Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 533 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NGÀY MỚI THÀNH CÔNG MỚI ANH EM ƠI!!!! HÔM NAY ANH EM ĐI ĐÚNG KHUNG VÀ KHÔNG NÊN TẤT TAY NHÉ, ĐỂ DÀNH PHÒNG THÂN ĐỀ PHÒNG BẤT TRẮC!!! ÁP LỰC TẠO RA KIM CƯƠNG !!! TÔI NẮM TAY ANH EM ĐỨNG DẬY CHÚNG TA SẼ QUYẾT CHIẾN SỐNG CÒN VỚI NHÀ ĐỒNG!!! ANH EM CỐ LÊN!!! SUPER SUNDAY RỰC RỠ, BẮC NAM THỐNG NHẤT, ĐẤT NƯỚC TRỌN NIỀM VUI CẢ NHÀ NHÉ!!! :-H :-H:-H:-H:-H:-H:-H:-H:-H:-H

:$:-H:$
LẦN ĐÂU TIÊN THẤY NGÔI NHÀ MAICA LẠI HP NHƯ THẾ NÀY, TOÀN NHƯNG LỜI ĐỘNG VIÊN NHAU
MAICA BỊ ỐM QUÁ, BỊ VIÊM HỌNG TỪ ĐÊM QUA, SANG NAY DẬY THÌ THẤY SỔ MŨI RỒI, ĐI VỘI KO MUA DC THUỐC UÔNG NGAY, TRUA LẠI RƯƠU CHÈ, 3H CHIỀU MỚI VỀ NGÔI LÊN DÀN DC, MAY MÀ TỐI QUA ĐÃ LÀM GẦN XONG.
HẾT H KẾT QUẢ HÔM NAY LẠI CHAY ĐI CÔNG VIỆC NỐT, MÀ NGƯỜI MỆT MỎI ĐÀU ĐẦU, ĐÂU HỌNG QUÁ, LẠI HƠI HƠI NGĂM SỐT, ĐÃ MUA THUỐC VÀ CHÁO ĂN RỒI.
LÊN NGÓ NGÀNG XEM NHÀ MÌNH THẾ NÀO MÀ ĐỌC BL CỦA AE THẤY KHỎE HẲN LÊN.
MAICA CÁM ƠN CẢ NHÀ, ĐÃ TIN TƯỞNG ỦNG HỘ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA SUỐT TRẠNG ĐƯỜNG VỪA QUA NHÉ...!!!
H SẼ CHÉN 1 GIẤC NGON LÀNH, MAI DẬY KHỎE KHOẮN ĐỂ PHỤC THÙ LẤY LẠI NHUNG J AE GỬI 3 HÔM VỪA QUA NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc @maica sức khoẻ và luôn đồng hành cùng ae.
AE hiểu và xác định rõ pp chơi rồi thì luôn thoải mái, coi rủi ro như một phần của kênh này cũng như bất kỳ kênh đầu tư nào khác Tổng tư lệnh ạ.

Ôi đời sướng nhất là k công nợ - chả giấu gì mọi ng , k kể số lẻ , chỉ nhẩm sơ sơ cả trong cả ngoài mình cũng đã nợ nửa tỉ rồi - k biết đến bg thì trả hết đc nợ đây , khó lắm , chắc đến lúc chết cũng k trả hết đc mọi người ạ .
mình cũng nợ troet day bác oi.k biết tết này thế nào day

Giữ gìn sức khỏe cháu nhé ! Cả nhà trông chờ vào cháu đấy ! Nhớ thuốc thang cẩn thận , nếu mệt mỏi quá thì nghỉ ngơi 1 vài ngày cho khỏe hẳn cháu nhé ! Bác thương cháu quá , mà lực bất tòng tâm ! Chúc cháu ngủ ngon con trai nhé !
Chúc mừng Maica !!!

81375

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ giữ vững tinh thần cùng TTL MAICA chiến đấu để có 1 cái Tểt ấm no... <3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.