀ !!!
NHÀ NÀY MAICA LẬP RA ĐỂ CHỈ GIÚP ACE NHÀ MAICA ĐANG XA BỜ LẠC LỐI.
MỌI QUÍ KHÁCH VÀO THĂM CHƠI XIN ĐỪNG KHOE KHOANG DẠY KHÔN CHỦ NHÀ !!!

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Lấy lại những gì đã mất và làm quả thông huyền thoại kỷ lục luôn anh ơi

E nhận thấy ở đây. Hầu như ai cũng có thể tự tin bắt số cho riêng mình. Nhưng mọi người đều ko tự tin về những con số mà mình đưa ra. Có những người e thấy bắt rất giỏi. Như lelinh, huybmt,... Tại sao lại không thử đặt niềm tin vào mình. Để mình không phải phụ thuộc. Không phải là e có ý chê bai ng này ng kia. Mà e chỉ muốn ae có thể học được cách tự lập. Đừng phải hy vọng vào 1 cái gì đó để rồi thất vọng... Cái môn này. Phải có cái đầu lạnh. Kể cả có thua 2 3 ngày. Ngày 4 cũng vẫn hãy tự tin. Rất rất nhiều phương pháp. Rất nhiều cách lên dàn. Hầu như không ai giống ai. Hãy tự tìm cho 1 mình hướng đi đúng đắn... Ngã ở đâu đứng lên ở đấy. Nhưng hãy đứng dậy bằng chính đôi chân của mình...
.......BIẾT RỒI...!!!!!!.......KHỔ LẮM ..!!!!!!........NÓI MÃI.....!!!!!!!....
VÔ DUYÊN NHẤT TRÊN ĐỜI LÀ NHỮNG NGƯỜI "NÓI LUYÊN THUYÊN DẬY KHÔN" TRONG NHÀ NGƯỜI KHÁC !!!!!!!!

Bác ơi như vậy chão như vậy tay 4vẫn âm nửa tiền thì đi đến bao giờ mới lại gốc,mà test thử cũng nhiều tay 4đấy
Thì em thấy bác kia chia sẻ vậy. Còn chơi kiểu này thì ngày nào cũng trúng mà dàn này bù dàn kia. Và cũng rất nhiều ngày ăn cả hai dàn. Nên sẽ có thêm một số vốn cho tay 5,6 của dàn chưa về. Mình tính sao cho hợp lý thì ok chứ

E nhận thấy ở đây. Hầu như ai cũng có thể tự tin bắt số cho riêng mình. Nhưng mọi người đều ko tự tin về những con số mà mình đưa ra. Có những người e thấy bắt rất giỏi. Như lelinh, huybmt,... Tại sao lại không thử đặt niềm tin vào mình. Để mình không phải phụ thuộc. Không phải là e có ý chê bai ng này ng kia. Mà e chỉ muốn ae có thể học được cách tự lập. Đừng phải hy vọng vào 1 cái gì đó để rồi thất vọng... Cái môn này. Phải có cái đầu lạnh. Kể cả có thua 2 3 ngày. Ngày 4 cũng vẫn hãy tự tin. Rất rất nhiều phương pháp. Rất nhiều cách lên dàn. Hầu như không ai giống ai. Hãy tự tìm cho 1 mình hướng đi đúng đắn... Ngã ở đâu đứng lên ở đấy. Nhưng hãy đứng dậy bằng chính đôi chân của mình...
Vào nhà ngta nói linh tinh ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.