Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 295 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
di deu tay ma gay 3 ngay lien cung het von
Qt vậy mới có mức vốn ah maica chia sẻ ở đầu trang. Nếu bạn đi đều với số vốn bạn có 20 triệu chẳng hạn bạn đi mức thấp hết sao dc.nói gì cũng phải sn đừng làm hoang mang ae vào sau !

chao ở mực đang vao tiền hôm gay đó, hoạc ae có thể chia vodns đang có ra 4 tay, vd có 7 tr chia theo ti lệ mức 1, nếu dc hôm đầu vd 1,5 tr thì cộng vào là 8,5 tr chia tiêp 4 tay, mai dc chia tiếp 4 tay cứ thê tang lên thi chia ra la ok, đo la kiểu đánh lãi kép đó
Cảm ơn sếp nhé

chao ở mực đang vao tiền hôm gay đó, hoạc ae có thể chia vodns đang có ra 4 tay, vd có 7 tr chia theo ti lệ mức 1, nếu dc hôm đầu vd 1,5 tr thì cộng vào là 8,5 tr chia tiêp 4 tay, mai dc chia tiếp 4 tay cứ thê tang lên thi chia ra la ok, đo la kiểu đánh lãi kép đó
Chắc là vẫn chủ động dự phòng tay 5 sếp nhỉ

79966
để đây va ko nói j

Em mà biết anh @maica sớm thì đợt tháng 9 em đã không thua tha dính vào vay trên ap. Lãi cắt cổ Giờ sống khổ chết dở. Có anh chị nào như em không ạ
ĐÂU RIÊNG BÁC ĐÂU E CÒN ĐANG NỢ 315 TR NGUYÊN CHẠY LÃI VỠ MỒM ĐÂY. YÊN TÂM Ở NGÔI NHÀ NÀY RỒI SỚM MUỘN CŨNG VÀO BỜ , QUAN TRỌNG CHIA VỐN RA MÀ HƯỞNG THÔI BÁC .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.