Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 331 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khỏi đi lm oét nhà chơi lô đề lô gì kkkk
Ông bạn lại nói thế..đi làm người nó khoẻ.chứ cứ chuyên 3d mjh đánh ko pjo thua được.lúc mới vào diễn đàn đã phát hiện ra cách đánh 3,4d.ko dính bét vs xóc đĩa chắc pjo có 500 củ tiền 3 càng rồi

Mà công nhận,trước a Phan bao đỉnh cao thế mà hình như thua dàn 64s 6-7 ngày a nhỉ,như thế ai theo thì khổ to luôn
Mình dính vào dây đen đó của ct đó. Mà lại đánh ngoài nữa ko ngóc đầu lên được vì âm quá nhiều. Đến lúc ổn định lại thì âm nhiều nó có cho chơi nữa đâu thành ra ôm cục nợ đến giờ luôn

E vẫn độc thân a ơi kkk. Có vk con rồi thì lsao mà chơi dc như này ??
Í í. Mình chơi lô đề. Mình công khai luôn là hôm nay thắng bao nhiêu vs thua bao nhiêu cho mẹ và vợ mình biết nè. Vì dàn của sếp là tính lương tháng rồi nên k nói. Thỉnh thoảng thả vài con lô hoặc 3 càng lô cho vui chứ đánh mỗi 455 số nhiều lúc thấy nhạt quá. Hôm nào trúng lô lại đưa cả nhà đi ăn. Hay đưa ra nướng ngói và bò tơ tây ninh :))))
Còn việc chơi lô đề thì vợ và mẹ mình k có cấm nha. Miễn là kiếm ra tiền. Mọi con đường đều dẫn đến thành Rome mà. K phạm pháp ăn trộm ăn cướp là được. Và tất nhiên mình coi bộ môn này là 1 công việc làm thêm ngoài mảng chính của mình. Vì thế mình luôn tự đặt ra những giới hạn nhất định để mọi thứ nằm trong tầm kiểm soát. K lẹm vào vốn cũng như số lãi kiếm ra ngày hôm đó là được !

em vào trang 1 xem mức 3 la 20 tr em đánh gấp dôi như thế, la 40 tr, 10 tr còn lại em để phòng, moi ngày dc em lây lãi đó công vao gốc chia ra 5 tay, ngay nào dc cung công vao và chia tiếp ra 5 tay
A @maica ơi cho e hỏi nếu đi đều tiền có áp dụng cách này dc k ạ?

Với số vốn 5tr thì vào tiền ntn cho hợp lí nhất ạ ? Mình xin chân thành cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.