Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 376 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đúng là ko nhờ vk. Giờ này tôi đang lóc cóc với dàn 455 1k ông ạ. Chắc đến mùa quýt chắc lấy lại đc 800m.
Thì đó hết tháng tổng kết để vốn chơi còn lại đưa cho cô ấy. Rồi rủ nhau đi ăn , mua cho cô ấy món quà gì đó. Vk Ck đôi lúc vượt qua sóng gió cứ ng phải biết cảm ơn nhau

NHÌN 2 ỔNG TRẮNG NHƯ NHAU , NHÌN KHUÔN MẶT THÌ CÓ VẺ ÁO ĐEN KHỔ HƠN ĐÓ CHỊ , VẬY CHẮC SẾP ÁO ĐỎ. View attachment 80367
Trâu nó bảo là để đầu cắt moi kiểu khá bảnh nhiều năm rồi. Nên chắc chắn áo đỏ là sếp nhà mình rồi. Nhìn trâu có nét lai tây giống Văn Lâm :D

Thì đó hết tháng tổng kết để vốn chơi còn lại đưa cho cô ấy. Rồi rủ nhau đi ăn , mua cho cô ấy món quà gì đó. Vk Ck đôi lúc vượt qua sóng gió cứ ng phải biết cảm ơn nhau
ẢNH CỦA A ĐÂU , KHÉO A ĐZ NHẤT TOPIC NÀY ĐÓ

Tớ phệt 46,64 gép 3d,4d ngu thâth
Tiếc thôi ngu gì đâu, ai bảo tham đi bt, st để ăn nhiều cơ, mình chỉ thích nhiều số cho chắc thôi. Mà chơi thêm ấy mình đi ít lắm 5,10đ chơi vui vẽ. Chủ yếu chỉ đi dàn 455s thôi nên ko ăn cũng ko thấy tiếc gì hết á?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.