Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 199 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kkkk. E cười nthe xấu lắm chị ạ. Kém duyên nên e cười tủm cho dễ gần đấy. Cuối tuần mà nhà mình vắng nhỉ
Thế hả, chị cả người đc mỗi hàm răng dễ nhìn nhất thế nên chị cứ hay cười hết cỡ luôn???
Nhà mình hôm nay cn chắc đi ăn chơi cùng gia đình, bạn bè rồi, chỉ còn mất ace mình ko có người chơi cùng nên lên đây chém thôi?

01. “Ước mơ mà không kèm theo hành động thì dù hi vọng có cánh cũng không bao giờ bay tới đích.”
02. “Thà làm một bông hoa sen nở khi thấy mặt trời bị mất hết nhụy còn hơn giữ nguyên hình nụ búp trong sương lạnh vĩnh cửu của mùa đông.”
03. “Cái chết không phải là điều mất mát lớn nhất trong cuộc đời. Sự mất mát lớn nhất là bạn để tâm hồn tàn lụi ngay khi còn sống.”
KHÓ KHĂN là món quà của vũ trụ mang tới gói trong đó là cơ hội tuyệt vời giúp bạn có thể thay đổi LỘT XÁC .
Bạn có sẵn sàng đón nhận khó khăn đó để dành lấy CƠ HỘI cho mình ???
Hãy tin vào MAICA
Kaka nói triết lý hay thế!kaka đa tài thật♥

Chúc mừng sinh nhật vui tươi
Em thêm một tuổi, hát cuời hả hê
Mừng ngày sinh nhật vui ghê!
Bạn bè đông đúc cùng về chúc em
Đèn hoa thắp sáng nhìn xem
Ai xinh rực rỡ khi thêm tuổi hồng
Trên cao có ánh cầu vồng
Tô làn da mỏng sắc hồng thêm xinh
Tuổi xuân tựa buổi bình minh
Tương lai chớm mở muôn hình giấc mơ:
"Cuộc đời đẹp tựa bài thơ
Sống trong đầm ấm không giờ đổi thay"
Gửi em lời chúc thật may:
"Tình yêu, ước vọng giang tay đón chào
Và vì sao sáng trên cao
Tiếp em nghị lực buớc vào tương lai".
Chúc em hương sắc càng thêm đậm đà
Mắt đẹp hơn dải Ngân Hà
Giọng càng thánh thót vui ca sớm chiều
Chúc em vui với người yêu
Đời càng hạnh phúc như triều đang dâng
Anh xin chúc đến nghìn lần
Những lời hoa mỹ tuyệt trần cho em

Chúc em trúng được nhiều usd mỗi ngày
Happy birthday - ĐẠI TƯỚNG: LEVANLINH0612View attachment 79389
Ặc sướng thế được sếp tặng quà này

Chúc em Linh sinh nhật vui vẻ nhé chiều mở quà của anh Huy cho mọi người ké với nhé

E bảo là khỏi lo a maica lo hết mà e ấy cứ ngôn cuồng vậy Á ???. Thôi tiểu thư làm càn a ak..
Thức ra nói cũng mấy lần rồi ý, lần trước cũng bảo thích gãy mấy tay liền để ăn to hơn. Xong đúng hôm quả quyết chơi to, lại khấn Húp để con sẽ ăn chay mấy ngày.
chuyện cũ k nhắc nhưng người đẹp thường hay nói ngông thật. Làm cho đám bèo bọt tép diu như bọn em cũng sợ chứ.
Anh maica buồn cũng fai thôi.
đó là e nói thật, chứ tung hô mãi mà k biết khiển trách thì cũng k được.

Chào đại tướng maica,e lại Sai lầm 1 lần nữa làm sao bỏ được đại tướng ơi.E lại vào bet đã chôn hết tiền vào đó, giờ e thấy mình vô dụng wa.Nhìn con mà thấy đau lòng wa a ơi.E sẽ luôn ghi nhớ những lời này của a, cảm ơn a và mong a đừng bao giờ bỏ ace chúng e.Giận mình ngu dại wa e sẽ cố gắng không bao giờ nhìn ngó nó nữa.
Bỏ bét đi bạn ơi! Theo TT maica mà về bờ

Bỏ bét đi bạn ơi! Theo TT maica mà về bờ
Dạ e đã cố gắng bỏ rồi ak nhưng giống như ma nhập a ak,nghĩ lại buồn wa theo a ấy cả tháng lãi đc 15củ rồi ra đi cả.nhìn con e sẽ bỏ đc.chỉ mong a maica không bỏ e là e sẽ về bờ được ????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.