Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 323 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hnay câm đít 4 mà a thì ghép vs 9 ra 494 chứ
Tức là bảng lô có duy nhất 1 con lô đít 0 như con 80 và con 50 hôm nay sau nó k có con gì nữa trc đây là lô bất tử k3n thường ra nhiều nháy.nhưng dạo gần đây hay gãy khung ah để í nó lại nhảy g1 và db

MAiCa không phải là người mà là thánh đúng k..bắt thế này thì KU nó cay a lắm đấy ..em cám ơn a nhiều nha e theo đc chục ngày mà ăn ra hơn 20tr rồi cứ đà này đến tết chắc cũng bay số nợ 200m ngu của em.
thoi đung phong thế có nguoi lại ghet anh đó, a bao em choi kiêu này, em se dc hơn, vd h em có 20 tr em chia 5 tay cho anh, nay em choi lãi bao nhiêu em công 20 tr vao em lại chia 5 tay, mai cung thế cứ cang ngày cang đanh to lên, đảm bao từ h đến têt em có 200, 300

MAiCa không phải là người mà là thánh đúng k..bắt thế này thì KU nó cay a lắm đấy ..em cám ơn a nhiều nha e theo đc chục ngày mà ăn ra hơn 20tr rồi cứ đà này đến tết chắc cũng bay số nợ 200m ngu của em.
B vào đều tiền hay chão theo khung vậy, vốn ban đầu là bn?

Chính thức là ư về bờ hết nợ. Mà vẫn ham hố theo bác maica lên để dành ra 50 củ theo đúng chỉ tiêu bác đặt ra. Mong là tết này bánh chưng có tý thịt là ổn rồi. Hì

thoi đung phong thế có nguoi lại ghet anh đó, a bao em choi kiêu này, em se dc hơn, vd h em có 20 tr em chia 5 tay cho anh, nay em choi lãi bao nhiêu em công 20 tr vao em lại chia 5 tay, mai cung thế cứ cang ngày cang đanh to lên, đảm bao từ h đến têt em có 200, 300
A maica cho e hỏi chia 5 tay như vậy theo tỉ lệ như nào vậy anh,1,2,3,4,5 phải ko ạ

A maica cho e hỏi chia 5 tay như vậy theo tỉ lệ như nào vậy anh
theo cac mức tiên trên trang 1 a chia sẻ đó, vốn em bao nhiêu em ap dụng mức đó, con khi em lên30 40 thi em tự chia ra, chia tiên co j đâu mà ko biêt chia, cứ coa mai la dc, nêu gay hôm nay thi chia lam sao mai đánh và tru gôc hôm trc đi có lãi la dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.