Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 592 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thưa các ae à ai cũng có vận thôi,chúng ta theo ai thì là do quyền tự do của mỗi người.Tôi thấy trên diễn đàn rất nhiều người giỏi và tâm huyết.Nhưng theo tôi thì ai hợp mới có duyên.Nếu ai theo 1 CT hay 1 cao thủ,tôi nghĩ không thua,tôi nghĩ MC gãy mấy tay rồi cũng là một điều gì đó không may thôi,MC cũng mong muốn ae rực rỡ lắm,nếu theo MC từ đầu thì không sợ mất vốn đâu.Ae mới theo MC thì cũng nên bình tĩnh.Cá nhân tôi vẫn cám ơn Maica dù mấy tay rồi không hên.Cám ơn và chúc tất cả mọi người may mắn.

Ông nào k muốn bị thua nuôi cái dàn 260s tỉ lệ 1-1-2-2-4-4-8-8 ấy ạ ăn 1 lần trong tháng rồi nghỉ luôn đỡ phải kêu :))

Toi mat it maica mat nhieu. Nhung thuc su ai bat cang la con non xanh lam. Phan bao bat cang moi cung. Moi ngay chi 5 cang thoi.
nói thì phải xem kỹ nhé 7 càng ,5 cang chỉ có hihi thôi nhé k biết gì nói vớ vẩn.k biết còn tinh vi

Con số 13 luôn là con số ko đem lại may mắn! Hôm nay ngày 13/12 đúng là một ngày ko vui của gia đình maica Home. Sau cơn mưa trời lại có nắng, chúc mn sẽ gặp may mắn trong tuần tới nhé!

Cũng biết là rất nhiều anh em vay nợ cố chơi để gỡ trả nợ vì cuối năm. Nhưng anh em phải hiểu không có con đường nào kiếm tiền nhanh như con đường lô đề và cũng không có con đường nào ra đi nhanh cũng bằng con đường lô đề. Vì thế chúng ta chơi phải có định hướng rõ ràng " thắng thua mình chịu" và đã xác định là thu nhập thêm ngoài lương thì lựa vốn chơi nhỏ, đừng tất tay, ăn hôm nay nghĩ ngày mai. " Không có kiến thức đầu tư cũng là đánh bạc. Có kiến thức thì đánh bạc cũng là đầu tư" cho nên chơi môn này chúng ta cần phải đầu tư về vốn. Hôm nay chưa ra mai chúng ta chỉ cần hoà hoặc lỗ để tính lãi các tay sau. Các anh em hãy tự tin lên cuộc chiến còn dài. Chơi phải có thắng có thua biết chấp nhận , Maica soi số rất vất vả, e Linh đăng dàn cho mọi người tham khảo , không ép buộc ai chơi, tiền trong túi mình tự mình quyết định. Thắng mình ăn, thua mình chịu . Trong lúc như thế này đừng nói điều gì làm ảnh hưởng tâm lý của nhau. Chúc tất cả một buổi tối an lành.

Maica cứ lên dan bình thường nha, cây cao bóng cả, luyện a e tinh thần thép, đung cách chơi đung phương pháp, trước tôi thua bet mặt 69trieu 1ngay, giờ tôi theo maica 1điem 2d,4d,8d. Đến hôm nay chỉ mất số lãi thôi, ko sao, bình thường mai về mức 1 chiến tiếp...đời còn dài...

A k thể đưa lên đây dc. K nhiều a e lại vội vàng, hấp tấp thì k hay. 1 nửa cũng là 1 số khá lớn. Tháng này a bắt dc bthu 2 lần 29,51 mà
Mấy ngày cuối tuần toàn ra đề gan tổng gan, chạm gan. Mai có cửa nào sáng Ko a ??

Dã man quá e ah :( a nợ 3 khoản lãi ngoài 2 ngân hàng ..Đường về ôi xa quá 750m nữa mà h vốn còn 15m ko biết tính cửa gì đây hôm nay đánh lẻ ở ngoài con 509 định lót càng 5 r mà vốn còn ít quá nên ko vào thêm đc :((
còn 15m a kiếm đủ trả tiền lãi thôi cho nó to lên đã a

E nghĩ mọi người nên để cho a maica nghỉ 1 ngày được không ạ .mọi nguoi thử đặt mình vào vị trí đó được k ạ . Số cả đời chứ có phải ngày 1 ngày 2 đâu . Sức khoẻ mới là quan trọng

THEO TOOI THẾ NÀY VIỆC AI VỀ NHÀ ẤY. KHÔMG NÓI NHIỀU THÊM NỮA. NÓI NHIỀU CŨNG KO LẤY LẠI ĐC. COI NHƯ LÀ BÀU HỌC ĐỂ LẦN SAU RÚT KINH NGHIỆM. GIỜ HÃY ĐỂ A @maica ỔN ĐỊNH LẠI TINH THẦN. MAI LÀM LẠI TỪ ĐẦU THÔI. CŨNG MONG A MAICA MAI VẪN LÊN DÀN VÌ CÒN RẤT A E VẪN ĐANG THEO. NHIỀU NG VẪN CÒN ĐANG NỢ LÃI. THÔI THÌ LÀM LẠI VẬY. SẮP TẾT RỒI KIẾM ĐC ĐỒNG NÀO HAY ĐỒNG NẤY THÔI. NÓI THẬT GIỜ CHỈ MUỐN KHÓC THÔI. MẤT HẾT RỒI. ,((((((

Xin phép ace tôi nói 1 câu . Là toàn ae thua tha nợ lần . Đã xác định theo 1 ng thì theo . Đỏ ăn đen phải chiu . Bác mac bỏ cong tìm tòi . Chứ lô đề nếu 100% thì ae ko phải đi làm với nợ lần

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Làm sao trách snh dc chứ, cảm ơn anh còn chưa hết mà. Mọi người vẫn tin theo anh, gẫy càng là đen thôi. 2D thông đến nay gãy có 1 lần.

KAKA LUÔN DẶN ANH EM LÊN BỚT BÁT GẠO KHI KHÓ MỌI NGƯỜI HÃY NẮNG NGHE VÀ THẤU HIỂU NHÉ. VÀ CHƠI THÌ GIÁM CHỊU KO ĐỔ NỖI CHO AI. CÁC CHỦ TỊCH HAY CÁC CAO THỦ CÁC ANH EM ĐI TRƯỚC SAU KHI CHỐT GIÀN VẪN CÓ CÂU NẾU HỢP THÌ THEO VÀ VẪN KHUYÊN ANH EM KO LÊN TẤT TAY. THẾ LÊN ANH EM THÔNG CẢM HÃY ĐẶT MÌNH VÀO CƯƠNG VỊ CAO THỦ RỒI MỘT NGÀY CÁC BẠN CŨNG LÀ CAO THỦ CÓ NGƯỜI THEO. THÌ CHO MÌNH THỬ HỎI CÁC ACE CÓ ĐẶT CÂU HỎI ĐÓ KO. MÌNH CHỈ NÓI MỘT CÂU HÃY ĐẶT MÌNH VÀO VỊ TRÍ CỦA CÁC CAO THỦ MÀ NHƯ KAKA LÁI CẢ CON TÀU LỚN THỬ HỎI ÁP LỰC CÀNG CAO. CUỐI CÙNG EM CHÚC KAKAKA VÀ THƯ KÝ CỦA KAKAK LUÔN ĐÒNG HÀNH.
em cũng biết là sẽ có ngày gãy khung rồi mà a cách tốt nhát là k tất tay để gãy khung còn có cái mà làm lại đsung k a trâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.