Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 197 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đại ka nói rất hay,ae vẫn chung thành dựa tất cả vào đại ka và đặt niềm tin vào đại ka đấy,nợ nần trên vai của bao nhiêu a e nhờ đại ka giúp hết đó,mong sao đại ka đừng bỏ a e,vẫn giúp a e là OK lắm r
OK CHÚC MUNG EM NHÉ!!!
OK CHÚC MUNG EM NHÉ!!!
Cảm ơn tt mai ca rất nhiều trước e theo cao thủ k biết vào tiền chơi bọ âm lúc đầu mới vào e cũng chưa biết vào tiền như nào dính đúng ngày thứ 4 mới ăn lúc đấy run k biết chơi cũng bọ âm nhưng cũng nhờ tt mai ca và toàn thể gđ hướng dẫn cách chơi và dần quen hơn nên 1 tuần vừa rồi e dương 20 m.e luôn tin tưởng tt mai ca .cảm ơn tt mai ca rất nhiều

Cảm ơn tt mai ca rất nhiều trước e theo cao thủ k biết vào tiền chơi bọ âm lúc đầu mới vào e cũng chưa biết vào tiền như nào dính đúng ngày thứ 4 mới ăn lúc đấy run k biết chơi cũng bọ âm nhưng cũng nhờ tt mai ca và toàn thể gđ hướng dẫn cách chơi và dần quen hơn nên 1 tuần vừa rồi e dương 20 m.e luôn tin tưởng tt mai ca .cảm ơn tt mai ca rất nhiều
OK CHÚC MỪNG AE NHÉ

KHÓ KHĂN là món quà của vũ trụ mang tới gói trong đó là cơ hội tuyệt vời giúp bạn có thể thay đổi LỘT XÁC .
Bạn có sẵn sàng đón nhận khó khăn đó để dành lấy CƠ HỘI cho mình ???
Hãy tin vào MAICA
Chào đại tướng maica,e lại Sai lầm 1 lần nữa làm sao bỏ được đại tướng ơi.E lại vào bet đã chôn hết tiền vào đó, giờ e thấy mình vô dụng wa.Nhìn con mà thấy đau lòng wa a ơi.E sẽ luôn ghi nhớ những lời này của a, cảm ơn a và mong a đừng bao giờ bỏ ace chúng e.Giận mình ngu dại wa e sẽ cố gắng không bao giờ nhìn ngó nó nữa.

Chào đại tướng maica,e lại Sai lầm 1 lần nữa làm sao bỏ được đại tướng ơi.E lại vào bet đã chôn hết tiền vào đó, giờ e thấy mình vô dụng wa.Nhìn con mà thấy đau lòng wa a ơi.E sẽ luôn ghi nhớ những lời này của a, cảm ơn a và mong a đừng bao giờ bỏ ace chúng e.Giận mình ngu dại wa e sẽ cố gắng không bao giờ nhìn ngó nó nữa.
CHÚC EM VÀO BỜ THÀNH CÔNG NHÉ

Cam on maica nhieu. Qua minh vao khung dau tien da chen. Nhung chi vao dan 455s. 3 ngay lai duoc 1tr

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.