Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 430 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐANG TIEC NGẨN NGƠ ĐÂY AE, HOM NAY PHÂN VAN MÃI ĐỂ HAY BOE CÁI CANG 8, KHI THẬT, KÊT CHẠM 05 HẠ SUONG DC 20 SỐ VÀ 10 SỐ SAU H CUỐI, CHƠI TOAN 3,4 ĐÊ CÁC LOẠI, LÚC LÊN DAN ĐÃ NHẨM LÀ KHI MINH CHOI THÊM CANG 8 VÀO ĐỂ GHÉP 3,4 H KÊT, CUOI CUNG KO NHỚ RA, NẾU HÔM NAY CÓ CANG 8 MAI CA DC TÂM 300 CỦ TIỀN 4D CHƯA TÍNH 3D, ĐAU THẬT
2d vẫn cứ là thông . Hơi tiếc chút vi cái càng thôi mai làm lại vậy e ah .! Chúc Maika và ae mai lại rr hup full nhé..

GAY MÂT CAI CANG TIÊC QUA AE ƠI
Mình xin chào Thống Tướng! Thống Tướng cho mình hỏi một chút nhé, ngày mùng 8/12 mình vào dàn 3d 455 số là 1k/1 số và đã được ăn thì ngày mùng 9/12 mình tăng thêm 1k là 2k/1 số và đã ăn, đến ngày mùng 10/12 mình tăng thêm 1k là 3k/1 số, nhưng hôm nay chưa được ăn thì ngày mai mình sẽ vào bao nhiêu k/1 số thì đúng theo giáo trình của Thống Tướng?

ĐANG TIEC NGẨN NGƠ ĐÂY AE, HOM NAY PHÂN VAN MÃI ĐỂ HAY BOE CÁI CANG 8, KHI THẬT, KÊT CHẠM 05 HẠ SUONG DC 20 SỐ VÀ 10 SỐ SAU H CUỐI, CHƠI TOAN 3,4 ĐÊ CÁC LOẠI, LÚC LÊN DAN ĐÃ NHẨM LÀ KHI MINH CHOI THÊM CANG 8 VÀO ĐỂ GHÉP 3,4 H KÊT, CUOI CUNG KO NHỚ RA, NẾU HÔM NAY CÓ CANG 8 MAI CA DC TÂM 300 CỦ TIỀN 4D CHƯA TÍNH 3D, ĐAU THẬT
Mình ăn dc nhiều hơn mà sếp. Mấy dàn nhỏ húp. G1 húp. Hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.