Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 517 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em không làm theo hướng dẫn sử dụng chưa hết khung đã hết đạn rồi. Anh còn phòng hẳn tay 5 mặc dù MC bảo chỉ cần chia 4 tay. Không có gì là không thể nên thôi kệ hãy để vạn sự tuỳ duyên. Nếu làm lại em hãy cẩn trọng hơn nhé. Chúc em may mắn!

Em dự trù đúng 4 tay, mai lại vào cho đủ khung. Không lên nổi 5 tay, hi vọng mai sẽ về bờ :((

Ae trong ngôi nhà chung ai cug yêu mến và trân trọng @maica hết bác ạ .một con người luôn vui vẻ và luôn sống vì mọi người .nhất là từ khi ae đc nhìn thấy hình của @maica là càng yêu mến @maica nhiều hơn bởi một khuion mặt nhìn rất thân thiện và dễ gần .hãy cố lên a @maica nhé .ae luoin ở bên a ??
Đây chính là cái TÂM-TẦM-TÀI của a @maica đấy ạ. Trong diễn đàn này có biết bao nhiêu topic biết bao cao thủ chủ tịch. Mình lượn rất nhiều nhưng thấy gđ Maicahome là nơi vui vẻ và ấm áp tình người nhất.

Theo vs bám đúng pp là về bờ thôi ae ạ. Hôm nào bản thân mà thấy càng hay cua cảm thấy k kết mấy ý thì kèm theo 1 dàn của mình để sơ cua. Cá nhân mình theo a majca mấy tháng r. Nên ăn và vào bờ lâu rồi. Mình ở tây nguyên h mùa mưa mình k đi làm mà ngày nào tiền cũng tiêu thoải mái. Mấy đứa bạn ngạc nhiên mà. Đúng pp cuối tháng có lãi hết nhé ae.

-e cay mỗi cái ông báo x4 thành công ăn rồi. e vào xem ko có c9 nhớ mang máng là thế mà đọc x4 thành công mừng hụt :(((
E chơi nên ghép đi xem trong dàn có con gì và càng gì.đuengf quá thụ động như vậy e nha

Mai ae ta xả đạn a nhá. Bắn k chừa viên nào cho vk ck thằng đồng nát biết mặt ??
Cái ông ẻm Giangcoi này sao mà phải thửa đến 3 cái tài khoản diễn đàn vậy phòng xa thế chắc đạn cũng phòng đến mười băng ý chứ nhỉ. Mai táng hết nhé. Kkkkkkkkkkkk

E chơi nên ghép đi xem trong dàn có con gì và càng gì.đuengf quá thụ động như vậy e nha
-e thi thoảng ko dám xem a á. haha chứ e đi đúng khung ạ. vẫn còn tay 4 a ạ. vì e theo a maica cũng 2 tháng rồi..hihi cũng chão tay 3 1 lần r nên ko sợ ạ

Sao bác k bốc 30 củ chia làm 4 tay đánh theo khung. Đi theo kế hoạch của sếp thì sẽ k thua đâu. Riêng em đánh nhỏ nên cứ dự trù tay thứ 5 cho chắc ăn.
tại nợ nhiều ngày nào cũng phải rút tiền để trả nơ nên sốt ruột đen quá đúng mấy ngày tăng tốc thì bị gãy thông

XIN LỖI CẢ NHÀ NHÉ, BUỒN THẬT, ĐỂ AE LO LẮNG RỒI, MAI KHUNG CUỐI, 2D 3D HÔM NAY TỰ TIN QUÁ MÀ GÃY CÀNG
Hôm nay cả nhà không có quà chúc mừng anh lên Tổng Tư Lệnh... Thôi thì ngày mai cả nhà sẽ có quà mừng cho anh ... chúc anh Nhận chức mới thật vui vẻ nhé...

Em không làm theo hướng dẫn sử dụng chưa hết khung đã hết đạn rồi. Anh còn phòng hẳn tay 5 mặc dù MC bảo chỉ cần chia 4 tay. Không có gì là không thể nên thôi kệ hãy để vạn sự tuỳ duyên. Nếu làm lại em hãy cẩn trọng hơn nhé. Chúc em may mắn!
ok cam on ban đã động viên

THỜI KHẮC GIỜ LÀNH SĂP ĐẾN RỒI, TẤT CẢ NHƯNG J CỐ GẮNG TÂM HUYẾT CỦA MAICA ĐÃ ĐƯỢC AE ĐÓN NHẬN VÀ UNG HỌ NHIỆT TÌNH CHO MAICA TRONG THỜI GIAN QUA.
CÁM ƠN AE LÀ PHAN CỦA MAICA ĐÃ UNG HỘ NHIỆT TÌNH TRONG THỜI GIAN QUAM CUNG NHƯ HÔM NAY, MAICA YÊU VÀ CÁM ƠN CẢ NHÀ MÌNH NHÉ
TÊN MAICA ĐÃ SẮP DC GHI NHẬN VÀ ĐI VÀO LỊCH SỬ CỦA TẬP ĐOÀN LỚN NHÂT VIỆT NAM.
TỔNG TƯ LỆNH ĐẦU TIÊN CỦA TẬP ĐOÀN
CŨNG LÀ HÀM TO NHẤT CŨNG LÀ CUỐI CÙNG RỒI
GIÂY PHÚT NÀY HẠN PHÚC QUÁ CẢ NHÀ ƠI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mừng MAICA đã nên TỔNG TƯ LỆNH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.