Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 384 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các bác cho e hỏi muốn theo dõi dàn đề ngày của ct maica thì vào đâu ạ

EM CŨNG ĐỦ 6-7 TAY NHƯNG TẤT NHIÊN , ĐÁNH LỚN LA RUN RỒI ANH Ạ.NHƯNG E THẤY TỪ 13 TRỞ ĐI HẴNG ĐÁNH NHỎ , VÌ TỪ 10-11-12 TOÀN CHÉN 2 HÔM GÃY 1 MÀ A
Uhm. Anh thấy thế cũng hợp lý. Dù sao anh cũng rất ghét ngày 13, dù nó là ngày sinh của anh :))

Tôi chắn chắn a Maica áo đỏ vì nhìn anh đã toát lên vẻ hiền lành điềm tĩnh của 1 thống tướng thực thụ , còn trâu áo đen vì trc có nghe trâu bảo để tóc giống Khá Bá Ngô :D
Người ae trí nhớ và lí luận rất tốt.nếu có Maica thì người áo đỏ chính là Thống Tướng của chúng ta

THẾ BẾP NỒI CÁC THỨ LÀ MÌNH PHẢI SẮM HẾT À ANH
Mình chỉ sắm đồ phụ như bát đĩa vs nồi , chảo thôi . Còn lại nội thất trong nhà đầy đủ khi thuê r??. 1 mình thì cần gì nhiều đồ đâu em kk . A dùng địa. Nhiều hơn dùng bát ?

Mình chỉ sắm đồ phụ như bát đĩa vs nồi , chảo thôi . Còn lại nội thất trong nhà đầy đủ khi thuê r??. 1 mình thì cần gì nhiều đồ đâu em kk . A dùng địa. Nhiều hơn dùng bát ?
THẾ HẰNG NGÀY ANH PHẢI ĐI CHỢ HẢ

ĐÚNG RỒI ANH. CÓ THỂ TỪ 13 ĐẾN 20EM ĐI TỪ 10K ,KKK VÌ ĐÂU THÁNG ĐẾN GIỜ E CŨNG ĂN ĐỦ RỒI
Chỉ tiêu anh 1 tháng 100m. Đầu tháng tới giờ rực rỡ nên cũng gần đủ rồi, chả vội làm gì e ạ. Quan trọng là bảo toàn đc vốn để còn bước tiếp mà về bờ. Ngày 13 anh cũng học em đi 10k và 1-1-2-4 thôi :D

chúc mừng cả nhà cũng như chúc mừng tôi kaka nay húp fullll từ a-z thật kk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.