Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc cả nhà một buổi sáng tràn đầy năng lượng.
Chúc cả nhà ngày mới, may mắn và thành công nối thành công!!!
Chào buổi sáng,chúc Maica sức khoẻ và giữ vững đẳng cấp và luôn ngập tràn năng lượng giúp ace có một cái tết vui vẻ .

Em đọc báo thấy có 1 ca nhiễm cộng đồng,là tiếp viên hàng không,nên hôm qua hình như thủ tướng dừng các chuyến bay quốc tế ý anh @HUYBMT
Đúng rồi e đã dừng toàn bộ các chuyến bay thương mại ( tự trả phí ) bổ xung bằng bay cứu trợ . Đang buồn từ hqua đến giờ đây này ??

Ai theo anh Maica lâu rồi cho mình hỏi có ai đánh dàn 455s giải đb và 455s giải nhất 2k rồi gấp thếp ko. Và cho mình hỏi tháng vừa rồi dương bao nhiêu
Mỗi ng đánh 1 kiểu dựa vào vốn của mình, to ăn to, bé ăn bé , cứ đúng pp đúng khung ai cũng có lương mà e.

Đúng rồi e đã dừng toàn bộ các chuyến bay thương mại ( tự trả phí ) bổ xung bằng bay cứu trợ . Đang buồn từ hqua đến giờ đây này ??
Có nghĩa giờ ai muốn về mất phí cug ko đc hả e.HQ đợt này cug đag bùng phát dịch mạnh đấy e ah .NB thế nào rồi e

Có nghĩa giờ ai muốn về mất phí cug ko đc hả e.HQ đợt này cug đag bùng phát dịch mạnh đấy e ah .NB thế nào rồi e
Đúng rồi chị ?? NB thì ngày nào cũng đều đều 5-700 ca thôi chị và đang tăng trở lại kkkk. Bay cứu trợ thì 1 tháng chắc chỉ có 2 chuyến thôi chị ak ????. Trước tình hình này thì phía NB hqua cũng có động thái tích cực hơn. Là sẽ xem xét cấp visa ngắn hạn cho LĐBHP dc phép đi làm 28h/ tuần ,để giảm thiểu tối đa nạn thất nghiệp và giảm tối thiểu tệ nạn xã hội ấy

Bác gom lại theo ai chỉ theo những người đó khoảng 10s rồi vào trang ghép copy là xong mà tôi thấy cũng khá đơn giản . Món này nếu như để nói lấy lô của bác Maica phanbao dongpham86 hôm nào nó no tâm 6 7n thì bằng bác trượt lô xiên cả thang chưa hết tiền
Phần đặt cược xiên là vào phần lô đá. E thấy làm gì có chỗ nào coppy bác ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.