Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 591 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng đang nợ 400tr đây giờ hết lực rồi vào hóng ae thôi
Bình thường em vào tỉ lệ 1234 lấy vốn . Đúng khung này đi đúng tỉ lệ lại đen. Mai đối mặt với đống lãi kiểu gì đây. Vay quá hạn mức không thể vay đâu được. Chán quá

81578

khiếp mấy bác cứ ồn ào mai tôi đi bóc họ đánh tiếp

Hôm qua ông nào tiên tri càng 9 hay đi vs càng 5 nhỉ, nay ra luôn
bớt ẳng bậy đi b. tiền của bạn, maica cho số theo hay không tùy b,không đc câu cảm ơn thì thôi có được của bạn 1 đồng nào không mà sủa ?
mn xua đuổi thì ra đi chứ chầy cối làm gì nữa , con người chứ có phải con vật đâu mà người ta đuổi còn cố mà nói

Xóa ngay đi e đừng nóng giận AD phát hiện bị khóa nick đó
Vâng anh , nhiều khi nghĩ chửi nó hoá ra mình như nó . E từ ngày vào đây lần đầu e bức xúc vậy . Muốn lờ đi cũng k xong thế mới hiểu a mai ca phải tinh thần thép tn

e con co luong thang 5t chi chang co xu nao no nan chong chat lai con dang nuoi con nho day mai cung con co 700x kg biet song the nao nua
Đúng là 2 tháng trước em dính vào bes đi nặng quá không vực dạy được. Nhờ biết đến 3d @maica mà duy trì đóng lãi ngày được 2 tháng nay. Ai ngờ nay lại đi luôn vốn... cố lên chị ạ. Mai e chưa biết phải sống với nặng lãi ntn đây. ???

Khiếp a mới mất có 1 nửa tiền lời tháng này thôi ak ???? . Thề là e muốn chiêm ngưỡng đơn cược bạch thủ của a lắm đấy .
A k thể đưa lên đây dc. K nhiều a e lại vội vàng, hấp tấp thì k hay. 1 nửa cũng là 1 số khá lớn. Tháng này a bắt dc bthu 2 lần 29,51 mà

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
chơi số phải có lúc dc lúc mất chứ k threr ăn mãi dc. Cố lên CT. bỏ qua những lời nói k hay của những ng k có lòng tin đi ạ. E tin tưởng Ct Maica

CÓ TIÊN THI NÊN VAO AE ÀVÂN NÊN BÓT CHÚT ĐỂ LẠI ĐUNG THỔI NỐT NHÉ
Nay e chia đôi số vốn e có. Mai còn lại 1 nửa, e tiếp tục theo khung của g1 và tiếp tục chiến đấu với giải đặc biệt. Hy vọng mai a @maica vẫn chốt số. A là người thắp lên ngọn lửa hy vọng trong e đấy ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.