Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 645 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
mai cứ lên đca ơi còn rất nhiều người vẫn
Không hiểu. A đã chốt từ thủ thì con ý pải có lộn chứ. Chán quá anh ạ. Ngày càng xa
gioi vào mà bắt

sáng nay maica vừa chia sẻ cầu đề 32s bộ giải 7 mà ko ai để ý nhỉ. Mình test thấy ăn má đều.

Hnay là khô xương rồi. Nhưng cuộc chơi nó thế. Dám chơi dám chịu. Em cám ơn anh @maica và đại gia đình.

Thôi im nhé cả nhà để a @maica lấy lại phong độ nay ko bị lộn chắc cũng ăn to rồi hóng kết quả xong rồi ăn cơm thôi

TÌNH HÌNH CĂNG A NHỈ
Chạm tổng 2-7 chắc đít luôn mà ?? cặp 676 đều gan mà. Ko tránh dc , nãy đi dàn it số 2D a còn đắn đo mãi , loại đít 1 nên đánh cặp 262 ?? 676 gan nên a cũng bỏ đó
81794

chính thức hôm nay trên 80% ae đứt sạch lãi sạch vốn ! chính thức ko còn gì ! chỉ là may mắn ko đi tay5 , k thì thật sự đau đớn lắm ! TTL vào dây đen r nên phải chịu, ra đề khan thì khó quá ! Giờ mình chắc chỉ tham khảo dc BTĐ của maica thôi ! mình kiệt vốn r ! chúc ae ở lại rr

VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
SONG THỦ 67 VÀ 76 KO CÒN J ĐỂ NÓI NỮA,
MAICA SẼ NGHỈ NGÀY MAI, CẮT CẦU 1 HÔM
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
CHIA BUỒN VỚI AE THẬT NHIỀU
Khô máu mà lại đen sếp ạ.sep nghỉ 1hom.chuc sếp ngày kia lại thông cầu đường

Chẳng hiểu luôn. Chắc TTL bị tâm lý rồi. Thông thường đã là tứ thủ thì pải có lộn. Khó hiểu thật. Thôi chào cả nhà e ra đảo
Ko hiểu tại sao bạn không tự thêm vào, tự lên dàn chơi cho dễ hiểu. Mình ko mấy khi vào bình luận, mà thấy b này hay bình luận nhiều câu khó nghe quá b. Thua ai muốn. Lúc thắng ai hưởng b ơi. A maica chỉ lên số còn chơi hay ko và chơi bn là do cá nhận mỗi người tự lựa chọn b ạ.

VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
SONG THỦ 67 VÀ 76 KO CÒN J ĐỂ NÓI NỮA,
MAICA SẼ NGHỈ NGÀY MAI, CẮT CẦU 1 HÔM
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
CHIA BUỒN VỚI AE THẬT NHIỀU
Đúng rồi đó TTL, nghỉ một hôm để lấy lại tinh thần đã.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.