Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 211 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
79542

đầu tiên e chúc mừng a maica cùng ae hnay lại đại thắng.
Chúc mừng e @lelinh0612 đã rực rỡ với món quà của mình nhân ngày SN
Cá nhân e hnay tạm ổn , ko được thỏa mong đợi cho lắm vì khả năng còn yếu kém chưa bắt dc BTĐ .

View attachment 79535EM TRANH THỦ HÓNG KẾT QUẢ.TRƯỚC HẾT, EM CẢM ƠN SẾP @maica HÔM NAY ĐA CHO EM CHÉN DÀN 3D 455S , SAU ĐÓ , EM CẢM ƠN ANH @HUYBMT ĐÃ TẶNG EM MÓN QUÀ QUÁ Ý NGHĨA ĐÚNG NGÀY SINH NHẬT EM. TUY KHÔNG NHIỀU VỚI MỌI NGƯỜI NHƯNG CŨNG QUÁ LỚN ĐỐI VỚI EM - ĂN DÀN 20 SỐ 3 CÀNG
@HUYBMT đây mới là tẩm ngẩm tầm tầm này e . Làm 200m là cái chắc . Sinh nhật chắc kinh điển nhất mất . Chắc mai đi đặt mẹc thật

E dc it chị ak ?? cuối ngày đổi ý chốt bt 80 . Con 53 e ko ưng lắm nên chỉ đi dàn x100k thôi.
hnay e đi dàn của e chỉ đi dàn 40 số3D 280s với 1k 4D chén 0553
Wow.chúc mừng e nhé .hôm nay chị cug tiếc .e biết sao ko .nay chị mằn mò tải KU về để đánh .tải đc đến khi nhập đánh ch38 và nhập số t bấm xác nhận thì lại ki đc .thử đi thử lại mãi chưa đc nên hết giờ ??

@HUYBMT đây mới là tẩm ngẩm tầm tầm này e . Làm 200m là cái chắc . Sinh nhật chắc kinh điển nhất mất . Chắc mai đi đặt mẹc thật
Dc càng nhiều càng tốt a ak. Hiếm khi có cầu đẹp nvay. E ý tận dụng dc là tốt. Bắt 2 càng 56 ở ô màu đỏ e khoảnh luôn là tinh ý( tinh tế) người Thoòng mình sẽ kiếm dc tiền thôi kkkk. E ý dc 200 chứ 2 ti e cũng mừng đó

Sửa lần cuối:
Wow.chúc mừng e nhé .hôm nay chị cug tiếc .e biết sao ko .nay chị mằn mò tải KU về để đánh .tải đc đến khi nhập đánh ch38 và nhập số t bấm xác nhận thì lại ki đc .thử đi thử lại mãi chưa đc nên hết giờ ??
Dàn của a maica cũng ăn đến 11s mà ăn cả 3-4D

Đấy a đã bảo a nói đừng bảo a ngáng cìn gì nhưng a vẫn bảo hi vọng cầu loại nó gãy mà
Kkkk e đùa đó . Cũng nhiều cầu, với lại vốn nhỏ mình chơi vừa đủ thôi a. Còn nhiều vc phải lo mà , nổ cầu là mãn nguyện rồi ☺️☺️☺️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.