Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 326 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đít chẵn cũng 50s mà chị. Dàn e đi dàn của xếp rồi thì đi lm gì chẵn nữa. Dàn 28s e có 20x50k rồi . Thường e Ko đánh quá nhiều
A hay ăn dàn ít số vậy a chia sẻ ae theo với có thể tk mà nhưng chốt vẫn theo dàn tt maica mà b hay đc ăn m thích lắm vốn thì ít từ giờ đến tết ko biết có thanh toán đc 1 khoản nợ ko nữa

lan sau đung choi thế em nhé, em cứ chia ra 4 tay đung liều, cứ lãi cộng rôn vao lại chia cho 4 hôm sau cứ thế choi an toàn mà nhanh lên lắm
Khổ a ạ. Vay nóng mà e nướng vào lotobet. Xong nợ rồi giờ còn 51 củ. Chia đều ra 7 tay đánh theo mốc a đề ra thì thoải mái rồi a ạ. K dám liểu nữa. Đủ tiền mua sữa với thịt qua ngày rồi a

Đúng người tính k bằng trời tính, chiều ngồi lên kế hoạch theo Sếp @maica về bờ với số vốn ít ỏi còn lại, cuối cùng cái năm quá đen này thì k thể đỡ được. Đùng phát chiều vừa đi vắng cái thì th cu thợ làm ngã giáo thế là còn bao nhiêu lại lên đường hết lại vay mượn thêm. Chán thật. Cảm ơn anh @maica trong thời gian vừa qua, chắc phải nghỉ hết năm nay sang năm rồi tính tiếp. Chúc a @maica giữ vững phong độ để đưa các ae còn thua tha về bờ để có cái Tết ấm êm ạ. Chờ sang năm thu xếp lại bám càng anh tiếp.
Chúc bạn sẽ gặp nhiều may mắn trên chặng đường sắp tới. HẸN GẶP LẠI

Cả huyện em nay được 3 càng 320 biển số xe của vụ tai nạn chết người. Anh ấy sn 85 có lô 85. Và tuổi 36 có lô 36 luôn. Thiêng quá các bác ạ. Em ăn ké được 20k 3 càng riêng và theo 3d dàn 455s của a Maica húp luôn. Cảm ơn a Maica
Chắc ông này cũng là ct trong làng số học đây

Đúng người tính k bằng trời tính, chiều ngồi lên kế hoạch theo Sếp @maica về bờ với số vốn ít ỏi còn lại, cuối cùng cái năm quá đen này thì k thể đỡ được. Đùng phát chiều vừa đi vắng cái thì th cu thợ làm ngã giáo thế là còn bao nhiêu lại lên đường hết lại vay mượn thêm. Chán thật. Cảm ơn anh @maica trong thời gian vừa qua, chắc phải nghỉ hết năm nay sang năm rồi tính tiếp. Chúc a @maica giữ vững phong độ để đưa các ae còn thua tha về bờ để có cái Tết ấm êm ạ. Chờ sang năm thu xếp lại bám càng anh tiếp.
ok nhé

A hay ăn dàn ít số vậy a chia sẻ ae theo với có thể tk mà nhưng chốt vẫn theo dàn tt maica mà b hay đc ăn m thích lắm vốn thì ít từ giờ đến tết ko biết có thanh toán đc 1 khoản nợ ko nữa
Dàn mình lọc chơi vui thôi lâu lâu mới ăn Ae theo lm gì. Chắc cú cứ dàn 65s của sếp mà chơi nhé. Ăn thông 10 ngày rồi đó . Ăn it nhưng ăn đều

Còn lọc dàn thì đơn giản thôi . Ae tham khảo khắp cầu diễn đàn nhặt số + 1 chút biết xem số xem cầu chọn cầu đẹp thích thì cho vào kkk

Tớ cũng chả hiểu sao giờ khoái vào Maicahome buôn chuyện với ace trong nhà vui hơn. Bỏ luôn face. Nhất là chém gió với ku @HUYBMT ấy, vừa vui vừa xoắn não ???
E nghĩ gì nói đấy thôi mà kkk. Hiền lành dễ gần a lại bảo xoắn não kkkp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.