Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 646 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có 67 mà lại k có 76, quá buồn. Thực sự rất buồn , rất đen luôn. Thôi bỏ đi mà làm người vậy.
Đang ăn bát cơm mà bỏ đũa luôn.
a còn lót đầu 7 mà k hiểu sao k có 76. hnay trc khi a maica chưa lên dàn thì a tự lên 45s 3d 270s có 776 mà lại bỏ qđ theo a maica thế là toang. cay thật

Bảo hành càng 4 mà ko ăn đ
VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
SONG THỦ 67 VÀ 76 KO CÒN J ĐỂ NÓI NỮA,
MAICA SẼ NGHỈ NGÀY MAI, CẮT CẦU 1 HÔM
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
CHIA BUỒN VỚI AE THẬT NHIỀU

Nói thì buồn.
Nhưng mình cũng phải nói đáng lẽ Maica nghĩ chốt hôm nay còn có thể Ae giữ vốn mai chốt nếu gãy ae vẫn còn vốn.
Hôm nay ae nào vào là gần như tất tay mai là ngày hết đường sống.

Chạm tổng 2-7 chắc đít luôn mà ?? cặp 676 đều gan mà. Ko tránh dc , nãy đi dàn it số 2D a còn đắn đo mãi , loại đít 1 nên đánh cặp 262 ?? 676 gan nên a cũng bỏ đó
View attachment 81794
Nó vận đen thì khó tránh b ạ.. nghỉ ngơi 2 hôm lấy lại tinh thần đi bạn ơi... để sếp giải đen xog chiến..

VẬN NÓ ĐEN NÓ ĐẾN KO TRANH ĐƯỢC AE À, SỐ RỒI, LỰ CHON KIỀU J CUNG CHẾT, KET TÔNG 2378
NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ

Dây đen anh ah không tránh được.

THÔI MAI A CỨ LÊN DÀN ĐI A Ạ.EM KO DÁM ĐĂNG NỮA ĐÂU
THÔI A NGHI 1 HÔM RỒI SẼ LAM LẠI, A CẮT CẦU LA CHÍNH, LÊN LẠI CHẾT NỮA THI SAO, THA KO LÊN, NGHI 1 HÔM RÒI CHOI LẠI, ĐỂ AE KHÁC CUNG VẬY, THẠT SỰ NHƯ CÓ NGUOI TRE MẮT Ý, KO CÒN BIET NÓI J CẢ, KẾT TỔNG MA KO DC ĂN, NÔ TÔNG 3 A CONG HÔ CHÉN RỒI, ME KHỈ, THẾ NHÉ CHAO CẢ NHÀM HEN NGÀY KIA

CHẮC CŨNG ĐEN THẬT RỒI CHỊ Ạ,TRƯỚC GIỜ CHƯA BAO GIỜ A Ý BỊ TAY 4 MÀ NAY LÊN TAY 5 RỒI.HÔM NAY CHỊ ĐI TAY 5 HAY VỀ MỨC 1
Trước c theo mấy chủ tịch đều bị gãy mấy tay liên tục nên thần kinh thep e ạ kkaaa. Hnay c đi mức 20k tất cả các dàn e ơi ?

NGÀY KIA LÊN SAU AE NHÉ
Thực sự rất thông cảm và thấu hiểu với TTL. Xin TTL cứ nghỉ ngơi, bình tâm, ae luôn ở bên cạnh TTL.

EM CŨNG MẤT PHƯƠNG HƯỚNG! EM KO TRÁCH ANH MAICA. EM KO HIỂU CHUYỆN GÌ ĐANG XẢY RA VỚI CHÚNG TA THẾ NÀY? TRƯỚC A PHANBAO CŨNG GÃY 7 TAY THÔNG.
CAI NAY LA CHUYEN BT NÓ ĐẾN VẬN THI PHAI CHẤP NHẬN, NGHI 1 HÔM NGAY KIA ĐI LẠI TỪ ĐÂU, PPP ĐUNG CỦA ANH VÂN ĂN, A ĐÃ CHIA SẺ DUY NHÂT CHO TRÂU, NHUNG KO BIÊT TẠI SAO, A BỊ TRE MẮT, SỢ THẬT

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
a ơi mai a cứ lên đi a .mai là ngày rực rỡ mà .a cứ lên dàn cho hội e theo .ai theo đc thì theo a ạ .Tổng Tư Lệnh @maica nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.