Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 578 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
ke ho noi gi di e de y lam gi cho met mai troi lai sang thoi ca nha cung co gang nao

Gửi lêlinh và maica..2 người cứ bt coi nào ko ai trách mọi người cả đã dám đâm đầu vào món này phải dám chơi dám chịu,mấy thằng đi trách này nọ tui mong cho nó ra đảo khỏi về cho rồi.về laii lên than trách có chơi có chịu có ai bắt chơi đâu,em cứ bình tĩnh mai cứ lên dàn bt đi,bỏ ngoài tai tụi nó xem như chó sủa đi,người thành công là người phải biết đứng lên từ thất bại,người thông minh là người mặc kệ lời nói xấu thế gian mà giúp đời,người tốt là người luôn muốn cho đi mà ko nhận lại..hãy cứ giúp a e mọi người sẽ biết cảm ơn 2 người lắm
Có khi qua sự việc này nhà mình lại thanh lọc đc khối ng ấy bác nhỉ chỉ còn những ae tâm huyết thực sự ở lại với nhau

Tâm sự Với AE trong Nhà Maicahome, đọc qua cmt k hay về Em @lelinh0612, A nói Em nghe nè, những cái người nói E đó là toàn những người mới ng lạ thấy nhà mình ăn thông lao vào ăn sổi nên chết sặc tiết vậy đó, thử hỏi trong nhà này bao nhiêu cái tên quen thuộc trung thành theo TTL, Những ae đó dù thắng có thua cũng chia sẻ vui buồn cùng nhau, còn những ng thích ăn sổi ng lạ kia e đừng chấp làm gì, con trai mà nói vậy hèn hạ lắm, dám chơi dám chịu dàn ai đăng cũng như nhau cả, chơi thì vào k thì thôi tiền là của các ông Em Linh có bắt ép các ông chơi đâu mà trượt thì đổ lỗi tào lao rồi vía cờ bạc, xàm thật sự luôn, Cái từ vía chỉ là danh từ gọi cho các vong hồn yếu mạnh chứ làm gì có vía cờ bạc hả ông, bao nhiêu tuổi rồi còn u mê thế, lớn rồi chơi chấp nhận đi hoặc theo CT khác, dàn 2D của sếp vẫn ăn đều, Cả nhà mình mai làm lại thôi, ăn dc trượt dc, trượt rồi lại ăn chỉ là gỡ dc những ngày gãy này hơi lâu 1 chút thôi, AE 1 nhà cố gắng động viên nhau đi lên đừng để Maica ảnh hưởng tâm lý, AE cứ kêu than thì ai muốn lên dàn giúp AE nữa, Chính vì thế maica áp lực chỉ giúp ae dc hết năm nay đó, muốn TTL giúp lâu dài thay vì kêu than oán trách thì ae động viên nhau dc k?

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Đừng nghĩ vậy chỉ gái.dong viên nhau đi.

Mọi người nên xác định đây là cuộc chiến dài kì muốn, tâm lý chơi mấy trò này là muốn gỡ nhanh nhất vs muốn có lãi nhiều nhất càng tâm lý thế thi càng thua,tất cả các chủ tịch và cao thủ đều chung 1 bí quyết là còn vốn là còn cơ hội,mình nghĩ tốt nhất là làm lại từ đầu, đi từ mức 1, mai có ăn hay ko thì vẫn ở mức ai toàn, không nên đưa mik vào cái bẫy hên xui đc hết hoặc mất hết, luôn tạo con đường để đi. Hôm nay Bác Maica đã làm hết khả năng rồi 99% thì 1% vẫn có thể xảy ra cơ mà, vượt khung là điều không tránh khỏi, một lần nữa chi buồn cùng gia đình Maicahome

Nào mạnh mẽ lên cô gái ai nói gì kệ người ta quan tâm để ý làm gì . Chơi ai trả muốn được có ai muốn mất đâu e . Vẫn cứ là ok e ạ

Thua tiền thì ai cũng buồn cả, những bác mà ăn thì tung hô thua thì quay ra cắn thì cả đời k khá lên được, c @lelinh0612 người ta đã hỗ trợ đăng số lên cho mà chơi thì may mắn lắm rồi, chưa tới giờ bung số lên mấy người cũng rần rần, đã gọi là cờ bạc thì có đen và đỏ, còn nếu chắc chắn thì người ta đã bán nhà mà chơi rồi, tuy hôm nay thua nhưng vẫn cảm ơn sếp @maica và chị @lelinh0612 đã hỗ trợ ae, chúc toàn thể ae nhà MaiCa bùng nổ đến cuối tháng 12 này ??

Hnay nhà mình thua khá nhiều đó!!! Mà là thua rất lớn .
Ae nào có thêm càng hay ăn thì mình chúc mừng , biết nvay thôi. Còn nhà đang buồn Ae hạn chế hát trong đám ma nhé.
Đúng rồi đấy, ae nào có ăn thì cũng biết vậy chứ đừng đưa lên đây làm gì

CÁC BÁC HÔM NAY RA ĐI BAO NHIÊU VẬY !!!
Nay teo 10 củ vốn . Còn 4 củ vốn nữa. Mai di đều 2k . Mong sang tháng mới khởi đầu mới. Còn 60 ngay nữa la đến tết. Trươc mắt phải có 50m de tt nợ tết. Sau tết 200m nữa. Đắng lòng

mất tiền thì ai cũng buồn, ai xài bằng vốn tự có thì đỡ đau khổ hơn người đi vay, mai lại quay về mức 1 đầu tư dần dần thôi.

Kệ đi anh ko nói hay dk ăn thua chịu dk ăn thi ko kêu kệ nó khóc Lóc gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.