Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 644 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
SONG THỦ 67 VÀ 76 KO CÒN J ĐỂ NÓI NỮA,
MAICA SẼ NGHỈ NGÀY MAI, CẮT CẦU 1 HÔM
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
CHIA BUỒN VỚI AE THẬT NHIỀU
Ko sao đâu a @maica . Pp loại đề gan thì thế rồi. Ngày kia tiếp tục a ạ. Dàn 2d mới gãy 2 ngày thôi, bắt thế vip lắm rồi. Chỉnh càng cho ngay ngắn thì húp lại thôi. Chúc a vui vẻ

VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
Đen quá nghỉ 2,3 ngày đi anh..đi ăn thịt chó giải đen..anh đừng buồn và áp lực..ko ai trách anh đâu nhé..đừng sn lung tung lại đi trách mình

MAY NHÁ,NAY EM KO VÀO NGÀY 5
Bên bát chốt e ăn cả càng cả dàn e chơi k hay theo xếp thôi e.ah toang 2 giải rồi db và g1.hồi chiều ah chơi miền trung thấy 76 về liên tục.kinh nghiệm con nào về nhiêù nháy nam trung lấy bộ đánh bắc ăn.nhưng ah thấy trong dàn có rồi nên thôi.cungc k lót.ah gãy g1,db.nay e vào nhiều k?

NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
Vâng a . Giữ sức khoẻ nhé a , phong độ nhất thời , đẳng cấp vẫn là mãi mãi

NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
bác cứ chốt đi ạ ,còn có những ae đang chơi 2d của bác mà ,2d của bác rất ổn

Tôi nói ko ai ủng hộ đã nói rồi nếu maica còn nhờ nguoi đăng và ae còn cố mơ tưởng thì đi viện hết nói thì bảo mê tín đó là cái vía trong cờ bạc mn à tỉnh ngộ đi
Ông tào lao vừa thôi đừng đổ thêm dầu vào lửa..ông ko chơi ko theo thì đi theo người khác..đừng vô đây mà trách móc..đàn bà

Hôm qua mình có chia sẽ mọi người ko nên đặt bản thân vào tình huống hên xui hoặc được cả hoặc mất cả, nên đi lại từ đầu, nay ai cẩn thận đi lại từ đầu sẽ đỡ hơn 1 chút, chia buồn cùng gia đình Maica :((

NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
Cố lên anh ạ!em cũng ko biết nói j hơn!luôn theo và ủng hộ anh♥

Giáp tết r. Ai cảm thấy đi tiếp dc thì đi. Liệu cơm mà gắp mắm nhé. H kêu cũng k lấy lại dc j cả.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.