Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ăn mấy ngày FULL r ,nay G1 cũng ăn lớn r ,đặc biệt xịt mỗi càng khan có gì to tát đâu anh em :D giờ chỉ thích ngày 2 ngày 3 chão lên thôi ,đấy ms là thơm :D

Gần tết rồi cứ vui len, rồi chau nào cung co qua hết, het thang lấy luong ca thể kaka
Kkkk thỉnh thoảng vẫn có vài bạn mới theo hoặc mới vào hôm nay mới kêu xíu thôi . Chứ fan ruột nhà a maica thì nó quá bình thường rồi ??? . Chết mấy ông đứng núi này ngó núi kia thôi .

Nó ra kép bằng cũng thấy nhẹ người a nhỉ , dàn sếp vẫn ăn mà. Mình Ko chú trọng kép nhưng nó Ko ra toàn bị để ý ấy
Thật ra nay nó là khu ngày cuối kép bằng , kép lệch sát kép ý . E để ý từ đầu năm đến giờ 3 ngày đầu tháng đề đều ra cái dạng ý cả .gãy có 1 tháng thì phải

Đời đen ngư thế là cùng các cụ ạ. Hôm qua k rút đc tiền theo khhbg cuối giải nhất thì về hôm nay theo x khung tiếp thì lại lấy giải đặc biệt đánh nhầm giải nhất với cả đặc biệt luôn hậu quả tạch sạch 20m. Đời nào đen vậy trời
Từ từ làm lại đừng nóng vội quá bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.