Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 269 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bảng thống kê cho ae tiện theo dõi ,)
79850

E đánh có 5k thôi a ạ . Vì ai biết nó ra nhiều đâu a . E bắt cầu đề 79,97,28,82,58,85 nên e vụt vào lô xiên luôn đánh mỗi 4 con đề 74,79,70,73 mà nó ra 29 nó ra đề 79 nữa thì e ấm quá luôn a ạ ko phải lo tiền lãi từ giờ đến tết luôn
A đag lo từ mai đến mùng 10-12-14 e à, sợ lãi luôn rồi ý, liền tù tỳ luôn @@

A đag lo từ mai đến mùng 10-12-14 e à, sợ lãi luôn rồi ý, liền tù tỳ luôn @@
Cứ đến ngày đến khoản góp dỗ là lại thấy bất an a ạ . E cứ đến ngày góp dỗ mà chưa có lại nhắn tin e đến ngày góp dỗ a cho e chậm mấy hôm thế là lại đợi ăn dàn của sếp xong lấy nó đi góp dỗ và thế là cứ mang tiếng được nhiều nhưng vẫn trả có vốn đấy a ạ

TRON 1 TUÂN RỒI ĐÓ, NAY EM ĐI HẠU SN VỀ RỒI ĐO HẢ EM??
A VUA NGHI RA 1 CHIÊU, VÂN LA PP CŨ THÔI, NHƯNG KÊT HỌP VÀO LÊN DAN A TOÀN HƠN NHANH HƠN 99%, QUA NÀY DỄ THÔNG THÁNG LẮM
Hehe từ mai e lại cứ làm cái 2d 30k kiếm thêm a ạ ☺️☺️

TRON 1 TUÂN RỒI ĐÓ, NAY EM ĐI HẠU SN VỀ RỒI ĐO HẢ EM??
A VUA NGHI RA 1 CHIÊU, VÂN LA PP CŨ THÔI, NHƯNG KÊT HỌP VÀO LÊN DAN A TOÀN HƠN NHANH HƠN 99%, QUA NÀY DỄ THÔNG THÁNG LẮM
VÂNG , ANH ĂN THÔNG NỬA THÁNG LÀ TỐT LẮM RỒI ANH.CÒN LO CÀNG NỮA THÔI NHI

Cứ đến ngày đến khoản góp dỗ là lại thấy bất an a ạ . E cứ đến ngày góp dỗ mà chưa có lại nhắn tin e đến ngày góp dỗ a cho e chậm mấy hôm thế là lại đợi ăn dàn của sếp xong lấy nó đi góp dỗ và thế là cứ mang tiếng được nhiều nhưng vẫn trả có vốn đấy a ạ
Nghĩ mà chán e à, thôi trông chờ vào kaka e ạ

CANG THÌ CỨ NHƯ MỌI NGAY MỌI THANG TRC THÔI, KO QUÁ 4 NGAY LA DC RỒI SAO PHAI LO, TRẢ PHAI LA CANG ĂN TAY 2, 3 EM CANG ĂN TO HAY SAO, LO J CHỨ, EM YÊN TÂM MẸC A TẶNG EM RÒI H EM MUỐN J TẾT NÀY ĐỀU CÓ HẾT
CÀNG THÔNG CÀNG TỐT CHỨ SAO ANH , KKK.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.