Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 103 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tìm mãi k thấy dàn hốt của bác maica đâu cả,,huhu
Bạn nhấn về trang 1 rồi kéo xuống phía dưới có đầy đủ bài hướng dẫn cách chia vốn chơi, và bài chốt số (tầm 16h30 hàng ngày sẽ có bài đăng các giàn chơi cho hôm đó bạn nhé)

Hiện mình đang theo dàn 455s ở mức 1 (7tr) từ ngày đầu tháng, ngày 1 vào 1d húp, ngày 2 tăng lên vào 2d húp, ngày hôm nay tăng lên vào 3d thì gãy, vẫn lãi đc 1 ít chưa âm vào vốn, theo ae là mai ngày 4 mình nên về mức 1d hay vào thế nào để có lãi, mong ae chia sẻ
Theo mk thì bạn vào mức 1 cho an toàn.vì vốn bé lên cứ chọn cách an toàn đã rồi lên dần

giúp em với mai ko nạo kuku chơi dàn với BTL đc vốn còn 2tr mấy bác mai ca giúp e lô xiên với một búa với ạ mấy hôm nay dùng số các cao thủ ghép xiên xoay vòng toang oy bác mai ca ơi mới chơi ko biết tính toán bác giúp em với xa nhà quá oy bác ạ

giúp em với mai ko nạo kuku chơi dàn với BTL đc vốn còn 2tr mấy bác mai ca giúp e lô xiên với một búa với ạ mấy hôm nay dùng số các cao thủ ghép xiên xoay vòng toang oy bác mai ca ơi mới chơi ko biết tính toán bác giúp em với xa nhà quá oy bác ạ
Chơi lô vốn to chết sâu khuyên bạn về 3d mà chơi nhẹ nhàng lắm.

Dàn 3d hôn nay của TT kaka giờ đánh vào đúng khung 4 lần lotto B thì cũng ăn đủ anh em...!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.