Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 603 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ÔII CÂU NÓI NÀY LAM ANH NỔI DA GÀ ĐÓ, CÁM ƠN EM TRAI YÊU NHÉ KAKAKA!!!
ĐUNG ĐÓ, AI BÊN CẠNH MÌNH LÚC NÀY MỚI LÀ THÀNH VIÊN CỦA NHÀ MAICA
TRỜI CÂU NÓI NÀY LÀM ĐỘNG LỰC VÔ CUNG QUÝ GIÁ....

Ngày mai sang tháng mới rồi nên sẽ khác.chúc cả nhà Maica luôn vui vẻ và rực rỡ

Em xin chào gia đình maica và cả nhà nhé, em rất tin tưởng vào bác mai ca, nhưng thực lòng đến hôm nay là thứ 5 em theo bác, thì số em đen và gãy mất 4 hôm, hôm nay e buồn lắm, nhưng e vẫn phải đi vay thêm vốn để vẫn tiếp tục theo bác maica, mong mai sẽ rực rỡ bác nhé, hôm nay nhìn kết quả mà em chảy cả nước mắt bác ạ,, vẫn tin tưởng và theo bác
CÁM ƠN AE ĐÃ TIN TƯỞNG MAICA NHÉ

EM HAY VUI LÊN NHÉ, PHAI HANH PHÚC NỮA, VÌ EM CÒN MAY MẮN HƠN ANH TRUOC ĐÂY ĐẤY, EM LA ĐANG XA NHÀ THÔI, CỨ EM Ở NHÀ THÌ ỚI CÁI LÀ ĐẦY BẠN, EM VẪN LÀ NGƯỜI MAY MẮN HƠN A ĐÓ, VÌ EM CÒN CÓ ANH, CÓ LÊLINH, TRÂU, RYBIS, CÓ AE TRONG NHÀ NÀY
CON TRUÓC ĐÂY A ĐÂU CÓ AI ĐÂU ĐÚNG KO???
Thôi chết. A @maica lại làm ku em @HUYBMT khóc hết nước mắt rồi. @lelinh0612 dỗ nó dùm a cái ????

Câu này của kaka nghe yên tâm hẳn vẫn là pp và cách vào tiền. Chốt vẫn là phòng bát gạo cuối khi mưa gió hahhah
Dạ đúng rồi đó ạ, ngày nào nhà nước còn bán vé số, ngày ấy a MaiCa sẽ giúp ae về bờ mà. sau cơn mưa trời lại sáng. chúc ae ngày mai tháng mới thật rực rỡ

Hôm nay đi uống rượu. Uống hết cỡ rồi để nó say cho đỡ buồn, mà càng uống càng tỉnh ông ạ. Hôm nay uống chả đếm nổi chén nữa, có khi tới hàng lít rồi.
Hôm nay tôi buồn ít, mà buồn nhiều vì trong nhà có 2 người cũng theo, sau hôm nay lại cạn vốn để đi tiếp rồi, tự nhiên thấy khó xử vãi.
buồn thay cho bác huancao102 quá , biết chuyện bác xa bờ 800m , vk thì đợt này tin tưởng giao cho bác 200m làm vốn mà gặp cầu gãy khung chắc bác cũng âm kha khá nhỉ

Bom may toan thang ngu muoi. Nguoi ta bat 30s thang an 20 ngay con chua dam tu hao dang nay bat 65s 7 cang gay may ngay. Tao ngu lang thang vao mat tien oan. Tao bat 30s ghep voi cang cua phan bao an suot.
Chưa lần nào thấy thằng này sủa được câu nào hay cả. Về chuồng của mày đi hiền lành tử tế như tao đây mà không tiêu hoá được mày. Đúng là C lộn kiếp người. Xin lỗi mọi người, xin lỗi admin mình nói hơi thiếu văn hoá tí vì thằng này nó láo quá Xúc phạm ae trong nhà MC.

Sửa lần cuối:
81608
TẶNG SẾP TẤM ẢNH ĐẮC GIÁ NHẤT THẾ GIỚI!!! ĐƯỢC ÔM VỢ TỔNG THỐNG!!!! ĐỪNG BUỒN NỮA NHÉ ANH!!! MAICAHOME CHÂN CHÍNH SẼ BÊN ANH TỚI CUỐI CON ĐƯỜNG!!! LOVE YOU<3

Có 2 người nhà e ạ. Nói thật là 1 ông bác và mẹ vk anh luôn. Chính vì vậy a mới khó xử, chứ a thì chả còn gì để mất, a xác định 1 có nhà, 2 ở trọ luôn rồi.
Em thì may hơn bác. Ông anh cả thằng em em nó theo. Gãy phát này mất cũng kha khá nhưng 3 anh em k ai oán thán gì. Nể nhất ông anh nói 1 câu là "đàn ông dám chơi dám chịu. Người còn vốn còn thì mai làm lại. Chỉ tiếc là k gặp được maica thôi"

EM HAY VUI LÊN NHÉ, PHAI HANH PHÚC NỮA, VÌ EM CÒN MAY MẮN HƠN ANH TRUOC ĐÂY ĐẤY, EM LA ĐANG XA NHÀ THÔI, CỨ EM Ở NHÀ THÌ ỚI CÁI LÀ ĐẦY BẠN, EM VẪN LÀ NGƯỜI MAY MẮN HƠN A ĐÓ, VÌ EM CÒN CÓ ANH, CÓ LÊLINH, TRÂU, RYBIS, CÓ AE TRONG NHÀ NÀY
CON TRUÓC ĐÂY A ĐÂU CÓ AI ĐÂU ĐÚNG KO???
Nghe a nói xong mà e ngồi rơi lệ nãy giờ ,5 năm rồi e chưa từng rơi lệ ??. E chỉ xúc động Hnay thôi . Về những điều a chia sẻ e xúc động quá ( những Ae cùng nhau sát cánh , đùm bọc nhau khi khó khăn , chia sẻ cơm áo gạo tiền trc kia . Giờ mình chọn con đường riêng chỉ là hỏi thăm nhau khỏe Ko, cv tốt Ko đơn giản chỉ có nvay mà có lẽ họ nghĩ mình khó khăn , định nhờ vả họ hay sao ấy mà họ chẳng buồn tl hay nhận cuộc gọi. A nói xong e thiết nghĩ nó cũng đúng . Con đường mình chọn thì tự mình sẽ bước đi ☺️☺️☺️

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Thua thì ai cũng đau.chi mong cả nhà mình bình tĩnh đặc biệt là thuyền trưởng hãy vững tay chèo đùng thấy sóng cả mà ngã tay chèo.

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Mai mà sức khoẻ tốt thì cứ gửi em @lelinh0612 lên dàn a ạ. Vẫn tin tưởng theo a @maica về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.