Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 602 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
DC CÂU NÀY ẤM LÒNG QUÁ A Ạ,CÁM ƠN A ĐÃ HẾT LÒNG VÌ A EM.

Đọc comment của ae thấy không khí buồn quá. Ace thoải mái tinh thần đi. Mình xác định đi đường dài cùng a @maica đi. Một người có tâm và bỏ rất nhiều công sức để giúp đỡ ace. Ace mình hãy mãi tin và ủng hộ a Maica. Tuy nhiên sức mình đến đâu chơi căn ke lại một chút. Đừng tất tay hay đánh quá lớn. Mình ngẫm mãi chắc do lòng tham của chúng ta quá lớn. Muốn thắng nhiều thắng nhanh nên mới vậy. Đây vẫn là trò chơi có thắng thua. Có đỏ đen. Có may mắn. Và không có gì chắc chắn 100% nên phải nghĩ lại cách chơi cho hợp lý đỡ khỏi vào đường cùng ace ạ. Ngày trước lao vào bet cũng đâu nghĩ là nó có thể bệt hơn 20tay. Nên tỉnh táo để quyết định sáng suốt nhé ace

MÌNH ĐỌC TẤT CẢ NHỮNG CẢM XÚC CỦA ANH EM RỒI!!! MÌNH CHỈ NÓI NGẮN GỌN MỘT CÂU THÔI :" NẾU BẠN KHÔNG BÊN CẠNH KHI MAICA THẤT BẠI, THÌ ĐỪNG BAO GIỜ TUNG HÔ KHI MAICA THÀNH CÔNG"!!!! ĐÓ LÀ CHÂN LÝ SỐNG ĐẤY ANH EM À!!! s-*** s-***s-***
ÔII CÂU NÓI NÀY LAM ANH NỔI DA GÀ ĐÓ, CÁM ƠN EM TRAI YÊU NHÉ KAKAKA!!!
ĐUNG ĐÓ, AI BÊN CẠNH MÌNH LÚC NÀY MỚI LÀ THÀNH VIÊN CỦA NHÀ MAICA
TRỜI CÂU NÓI NÀY LÀM ĐỘNG LỰC VÔ CUNG QUÝ GIÁ....

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Chỉ sợ mai ca đang mệt, áp lực tâm lý mọi ng muốn e nghỉ 1 hôm cho thư thái thôi. Nếu có ta chứ chiến thôi mà.

Đúng là chỉ thương ae ít vốn thôi ! trong đó có mình , ko thua to như mấy bác ,cảnh đi làm thuê đồng ra đồng vào kiếm thêm mà nay lãnh trọn đủ 4 khung gãy ! Đi tong tháng lương hơn ! Dám chơi dám chịu mà ! K trách Maica nửa lời ! Anh làm hết sức mình rồi ! Giờ thì mung lung thật r

Vk Ck anh dự định thang 8 mua nhà, nhưng a phá hết rồi, nên hiện tại chưa có nhà e ạ.
Anh giờ chỉ còn đúng 250tr vk anh đầu tư thôi. Vk a đầu tư từ ngày 18/11 tới hôm nay là a đi cả dàn riêng và dàn của sếp là kiếm đc 140tr. Sau hôm nay là về 0 em ạ. Bắt đầu lại từ con số 0.
Giống tôi nhỉ , tôi cũng dự định mua mà cũng phá gần hết rồi h lại lẹt đẹt làm lại tôi cũng đang ở trọ đây

Dạ

E cảm ơn a ??. A ác thật đấy , a làm e rơi lệ đấy . Khi xúc động thì chẳng ai cầm nổi nỗi lòng :(
EM HAY VUI LÊN NHÉ, PHAI HANH PHÚC NỮA, VÌ EM CÒN MAY MẮN HƠN ANH TRUOC ĐÂY ĐẤY, EM LA ĐANG XA NHÀ THÔI, CỨ EM Ở NHÀ THÌ ỚI CÁI LÀ ĐẦY BẠN, EM VẪN LÀ NGƯỜI MAY MẮN HƠN A ĐÓ, VÌ EM CÒN CÓ ANH, CÓ LÊLINH, TRÂU, RYBIS, CÓ AE TRONG NHÀ NÀY
CON TRUÓC ĐÂY A ĐÂU CÓ AI ĐÂU ĐÚNG KO???

Em xin chào gia đình maica và cả nhà nhé, em rất tin tưởng vào bác mai ca, nhưng thực lòng đến hôm nay là thứ 5 em theo bác, thì số em đen và gãy mất 4 hôm, hôm nay e buồn lắm, nhưng e vẫn phải đi vay thêm vốn để vẫn tiếp tục theo bác maica, mong mai sẽ rực rỡ bác nhé, hôm nay nhìn kết quả mà em chảy cả nước mắt bác ạ,, vẫn tin tưởng và theo bác

EM LÀ FAN CUỒNG CỦA ANH MÀ!!! YÊU BẤT CHẤP LUÔN!!! KAKA <3

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Chào cả nhà

VẬY A PHẢI CỐ LÊN. CỐ LÊN ANH , VÌ 1 CÁI TẾT NGUYÊN ĐÁN ẤM NO CHO MỌI NGƯỜI , ĐỂ TỤI NHỎ CÓ QUẦN ÁO CHƠI TẾT, ĐỂ NHÀ NHÀ CÓ 1 CÁI TẾT ĐẦY ĐỦ,SUNG TÚC!

Mai em chọn về mức an toàn nhất là đi đều vài ngày đã.ít cũng đc miễn là gỡ lại đc.không tham.tích tiểu thành đại.chúc maica và cả nhà sức khỏe.bình an.lấy lại tinh thần chiến đấu.lùi một bước để tiến xa hơn nữa nhé.

Đúng là chỉ thương ae ít vốn thôi ! trong đó có mình , ko thua to như mấy bác ,cảnh đi làm thuê đồng ra đồng vào kiếm thêm mà nay lãnh trọn đủ 4 khung gãy ! Đi tong tháng lương hơn ! Dám chơi dám chịu mà ! K trách Maica nửa lời ! Anh làm hết sức mình rồi ! Giờ thì mung lung thật r
Cố lên ạ, xổ số ngày nào cũng quay, ae cứ vào từ từ gỡ dần ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.