Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 521 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đúng rồi ,nếu đánh bắt đầu từ 1k thì chão ngày 4 nó sẽ dễ thở .Chứ khi mà bắt đầu từ 3k chão lên 4 ngày thì run lắm luôn ấy .Dẫu biết là trong khung.Mai sẽ lấy lại tất cả nhé ae.

Vào 2đ, chão ngày 4 thở oxi đây bác ơi &-(

Đúng rồi ,nếu đánh bắt đầu từ 1k thì chão ngày 4 nó sẽ dễ thở .Chứ khi mà bắt đầu từ 3k chão lên 4 ngày thì run lắm luôn ấy .Dẫu biết là trong khung.Mai sẽ lấy lại tất cả nhé ae.
-c linh chão nay là 84k rồi còn chả kêu....ae mình cứ tự tin lên ạ. tháng nào chả gãy 3n 1 lần quá là điều bình thường luôn ạ. đừng để a maica tâm lý a ý đang ốm nữa...mai ae ta lại win thằng đồng <3

Giờ mới về mở máy tính lên ,thấy đỏ loè.?
Mai làm lại thôi ae .
Riêng mình mai sẽ cân đối sao lấy lại gốc 3 ngày vừa rồi là ok rồi , chứ run quá ?
Chúc ae buổi tối vui vẻ , ngày mai sẽ lấy lại hết thôi ,
ĐÚNG RỒI BÁC LẤY LẠI VỐN ĐẾN DÂY THÔNG TA ĐÒI LẠI CHÚC BÁC MAI RR Ạ

Giờ mới về mở máy tính lên ,thấy đỏ loè.?
Mai làm lại thôi ae .
Riêng mình mai sẽ cân đối sao lấy lại gốc 3 ngày vừa rồi là ok rồi , chứ run quá ?
Chúc ae buổi tối vui vẻ , ngày mai sẽ lấy lại hết thôi ,
Em thì lấy lại nửa gốc thôi ?.

-c linh chão nay là 84k rồi còn chả kêu....ae mình cứ tự tin lên ạ. tháng nào chả gãy 3n 1 lần quá là điều bình thường luôn ạ. đừng để a maica tâm lý a ý đang ốm nữa...mai ae ta lại win thằng đồng <3
Uh ,cái này mình chia sẻ cho Ae biết , chuẩn bị vốn là tâm lý để đi khung cho hoàn hảo .
Chứ ít vốn mà ngày đầu đập cao tiền là đuối ngay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.