Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 278 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chị lelinh ơi có thể nhắn tin xố đt cho em chỉ em cách chơi với em mất nhiều quá mà em không biết cách chơi của anh maica em semdan số của anh mà chẳng biết đánh như thế nào điện thoại của em 0854855292 em cảm ơn nhiều nhé
Xoá ngay đi bạn.admin xoá tk giơd

THẾ GIỚI NÀY HỌ KHÔNG QUAN TÂM NHỮNG GÌ BẠN NÓI.
Mà họ quan tâm những việc bạn làm.
Chúng ta hãy là người mạnh mẽ kiên trì và có tính kỷ luật với chính mình.
Và hãy cho đi nhiều hơn thì ta sẽ nhận lại gấp bội.
Hãy là một con người chăm chỉ và làm việc thông minh.
Thì ta sẽ hái được quả ngọt.
Và ta sẽ biết sứ mệnh cuộc đời m là gì nhé.!!
Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng ta vẫn chắc như kiềng 3 chân

MAICA XIN CHÀO CẢ NHÀ!!!
CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ VÀ BÌNH AN, MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC!!!

Kakak nay có cầu nào nét bộ 41 ép giàn cho anh em chơi nhé. Em đang kết 41 bộ 41 cầu tay ba cầu ngày cũng đẹp chạm thì thông hơn trục ngày còn bộ ngày 5 bạch thủ ngày ba chúc cả nhà nay rực rỡ chúc kaka ngày mới tràn đầy nghị lực mạnh khỏe nhiều cái mới
MAICA XIN CHÀO CẢ NHÀ!!!

THẾ GIỚI NÀY HỌ KHÔNG QUAN TÂM NHỮNG GÌ BẠN NÓI.
Mà họ quan tâm những việc bạn làm.
Chúng ta hãy là người mạnh mẽ kiên trì và có tính kỷ luật với chính mình.
Và hãy cho đi nhiều hơn thì ta sẽ nhận lại gấp bội.
Hãy là một con người chăm chỉ và làm việc thông minh.
Thì ta sẽ hái được quả ngọt.
Và ta sẽ biết sứ mệnh cuộc đời m là gì nhé.!!
Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng ta vẫn chắc như kiềng 3 chân

MAICA XIN CHÀO CẢ NHÀ!!!
Chúc ah ngày mới vv! Rr

Không biết mn đi tiền như nào , e lấy VD mn xem hợp lý Ko nhé .
Vốn 70tr đi 4 tay . ( riêng dàn 3D 455s)

10-20-40-80k

10x455=4550k

20x455=9100k

40x455=18.200k

80x455=36.400k

Tổng 4 tay . = 68.250k
Vs mức vốn như trên 1 tháng mới có 1 lần gãy 3 tay sang tay 4( cũng có thể là 2 lần Ko ai biết lúc nào) hàng ngày các bác chơi đều. Thì cái số vốn của tay 4 bằng khoảng 50% tổng vốn rồi ( để dự phòng Ko dùng đến là tiền chết (Ko sinh lời)
Vậy chúng ta có thể dùng nó hàng ngày đánh thêm cho giải G1. ( hoặc các dàn hạ và 4D ) khi nào dàn chính gãy 2 ngày thì các bác dừng các công trình phụ đang chơi lại 1,2 hôm để lấy vốn về phục vụ cho khung tay 4. Khi tay 4 ăn rồi các bác lại chia tổng vốn ra như ban đầu. Và lại dùng số vốn dự phòng tiếp tục chơi các công trình phụ. Nó tối ưu hơn nhiều
cảm ơn sự chia sẻ của bạn,mình thấy hợp lý đấy.

Tiền có thì tốt k có cũng chả sao- nhưng có là tốt nhất, xh bây giở tiền là thước đo mọi thứ, k có tiền nhục lắm. Khi mình có tiền ae đông vui ghê, ngày nào cũng a mình ơi, a mình ah...và khi mình xa cơ ae chạy sạch, gọi điện “alo e đang bận lắm”-(mặc dù mình biết nó đang cafe quan đối diện), rồi người thân nghĩ này nghĩ kia,..nói chung là mọi thứ đều tồi tệ khi không có tiền (cái này nghe a @maica taam sự trên kênh youtube chắc a @maica hiểu e nhất), Tiền-Bạc luôn luôn song hành, quan trọng là bản thân mình chập nhận và nhìn nhận nó ở góc độ nào. CÒN NGƯỜI CÒN SỨC KHOẺ CÒN CÓ GIA ĐÌNH CÓ VỢ VÀ 3 THẰNG CON TRAI -MÌNH VẪN ĐANG LÀ NGƯỜI GIÀU NHẤT SƯỚNG NHẤT ace Maicahome nhỉ ???
CHÍNH VÌ THẾ A MỚI CÓ CẢM NHẬN RẰNG A SỢ NÓ, VÌ NÓ MÀ BAO NHIÊU NGƯỜI KHỔ BAO NGƯƠI CHẾT, NÊN A HẬN NÓ, NHUNG KO THỂ THIẾU NÓ, KHI A KO CON NỢ, A CÓ TAT CẢ RỒI THÌ A KO CON KHÔ VI NO NỮA, NÊN H A CÂN CÁI KHÁC HƠN NÓ, KO CẦN CÓ NÓ QUA NHIỀU, A CÂN SỰ BINH YÊN
VÀ HẠNH PHÚC, SÔNG ĐÚNG CHÂT CON NGƯỜI CỦA MINH TRƯỚC KIA, A SỢ NHƯNG NGUOI TRUOC ĐÂY VI NÓ MA XA LÁNH ANH, VÀ CUNG VÌ NÓ MA A BIÊT DC AI LA NGƯỜI A ĐANG TRÂN TRỌNG.

NÓI LÀ THỪA KO ĐÚNG, BAO NHIÊU CHO ĐỦ, KIÊU NHƯ LA MAI ĐC CUNG DC, KO DC CUNG KO SAO, CÓ THÌ TỐT KO CÓ CUNG BT, VÌ 1 PHÂN A KO TIÊU ĐẾN, KO CÓ NHU CẦU J, KO HAM HỐ KIÊM TIỀN NHỨ TRƯỚC, LÀM J CÓ AI CHƠI NHƯ ANH, ĐẾN H KÊT QUA ĐI NGỦ, KO CÂN XEM, DẠY THI XEM THÔI, HAY LÀ CÓ THỨC XEM TRỰC TIẾP THI LÊN HÔ HÀO AE CHO VUI THÔI

MAICA NÓI VẬY.AE THÈM CÁI CẢM GIÁC ĐÓ QUÁ ĐI...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.