Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 604 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chưa lần nào thấy thằng này sủa được câu nào hay cả. Về chuồng của mày đi hiền lành tử tế như tao đây mà không tiêu hoá được mày. Đúng là chó lộn kiếp người. Xin lỗi mọi người, xin lỗi admin mình nói hơi thiếu văn hoá tí vì thằng này nó láo quá Xúc phạm ae trong nhà MC.
Nó bị ae ngà ta cho bay acc rồi,xem thông tin nó còn đâu

VẬY A PHẢI CỐ LÊN. CỐ LÊN ANH , VÌ 1 CÁI TẾT NGUYÊN ĐÁN ẤM NO CHO MỌI NGƯỜI , ĐỂ TỤI NHỎ CÓ QUẦN ÁO CHƠI TẾT, ĐỂ NHÀ NHÀ CÓ 1 CÁI TẾT ĐẦY ĐỦ,SUNG TÚC!
A LUÔN LUÔN CỐ GẮNG VÀ SÔNG VÌ AE ĐÓ CHỨ, DO A ĐEN VÌ A ĂN BỮA HÔM NỌ ĐÓ, VA A CẢM NHẬN DC THẬT SỰ LÀ DO NÓ, A THỀ 3 HÔM NAY GAY CÀNG ĐÂU 3 HÔM PHÂN VÂN ĐUNG CAI CANG GÃY ĐÓ THẾ MỚI LẠ, 3 HÔM THÌ VÀO ĐUNG PP LỌA CANG ĐÓ, MÀ PP LAOỊ CANG CỦA A GAN NHƯ 3 THANG SAI 1 NGÀY, THẾ MÀ NÓ ZƠI VÀO 3 NGÀY GÃY 2, MÀ TRONG KHI CẦU BẮT DC, NHƯNG QUYẾT LẠI SAI, ĐÓ LÀ ĐEN VẬN ĐEN, HÔM NAY A ỐM VÀ NGƯỜI MỆT CHỨ KO H NÀY A SẼ RA SÂN CHÙA CHỖ PHẬT BÀ A NGỒI DƯỚI CHÂN NGƯỜI ĐẾN SANG MAI CUNG DC, A THÍCH THẾ, NGỒI VẬY TÂM THÍCH LẮM, THÂM CHÍ NGỒI NGỦ DƯỚI CHÂN NGƯỜI CŨNG THẤY NHẸ NHÀNG.

Chưa lần nào thấy thằng này sủa được câu nào hay cả. Về chuồng của mày đi hiền lành tử tế như tao đây mà không tiêu hoá được mày. Đúng là chó lộn kiếp người. Xin lỗi mọi người, xin lỗi admin mình nói hơi thiếu văn hoá tí vì thằng này nó láo quá Xúc phạm ae trong nhà MC.
Nó bị khoá mõm rồi a. K bao giờ nó oẳng dc nữa

Đúng là nó ngu thật mới bị mất tiền oan nó bắt 30s với càng của a phanbao ăn suốt vào đây sủa làm gì nhỉ

A LUÔN LUÔN CỐ GẮNG VÀ SÔNG VÌ AE ĐÓ CHỨ, DO A ĐEN VÌ A ĂN BỮA HÔM NỌ ĐÓ, VA A CẢM NHẬN DC THẬT SỰ LÀ DO NÓ, A THỀ 3 HÔM NAY GAY CÀNG ĐÂU 3 HÔM PHÂN VÂN ĐUNG CAI CANG GÃY ĐÓ THẾ MỚI LẠ, 3 HÔM THÌ VÀO ĐUNG PP LỌA CANG ĐÓ, MÀ PP LAOỊ CANG CỦA A GAN NHƯ 3 THANG SAI 1 NGÀY, THẾ MÀ NÓ ZƠI VÀO 3 NGÀY GÃY 2, MÀ TRONG KHI CẦU BẮT DC, NHƯNG QUYẾT LẠI SAI, ĐÓ LÀ ĐEN VẬN ĐEN, HÔM NAY A ỐM VÀ NGƯỜI MỆT CHỨ KO H NÀY A SẼ RA SÂN CHÙA CHỖ PHẬT BÀ A NGỒI DƯỚI CHÂN NGƯỜI ĐẾN SANG MAI CUNG DC, A THÍCH THẾ, NGỒI VẬY TÂM THÍCH LẮM, THÂM CHÍ NGỒI NGỦ DƯỚI CHÂN NGƯỜI CŨNG THẤY NHẸ NHÀNG.
ANH KO NÊN ĂN THỊT MÈO.EM CHƯA BAO GIỜ ĐỤNG ĐẾN.TÂM LINH LẮM A Ạ.

Bây giờ là 23h47phut
Chỉ còn 13 phút nữa là khoảnh khắc đen tối trôi qua
Bắt đầu xang tháng mới
Chúc TTL Mai Ca và Thư ký xinh đẹp
Chúc toàn thể ae trong căn nhà Mai ca ngày mới thắng lợi mới

Em xin chào gia đình maica và cả nhà nhé, em rất tin tưởng vào bác mai ca, nhưng thực lòng đến hôm nay là thứ 5 em theo bác, thì số em đen và gãy mất 4 hôm, hôm nay e buồn lắm, nhưng e vẫn phải đi vay thêm vốn để vẫn tiếp tục theo bác maica, mong mai sẽ rực rỡ bác nhé, hôm nay nhìn kết quả mà em chảy cả nước mắt bác ạ,, vẫn tin tưởng và theo bác
Bạn này giống mih thế, chúc bạn may mắn nhé

KO CÓ PHAI ĐÂU, NGÀY XƯA MÌNH CHẾTM THI CÓ 1 THANG MINH LÔI XE ĐI CHẠY THỬ GR 1 THÁNG THÔI
Ý em hỏi bác giang kia kia ấy. Nhưng ấn trả lời thì nhảy vào reply của bác. Vì em nhớ bác ấy ( hoặc là 1 bác nào đó bảo ở hà đông. Chết sấp vụ covid giống em nên em ấn tượng )

Cái chính là bác có muốn gặp anh em k thôi. Chỉ cần bác ới 1 câu là em có mặt ở cửa Royal luôn ?
Giờ mà diễn đàn cho phép ae Maicahome offline dc phát chắc phải thuê tt hội nghị quốc gia mới đủ chỗ ấy nhể. Hôm đấy đảm bảo a @maica sẽ say ???

SẮP SANG THÁNG MỚI RỒI E XIN CHÚC CẢ NHÀ TA NHỮNG CON NGƯỜI TÂM HUYẾT VỚI NGÔI NHÀ CÒN Ở LẠI NGỒI NHÀ NÀY NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT. ĐẶC BIỆT LÀ TTL ĐẦU TIÊN CỦA DIỄN ĐÀN NÀY A @maica CHÚC A SANG THÁNG 11 THÁNG MỚI 1 SỨC KHOẺ DỒI RÀO VÀ THẬT MAY MẮN A ĐỪNG QUÁ ÁP LỰC VÌ AE QUÁ NỮA NHÉ HÃY LUÔN CƯỜI TƯƠI RÓI ĐỂ NGÔI NHÀ MÌNH LẠI TRÀN NGẬP TIẾNG CƯỜI NHƯ NHỮNG TRẬN ĐÁNH THẮNG LỢI TA LẠI CA KHÚC KHẢI HOÀN TRỞ VỀ TRONG NGÔI NHÀ ĐẦY TÌNH NGƯỜI NÀY ... :$ :$ :$ :$:$:$:$:$:$:$:$

anh thật Tuyệt Vời<3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.