Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 276 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tiền có thì tốt k có cũng chả sao- nhưng có là tốt nhất, xh bây giở tiền là thước đo mọi thứ, k có tiền nhục lắm. Khi mình có tiền ae đông vui ghê, ngày nào cũng a mình ơi, a mình ah...và khi mình xa cơ ae chạy sạch, gọi điện “alo e đang bận lắm”-(mặc dù mình biết nó đang cafe quan đối diện), rồi người thân nghĩ này nghĩ kia,..nói chung là mọi thứ đều tồi tệ khi không có tiền (cái này nghe a @maica taam sự trên kênh youtube chắc a @maica hiểu e nhất), Tiền-Bạc luôn luôn song hành, quan trọng là bản thân mình chập nhận và nhìn nhận nó ở góc độ nào. CÒN NGƯỜI CÒN SỨC KHOẺ CÒN CÓ GIA ĐÌNH CÓ VỢ VÀ 3 THẰNG CON TRAI -MÌNH VẪN ĐANG LÀ NGƯỜI GIÀU NHẤT SƯỚNG NHẤT ace Maicahome nhỉ ???
Ý thức được giầu sang hạnh phúc mà không dùng tiền làm thước đo là ok đó em. Vẫn biết tiền rất quan trọng có câu có tiền mua tiên cũng được. Đúng đồng tiền có thể can thiệp vào nhiều thứ nhất là trong cái chế độ cộng sản thối nát này. Tuy nhiên có những thứ tiền núi cũng không mua được như thời gian, sức khoẻ, hạnh phúc, kiến thức, gia đạo, vợ hiền con ngoan hiếu thảo ..vv.... Nếu như mình đang sở hữu những cái tiền không mua đươc ở trên thì mới thực sự là giầu có. Hãy luôn chăm chút nâng niu và giữ gìn, đừng vì kiếm tiền mà lơ là một chút thôi là mất mà không thể có lại. Trong xã hội bây giờ nhiều người tiền đè chết người nhưng ở trên núi tiền rồi họ mới nhận ra tiền nhiều để làm gì? Có người khóc vì nghèo nhưng số người giầu cũng khóc cũng không ít. Ông trời rất công bằng không ai được tất và cũng không có ai mất tất cho nên cuộc sống được mất luôn song hành và mình phải chấp nhận được gì và sẽ mất gì và ngược lại. Chúc em mọi sự được như ý.

Sáng sớm ra em thấy mệt mỏi kinh khủng luôn chồng k lam gì suốt ngày chỉ nhậu nhẹt thâu đêm suốt sáng giờ tiền học cho con còn ko có mà đóng nghĩ chán bản thân thật sự nhiều lúc muốn đánh theo đúng khung của anh maics nhưng cứ hôm ăn thig rút ra dongd họ hôm thua thì lại phải đi xoay tiếp cuộc đời em đúng la ngõ cụt rồi
[/QUOTE
Hãy luôn cố gắng cả trong suy nghĩ và hành động bạn nhé. Chịu khó rồi gì cũng có đừng chán nản buông xuôi. Cố lên sau cơn mưa trời sẽ lại sáng.

AI CHẲNG THÍCH THẾ, NHUNG A THÍCH KIÊU HÔM ĂN HÔM NHỊN MƠI PHÊ, THI AN MOI NGON VA DC NHIỀU, CAI J ĂN SUOTT CHẲNG CHÁN, A NOI THẬT H A KO MUỐN ĂN Ý, CUNG KO THÈM TIỀN LUÔN, NÓI BAO ĐIÊU NHUNG LA THẬT. THÔI THI CỨ CHOI LA CHOI, CUÔI TUẦN CÓ DƯƠNG LÀ DC, A CUNG KO HAM HỐ ĐÂU
Hic kaka cứ nói vậy anh em lại sợ, mấy anh em bé vốn thì ăn hôm nào tốt hôm đó anh ạ, kaka đừg để việc j chi phối đến chuyện lên số nhé, hihi mình kaka kéo cả 1 team í ạ. Hihi

E cũng đánh nvay đó, hiệu quả trông thấy + thêm lãi kép ăn +1 nữa kkkk
-e thấy lấy cái tiền chết ở tay 4 đấy dã vào 2D cũng ổn a ạ. ví dụ đi đều 10 20k cũng dư giả ra mấy triệu vì e thấy toàn ăn ít nhất 21 22 ngày a á. mà rất lâu mới bị gãy 3 ngày 1 lần. và 3 ngày đấy thì trước đó đã ăn dư ra rồi chứ ko âm vào chỗ tiền tay 4....

Chị lelinh ơi có thể nhắn tin xố đt cho em chỉ em cách chơi với em mất nhiều quá mà em không biết cách chơi của anh maica em semdan số của anh mà chẳng biết đánh như thế nào điện thoại của em 0854855292 em cảm ơn nhiều nhé
-quay về trang 1 đọc kĩ hướng dẫn bạn nhé. có gì ko hiểu thì hỏi nha. còn ở đây ko được đăng số zalo và số điện thoại thông tin cá nhân nhé ko bị khóa tài khoản đấy

-quay về trang 1 đọc kĩ hướng dẫn bạn nhé. có gì ko hiểu thì hỏi nha. còn ở đây ko được đăng số zalo và số điện thoại thông tin cá nhân nhé ko bị khóa tài khoản đấy
Em ngủ nắn ngày nào cũng vào đêm mà chẳng hiểu gì hết đó là số của em nhắn tin riêng chỉ cách chỗ em đuợc ko ạ

-e thấy lấy cái tiền chết ở tay 4 đấy dã vào 2D cũng ổn a ạ. ví dụ đi đều 10 20k cũng dư giả ra mấy triệu vì e thấy toàn ăn ít nhất 21 22 ngày a á. mà rất lâu mới bị gãy 3 ngày 1 lần. và 3 ngày đấy thì trước đó đã ăn dư ra rồi chứ ko âm vào chỗ tiền tay 4....
Mình cứ tận dụng để chơi những gì mình thích kkkk

Đời người là thích nhất được làm những điều mình thích, tiền k phải là tất cả. Chị giờ cũng vậy việc kiếm tiền bây giờ k như cách đây 25 năm về trước, năm 2010 lương gần 20tr vui thế, báy giờ thì sao cầm tiền tỷ cũng k vui rất bình thường.
Giờ chắc phải cầm trăm tỉ chắc mới vui :ROFLMAO::LOL:

Giờ chắc phải cầm trăm tỉ chắc mới vui :ROFLMAO::LOL:
-thực ra thì con người hơn thua nhau làm gì đâu a. chỉ cần cái nhà vừa đủ rộng rãi thoải mái, ko nợ nần có 1 con ô tô xong làm lấy mà ăn thôi bình yên tìm niềm đam mê của mình thì quá ok a ạ. lúc đấy chả cần tiền làm gì nữa là đúng haha

Vâng a ạ thôi thì cứ cố cho qua ngày đoạn tháng a ạ . Kệ nó đến đây hay đến đấy chứ cứ nghĩmaix cũng trả làm được gì nên thôi kệ cứ tiếng hát át tiếng bom thôi ạ
Đọc mấy tâm sự của các bác em buồn lây. Cả đêm cứ mơ kết quả xổ số ko à. Hôm qua thì mơ bị bố đánh bố chửi.chắc lo nghĩ nhiều nên vậy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.