Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 472 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIN LỖI CẢ NHÀ
DO NAY SƠ SUẤT, CÁ NHÂN KẾT CHẠM 16 TÔNG 16, CÁ NHÂN VẪN ĂN 3,4D DAN 20 SỐ VÀ BỘ 60, ĐÓ LA SAU NÀY MAICA MỚI CHƠI, CÒN CÁI DÀN ĐUA LÊN NHÓM LÀ ĐI ĐUNG PP ĐA ĂN THÔNG BAO NHIÊU NGÀY NAY, HÔM NAY NÓ GÃY, NHƯNG MỌI KHI MINH KẾT CHẠM BỘ MINH VẪN CHO THÊM VÀO, THỰC SỰ HÔM NAY TIẾC CHO AE QUÁ, MINH CÓ CHỤP GUI CHO TRÂU XEM, BẢO THẬT SỰ TIẾC CHO AE QUÁ, BỘ ĐÓ ĐỦ HẾT MÀ THIẾU CON ĐÓ. MAI 100% PHAI ĂN AE YÊN TÂM NHÉ!!!
Thôi a oi ngày ăn ngày mất , ăn suốt thì đồng bỏ nghề à . Nhưng e nghĩ ko có gì 100% đâu a . A động viên ae thì ok nhưng sợ ae lại tất tay câu 100% của a thì zở a ạ . Đk ko nói mất lại nhà đầy zác a ạ . Hi . Cá nhân e nghĩ vậy kkk

XIN LỖI CẢ NHÀ
DO NAY SƠ SUẤT, CÁ NHÂN KẾT CHẠM 16 TÔNG 16, CÁ NHÂN VẪN ĂN 3,4D DAN 20 SỐ VÀ BỘ 60, ĐÓ LA SAU NÀY MAICA MỚI CHƠI, CÒN CÁI DÀN ĐUA LÊN NHÓM LÀ ĐI ĐUNG PP ĐA ĂN THÔNG BAO NHIÊU NGÀY NAY, HÔM NAY NÓ GÃY, NHƯNG MỌI KHI MINH KẾT CHẠM BỘ MINH VẪN CHO THÊM VÀO, THỰC SỰ HÔM NAY TIẾC CHO AE QUÁ, MINH CÓ CHỤP GUI CHO TRÂU XEM, BẢO THẬT SỰ TIẾC CHO AE QUÁ, BỘ ĐÓ ĐỦ HẾT MÀ THIẾU CON ĐÓ. MAI 100% PHAI ĂN AE YÊN TÂM NHÉ!!!
Vâng a ak mai mới ngày 3 mà nhưng người ít vốn tâm lý thôi còn e theo a đến hnay là tròn 1 tháng e giờ đang đi mức 1 của a là 1-2-4-8 trc e vốn ít đi 1-1-2-4 nhưng e mới đi bắt đầu mà lại toang nhưng e vẫn tin a chúc a sức khoẻ

TU H ĐẾN DÊM A LÊN DAN A GUI CHO EM LUÔN, MAI A ĐI CÔNG VIẸC SỢ VỢ MUỘN, MÀ DÀN NHÌN THẤY NGAY RỒI
@maica Bác cứ bình tĩnh bác à. Dù hôm nay dàn có thiếu. Có xịt nhưng bác thấy trong group này có ai kêu ca nữa đâu. Cá nhân em k hề chặn hay lờ đi ai cả. Vì em muốn xem đc hết cmt trong nhà mình. Và giờ bác thấy là xịt 2 ngày. Có gãy cái này, gãy cái kia thì anh em trong nhà vẫn đoàn kết đó bác. Đấy là điều em cảm nhận đc. Quan trọng nhất là nhớ giữ sức khỏe nha bác ?

XIN LỖI CẢ NHÀ
Luôn tự tin vào Maica, mai cả nhà chiến thắng toàn mặt trạn

mình mới vay dc 50m để trả nợ, nhưng ngày mai mình sẽ hẹn ng mình trả đến gần tết, sẽ dùng số tiền này đẻ ra tiền để kiếm cái tết có bánh trưng, Ngày mai @maica tự tin như vậy mình sẽ Theo mức 10k ngày đầu vì hôm nay mình chơi g1 nữa nên coi như hòa. Ngày mai rực rỡ nhé AE

XIN LỖI CẢ NHÀ
ok,ct .chúc ct sức khỏe, để đưa ae về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.