Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 617 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MÙNG 1 SỚM MAI, CHÚC MAICA VÀ ĐẠI GIA ĐÌNH CẢ THÁNG NHIỀU NIỀM VUI, SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ?????
81639

Mình còn 30 triệu tròn thì chơi hết hn thôi bạn. Có về thì vẫn âm. Chơi để k hối tiếc để lỡ có về, mất thì nghỉ 1 thời gian vậy.
Còn 30tr thì hôm nay nên vào 30d, còn 30d để mai. Nay ăn thì cũng kéo lại 50% còn 50% để ngày mai bạn ạ. Vốn đủ tay 5 nhưng mình sẽ chia tay 5 ra làm 2 phần. Đã ăn thì mai sẽ ăn thông. Chúc bạn may mắn!

A hôm qua mới âm vào 5tr thôi e ạ . Từ đầu tháng a mới phải nạp vào có 5tr e ạ . Tổng tất cả là âm 12tr nhưng 7tr là tiền lãi tháng trước a để lại .nêna ko tính . Hôm nay nạp thêm 5tr nữa coi như tháng này nạp vốn 10tr cuối tháng lại rút về 30tr là vẫn lời e ạ ☺☺
Thôi cần nhỏ câu cá nhỏ thế cũng được a ạ.

-Tháng mới mong mọi điều may mắn sẽ đến với nhà ta, vui vẻ, mạnh khỏe, may mắn và rực rỡ.... <3 Chúc sếp @maica vui lên đừng buồn nữa, sau cơn mưa trời lại sáng thôi ạ, cố lên sếp, sếp cứ lên số cho ae bình thường đi ạ, chứ ko có sếp bọn e ko biết phải làm ntn cả....cảm ơn sếp...mong sếp mau khỏi ốm <3

ĐÃ SANG NÀY MỚI RỒI,
CŨNG LÀ M1 ĐẦU THÁNG,
MAICA CHÚC AE NGU NGON NHÉ,
CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI GẶP NHIỀU MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG.
Cảm on. Bác mai ca em cứ theo dan 65 của bác tính ra được gần hai mươi ngày rồi ..chính thức sáng mai em đi mua tặng vợ em chiếc sẽ Sh rồi cảm on anh .chuc anh và gia đình sức khỏe dồi dào vạn sự như ý,,,,,,,,,,,em cảm on anh một lời từ đáy lòng .

Cảm on. Bác mai ca em cứ theo dan 65 của bác tính ra được gần hai mươi ngày rồi ..chính thức sáng mai em đi mua tặng vợ em chiếc sẽ Sh rồi cảm on anh .chuc anh và gia đình sức khỏe dồi dào vạn sự như ý,,,,,,,,,,,em cảm on anh một lời từ đáy lòng .
Bác đi bao điểm mà đã dương ngiều thế

Chúc mọi người tháng mới vui vẻ,may mắn nhé.Cá nhân em mất nhiều nhưng gỡ cũng nhanh thôi,em tự tin chưa hết tháng là em đòi cả gốc lẫn lãi như Kubet.
Hom qua em di bao nhieu, may hq anh k nap duoc con 10 cu choi 2d,40 so nen mat co 1 nửa,, lich su chua co gay 4 tay, vua roi la lan dau tien chac k co tay 5 dau nhi, cu tu tin len, vao cau lay lai cung nhanh thôi hihi

Đại tướng lelinh 0612 ơi cho anh hỏi chút
Nếu mà mình đi hết 4tay (1_2_4_8)
Thì mình quay về mức ban đầu phải không
Xin được trợ giúp tư vấn từ em
O von thi tinh tay 5 hoa von hoac lo 1 it vậy, de cin duy tri tiếp

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Thật sư
Chuẩn nè =)))

Em nghĩ sau lần này, ăn có Thông, mấy người cũng đừng ngứa mồm, cầu xin gãy 1 hôm hay là sợ Đồng phá sản vì nhà Maica. Ăn thì lẳng lặng mà ăn, cám ơn sếp. thua thì đoàn kết, vững tâm lý, chia vốn hợp lý. Chứ Ếch chết tại MỒM, lại vận thêm ĐEN vào người, nghĩ lại CÚ lắm.
Có người mất cả trăm triệu, vài trăm triệu, còn mấy kẻ ăn đc vài 3 triệu là sướng thì tốt nhất im lặng cho đỡ Khẩu nghiệp nhé, tổn thương người khác nhé.
Chuẩn quá em

Chào a zai thế chột nhá . Ở nhà này chắc có mỗi 2 ae mình là cùng cảnh ngộ thì phải . Chúc a zai ngày mới , tuần mới , tháng mới , vui vẻ , bình an , may mắn a nhé
Cảm ơn Em, E cũng vậy nha, Ae mình cùng cảnh nên hiểu hoàn cảnh nhau e à, đấy hôm nay mùng 1 đầu tháng mà đến ngày lãi e này, a vừa mượn ng nhà dc ít vốn k tính lãi để trả bớt nợ, hôm nay Coi như a vào lại từ đầu E à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.