Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 514 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Càng 9 nay nhiều cầu mà anh. Nay chính xác là loại cứng càng 7 và càng 2. Đắn đo mãi thêm 9 bỏ 2 rồi lại ko làm. Đúng là ko đứng vững đc lập trường khổ thật. Biết bao giờ mới hoàn lại được vốn đây ,(((((
Cầu thì nhiều , mỗi ng 1 cách nhìn cầu riêng mà .
cầu 9 a cũng có nhưng theo là theo , nghĩ lm gì nhiều . Thấy con 2,7 khá lâu chưa ra , hầu như tuần nào cũng có 2-7 . Mà 7 4 tuần chưa ra , 2 cũng 2 tuần rồi nên chọn con 7 chứ Ko chọn con 9 .

XIN LỖI CẢ NHÀ NHÉ, BUỒN THẬT, ĐỂ AE LO LẮNG RỒI, MAI KHUNG CUỐI, 2D 3D HÔM NAY TỰ TIN QUÁ MÀ GÃY CÀNG

Nay đổi giải nhất danh giai đặc biệt và giải đặc biệt chơi giải nhất thì ngon rồi . Thoi mai làm lại em tự tin len nhé ae

Càng 5 lên 9 hoặc xuống 0 ?? hư hữu nó ra hơi thiếu may mắn chút thôi. 10 lần càng 5 thì 8 lần về từ 0 đến 7 . 1 lần 8 1 lần 9 kkk. Tổng 4-9-2-7 a thấy sếp ăn chắc r ??? thế mà càng nó láo ghê kkk.
A it khi tiếc nhưng Hnay tiếc thật ??
View attachment 81254
Mấy lần càng 5-9 đảo cho nhau rồi. Lần gần nhất là 553-929. Tiếp theo là 911-549 đó ông. Tôi để ý thấy mình rất hay dính ở 2 càng này. Ít nhất là 2 lần rồi ?

Nay dự thi trúng tứ thủ đề lại ko ghi. Bình thường ngày cũng ghi lại không trúng. Hic
81258

XIN LỖI CẢ NHÀ NHÉ, BUỒN THẬT, ĐỂ AE LO LẮNG RỒI, MAI KHUNG CUỐI, 2D 3D HÔM NAY TỰ TIN QUÁ MÀ GÃY CÀNG
K sao bác ơi. Cứ đúng khung mà chạy thôi. Các anh em cũng chuẩn bị tâm lý sẵn rồi mà. Chẳng qua tháng này đến sớm hơn chút thôi. Chúng ta vẫn còn ngày mai để làm lại mà

Cầu thì nhiều , mỗi ng 1 cách nhìn cầu riêng mà .
cầu 9 a cũng có nhưng theo là theo , nghĩ lm gì nhiều . Thấy con 2,7 khá lâu chưa ra , hầu như tuần nào cũng có 2-7 . Mà 7 4 tuần chưa ra , 2 cũng 2 tuần rồi nên chọn con 7 chứ Ko chọn con 9 .
Nay a mất nhiều ko? Mai tay cuối chắc to lắm đây. e đánh đều vốn mà mai cũng run lắm. Kiểu này pải nghiên cứu thêm phương pháp bắt càng anh ạ. 2D của kaka rất chuẩn, mà e thấy đúng tháng này 3D có vấn đề. Tiếc quá anh ạ ,((((( nay đã thêm rồi xong lại bỏ.

Mấy lần càng 5-9 đảo cho nhau rồi. Lần gần nhất là 553-929. Tiếp theo là 911-549 đó ông. Tôi để ý thấy mình rất hay dính ở 2 càng này. Ít nhất là 2 lần rồi ?
A này nói chuẩn này e 3 lần định thêm càng 9 mà lưỡng lự ,((((

Nay a mất nhiều ko? Mai tay cuối chắc to lắm đây. e đánh đều vốn mà mai cũng run lắm. Kiểu này pải nghiên cứu thêm phương pháp bắt càng anh ạ. 2D của kaka rất chuẩn, mà e thấy đúng tháng này 3D có vấn đề. Tiếc quá anh ạ ,((((( nay đã thêm rồi xong lại bỏ.
Tương đối e ak . Mai Ko dính là đi hầu các cụ đó ???. Ngày cuối Ae chỉ nên thêm 1 càng thành 8 nếu thiếu tự tin. Tuyệt đối Ko nên chỉnh sửa vào ngày cuối. Tránh tình trạng cả nhà ăn 1 mình mình khóc

tiếc quá a ạ nay e kết 4 càng 1489, mà dàn kaka k có nó e k dám nói ra sợ ra càng 9 lại ám mọi người đúng là ra thật, đen nhỉ tháng này dính 5 lần gãy càng trong đó 3 lần chết với con 9

??? có vẻ dàn ghép sẵn chưa dc chỉnh sửa . Ae nên tự ghép và ktra lại trc khi đánh. Mình thì toàn tự ghép Ko bjo copy ghép sẵn . Tự ghép còn biết mình đánh gì , con gì , càng gì.
nay kết càng 1,4,8,9 mà muốn ăn to nên k cho thêm càng 9 vào cũng k dám loiaj càng gì của maica âu cũng là mình thiếu quyết đoán

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.