Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 98 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đấy a biết mà a nhớ lúc kq xong ông ý bảo ông bắt càng 3849 thủ càng 9 thế nên a mới bảo ông ý gãy 4d,2d nhưng vẫn ăn 3d đấy . Ẹc ăn càng thủ ghép với 65s cũng ngon đấy ???
CÀNG THỦ GHÉP 65S LÀ LÃI HƠN BÁT THỦ ĐÓ ANH

tai nay minh vao dung ngay den. minh se theo maica va ko keu ca gi. tien thi co chi so vao chao ma gay thong 4 ngay thi choi an ca thang cung van thua. mong maica giup em tra no va kiem cai tet no am.
Theo mình nghĩ nếu an toàn nhất với mấy bạn mới vào tâm lý chưa vững thì tăng dần 123 cũng đc. Đỡ tâm lý. Dàn 455s đánh đều 10đ nếu gãy 15/15 thì vẫn lời 10tr nên bạn cứ cách chơi cho phù hợp nhé

Cách đây 2,3 hôm cũng ăn quả 4d 680s hay sao ý chụp đơn cược khoe mà . Còn hôm qua ăn nữa lại khác và hôm nay ăn dàn 3d 65s nữa ấm lắm ý
ÔI TRỜI , ĂN 4D 680 SỐ THÌ KHÁC GÌ ĂN ĐỀ 7 SỐ , HÔM QUA ĂN ĐỀ MẤY SỐ NỮA ,RỒI NAY ĂN 3D 65 SỐ , THẾ THUÊ TRỰC THĂNG VỀ VN CŨNG DC ẤY ANH Ạ

HIHIHI EM CHÀO CHỊ THỦY HÀ LỘI NHÉ, TỪ HÔM GIAO LUU ĐẾN NAY VỐN LÊN 300 CHƯA CHỊ ƠI HIHIHIH
CAI DAN LÔ 14 SỐ ĐO GHÉP NÓ RA LÀM XIÊN, XIÊN 2 THUONG CHƠI VU LÀ 50 K 100K HAY TUY VỐN, VÌ X2 RÁT RỄ ĂN, CHƠI 3 THID CHOI 1234 K TUY VỐN, VD NHƯ TRÊN THÌ VÀO 50K X2 THI CHOI X3 VÀO 5,10K X4 VÀO 3K. XIÊN EM CHƯA BIÊT GHÉP THI TRÊN TRANG 1 A CÓ VIDEO HƯỚNG DÃN ĐÓ.
LÂU LẮM KO THẤY EM LÊN NHỈ
dạ quê nội em ở duy tiên, hà nam a ạ.. còn thời em sinh ra và lớn lên ở ninh thuận a ạ.
quê nội
càng 9 nay em cũng lọc cho vào lọc ra. mà sáng lạp tiền hai lần 46, 11 mã giao dịch chán ko, em nay kết càng 3,8 thế mới nhọ, nay chơi mỗi đặc biệt ko chơi giải nhất nhọ
nay thấy tiếc giải nhất quá mình ko vào dàn nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.