Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 132 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Gửi : Lê linh tức Lê văn linh ?? @lelinh0612 .
Chúc Em Sinh Nhật Vui Vẻ !!!
Luôn xinh đẹp , tươi cười rạng rỡ ??

Món quà này không có giá trị về tiền bạc , nó chỉ mang ý nghĩa về mặt tinh thần !!!
Người ta nói : Chơi cái gì , tặng cái đó :)
HAPPY BIRTHDAY to you ??(06-12-2020)
79007

a chúc sn sớm trc 2 ngày kkk . Vì mai và chính ngày e sẽ để nhiều thời gian bên gia đình và bạn bè hơn .

Món quà này không có giá trị về tiền bạc , nó chỉ mang ý nghĩa về mặt tinh thần !!!
View attachment 79007
a chúc sn sớm trc 2 ngày kkk . Vì mai và chính ngày e sẽ để nhiều thời gian bên gia đình và bạn bè hơn .
nay đề 494 đsung anwm sinh e ý :))

View attachment 79007
CẢM ƠN A NHIỀU , MÀ SỢ HÔM ĐÓ EM QUÊN ,HHII, ĐÍT 3

View attachment 79007
đít 3 càng 5,6 dàn 20s làm phát 20d 400k thử vận may

-Đã tin tưởng theo thì mong các bạn có ăn có thua đừng kêu gào phàn nàn nọ kia ảnh hưởng đến a maica. nói bao nhiêu lần rồi. đọc kĩ trang 1 ai ko đúng pp đừng theo nữa đừng vào tiền nữa để sau giờ quay đỡ than. tôi chỉ mong đừng vượt khung 4 còn lại vẫn rất ok vì từ lúc chơi sổ xố đến giờ có đi đúng cách pp 3D của a maica là tôi ra tiền và đều. còn lại tất cả ăn sổi ngày được ngày mất tập cuối vẫn chết hết ko cách nào ra tiền nổi. cũng đừng đăng cầu kèo hay là pp lọc càng lọc số nọ kia. đây là bát chốt của a maica ngoài việc a maica chốt số xin đừng ai đem cầu kèo lên đây chỉ dẫn. tự khắc a maica biết a ý phải làm gì. mỗi người mỗi pp ko ai giống ai cả nên là xin hãy nhớ 1 điều: 1 vẫn trong khung đừng kêu gào than trách 2 đã theo thì tin ko tin đừng theo. THÂN ÁI....

View attachment 79001
EM NGHE NÓI ANH @trau97 THÂN VỚI A HUY LẮM , KO BIẾT HÔM NAY CÓ ĐƯỢC CHỈ CHO THỦ CÀNG 5 KO NHỈ :))
A có thấy gì đâu toàn thấy vào hồ sơ của e a vào nghé nghiêng tí xem có gì ko mà cũng trả thấy gì quay xong lại thấy ăn thủ càng 5 . Buồn lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.