Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 292 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thì trên đây toàn chém gió mà b... động viên nhau, chém gió vs nhau cho vui, cho khuây khoả.. đã vào đây rùi thì đa số đều thua tha... thôi ít ra cũng có bến đáp này của a maica để ae mình theo và ngồi chém gió
Ở đây Ae đông , mọi ng thân thiện lại hay nc chia sẻ , thì mới có ng mà chém gió. Những topic khác vào lấy số nc vài câu rồi thôi chứ có đâu ??

Thì trên đây toàn chém gió mà b... động viên nhau, chém gió vs nhau cho vui, cho khuây khoả.. đã vào đây rùi thì đa số đều thua tha... thôi ít ra cũng có bến đáp này của a maica để ae mình theo và ngồi chém gió
Thật ra trong đây là môi trường ảo, nói hơi mất lịch sự tí là CHẢ THẰNG NÀO BIẾT THẰNG NÀO CẢ. Lên cứ tự nhiên vô tư mà chém gió thôi. Vậy càng vui càng đỡ áp lực

Ở đây Ae đông , mọi ng thân thiện lại hay nc chia sẻ , thì mới có ng mà chém gió. Những topic khác vào lấy số nc vài câu rồi thôi chứ có đâu ??
Thì toàn lấy số mà. Dc thì tung hô thua thì khóc... ae mình ở đây thì biết.. nhà mình cũng thế mà.. đợt này còn đỡ... vào đọc mà nản hết cả ng..

Thật ra trong đây là môi trường ảo, nói hơi mất lịch sự tí là CHẢ THẰNG NÀO BIẾT THẰNG NÀO CẢ. Lên cứ tự nhiên vô tư mà chém gió thôi. Vậy càng vui càng đỡ áp lực
Ai bảo Ko biết, chứ a Ko phải Giang còi sn 84 chuyên bán thuốc trị viêm màng túi ( điều trị bệnh nghèo ak ) ??

Đầu có thoải mái thì nó mới nghĩ thoáng dc phải ko bác.. em có bjo xem giải đâu từ lúc theo a maica tới giờ... cứ 6h17 vào nhà mình ae cmt húp là ok. Rùi 6h32 vào xem tiếp lại húp là thoát tối rút rùi chém gió vs ae

Cả nhà cho mình hỏi với mình muốn đăng nhập tài khoản diễn đàn vào web mà bị quên mật khẩu thì phải làm sao để đăng nhập được, có ai biết cách chỉ giúp mình với,ở app hay quảng cáo chán quá

Ngồi tĩnh tâm ko nghĩ về BET, lập kế hoạch với số vốn 20tr, dự kiến mức húp/gãy trong tháng ở mức thế này (đang tính mức nhỏ nhất mà đã theo dõi Sếp từ tháng 8). E dự tính đi đều tiền kế hoạch đến hết tháng 4/2021 mới về bờ được :D. Mong là sếp sẽ đồng hành để dìu dắt về bờ. Mất 6 tháng gây lên đống nợ, thì bây giờ dự kiến 4 tháng nữa để về bờ.
Các bác xem có góp ý cho e với nhé. E tính đi đều vì yếu tim chão hơi bị run.
79943

Ngồi tĩnh tâm ko nghĩ về BET, lập kế hoạch với số vốn 20tr, dự kiến mức húp/gãy trong tháng ở mức thế này (đang tính mức nhỏ nhất mà đã theo dõi Sếp từ tháng 8). E dự tính đi đều tiền kế hoạch đến hết tháng 4/2021 mới về bờ được :D. Mong là sếp sẽ đồng hành để dìu dắt về bờ. Mất 6 tháng gây lên đống nợ, thì bây giờ dự kiến 4 tháng nữa để về bờ.
Các bác xem có góp ý cho e với nhé. E tính đi đều vì yếu tim chão hơi bị run.
View attachment 79943
Bác chơi đều tiền hết các ngày luôn à?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.