Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 130 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHẲNG BIẾT NÓI SAO NỮA HAY DO ĐEN QUÁ MÌNH VÀO DIỄN ĐÀN CŨNG ĐC 2 THÁNG HƠN MÀ CỨ DÍ THEO AI LÀ NGƯỜI ĐÓ GẪY CHÁN THẬT VỐN THÌ BÉ MÃI KHÔNG VÀO NỔI BỜ 2 HÔM GẪY LẠI ĐI 2Đ ÂM MẤT 1TR8. THÔI THÁNG NÀY GỬI BÁC MAICA 5TR ĐÁNH ĐI ĐỀU 1Đ 455S 3D VẬY. MONG MAI RỰC RỠ

HÔM NAY CẢ TẬP ĐOÀN CÓ MỖI MỘT NGƯỜI NÀY ĂN CÀNG THỦ ANH @trau97 ƠI
78997

CHẲNG BIẾT NÓI SAO NỮA HAY DO ĐEN QUÁ MÌNH VÀO DIỄN ĐÀN CŨNG ĐC 2 THÁNG HƠN MÀ CỨ DÍ THEO AI LÀ NGƯỜI ĐÓ GẪY CHÁN THẬT VỐN THÌ BÉ MÃI KHÔNG VÀO NỔI BỜ 2 HÔM GẪY LẠI ĐI 2Đ ÂM MẤT 1TR8. THÔI THÁNG NÀY GỬI BÁC MAICA 5TR ĐÁNH ĐI ĐỀU 1Đ 455S 3D VẬY. MONG MAI RỰC RỠ
Theo ai theo đều 1 ng sẽ có chiến thắng. Dc dám 3 bữa thì sẽ nvay thôi. Những ng theo a maica oét đây ai cũng có lương cả, Ko nhiều thì it. Ko kiên trì thì chẳng có quả ngọt đâu

HÔM NAY CẢ TẬP ĐOÀN CÓ MỖI MỘT NGƯỜI NÀY ĂN CÀNG THỦ ANH @trau97 ƠI View attachment 78997
E bốc phốt dã man lấy đâu ra càng thủ mà ăn , sao Ko chụp cả chỗ a nói âm 3tr đi ????. A bê nguyên dàn của sếp sửa chút xíu là thêm càng 5 chứ thủ gì ???

mình đã nói cho ae cách bắt càng đag ăn thôg tháng trước nó an 28/30n
là láy hag đơn vị con de hom trước tiến lên sao cho duoc 7cag vd : hom qua de ve 11 thì láy 1 tien len thành 1235678 de làm càg hom sau
nãy mh xem chuẩn đấy b k gãy nhiều ăn liên tục

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.