Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 673 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật tớ thấy mn cứ nói tới chuyện cạn thiệp. Xs nó là lợi ích quốc gia. Làm gì có chuyện 1 cty tận philipin can thiệp vào dc.
Chuẩn rồi bạn. Tiền thu từ xs vào ngân sách nhà nước 1 năm khủng lắm, vì thế nhà nước đâu có cho tư nhân tham gia vào loại hình này đâu. Vietlo thì phải nộp thuế khủng chứ k đơn giản mà xin phép kd loại hình này

Mình củng tính thế rôiif nhưng chưa kịp thực hiện. Theo cách ấy vốn ngày 4 đủ cho 1 khung 3ngày nữa thành 6ngày đỡ áp lực, lãi ít tí củng đc nhưng tính hết tháng ko lỗ đc đâu
Mình còn cơ hội thực hiện mà. Cố lên, cuối tháng tôi với bạn tổng kết xem ntnao nhá

Nhiều

người chơi cùng 1 số thì bị giam thôi bạn. Bạn nghĩ vậy cho đơn giản
Bạn phải hiểu là có 1 triệu người chơi cùng 1 số đi nữa thì tổng tiền cược cũng k bg vượt mức cược ku nó cho phép. Có về số đó thì tiền ăn dc cũng k bằng số nó thu về của hàng triệu người chơi khác.

K trả cũgg ksao đâu e, chỉ bị nợ xấu và hơi phiền chút thôi, chứ khi nào có thì trả sau cũng dc
H vay mượn mà ko có bhnt hay làm cty là cũng khó phết đấy ae ah . Mình còn 750m nữa mới về tới nhà năm nay ko biết có đc ăn tết nữa ko đây :(

H vay mượn mà ko có bhnt hay làm cty là cũng khó phết đấy ae ah . Mình còn 750m nữa mới về tới nhà năm nay ko biết có đc ăn tết nữa ko đây :(
Vay Fe giải ngân nhanh lắm mà cần bảng lương hoặc dky xe, lương cao xe đắt tiền thì vay dc nhiều ae à, 750 xem chừng khó muốn về dc chắc phải sang năm, những ngày còn lại cuối năm chơi kiếm tiền lo tết cho gđ thôi ae à

Bạn phải hiểu là có 1 triệu người chơi cùng 1 số đi nữa thì tổng tiền cược cũng k bg vượt mức cược ku nó cho phép. Có về số đó thì tiền ăn dc cũng k bằng số nó thu về của hàng triệu người chơi khác.
Trên Ku mấy ông chơi xs ăn nhằm gì so với mấy ông xóc, lottobet và 1-M BCT. Lên xsmb nó chả buồn xoi đâu. Chả thấm vào đâu

K khác gì a, fe đến nhà a thu hồi nợ nó làm um lên bắt a thanh toán hết tiền gốc, hôm trước a phải vay ng nhà 60tr, giả fe 39tr tiền gốc, đóng lãi 3tr, giờ còn vỏn vẹn 10tr đây e, đã đen còn 1 rừng lông
F E sợ j bọn nó
Vay fe sởn da gà . Mùng 2 tết còn gọi đòi nợ , mẹ nhà nó . Sợ quá trả nó luôn , h 1ngày nó gọi 4 ,5 cuộc mời vay .phiền phức .
các bác yếu bóng vía cứ sợ FE ! Lúc các bác vay bọn nó điều tính bảo hiểm hết rồi ! Nó đòi dc thì dc ko đòi cũng chẳng bị thiệt j ! Nó điện thì tắt mẹ máy đi là xong

Dù thế nào vẫn theo a maica kakakaa
A maica h k biết đang làm gì nhỉ
Chắc cũng đang buồn lắm
A cố gắng lên nhé , e h đi nhỏ tiền kiếm ít tiền tiêu vặt hằng tháng thôi , gỡ khoảng 50 triệu vay nặng lãi nữa thì tốt kakka haizzz sang năm tính mua cái chung cư mà tnay thì hơi khoai rồi nhưng vẫn cố gắng thôi anh ơi

Dù thế nào vẫn theo a maica kakakaa
A maica h k biết đang làm gì nhỉ
Chắc cũng đang buồn lắm
A cố gắng lên nhé , e h đi nhỏ tiền kiếm ít tiền tiêu vặt hằng tháng thôi , gỡ khoảng 50 triệu vay nặng lãi nữa thì tốt kakka haizzz sang năm tính mua cái chung cư mà tnay thì hơi khoai rồi nhưng vẫn cố gắng thôi anh ơi
Bác vừa bảo e bóc họ là dở r mà bác vay tận tới nặng lãi cơ à

Trên Ku mấy ông chơi xs ăn nhằm gì so với mấy ông xóc, lottobet và 1-M BCT. Lên xsmb nó chả buồn xoi đâu. Chả thấm vào đâu
Máy chủ nó tự tính thôi. Ví dụ tổng tiền cược 2d 100s là 100 tỉ thì 1 sô nó sẽ giới hạn cược k quá 1 tỉ. Có về thì nó trả 96-99 tỉ. Nó vẫn lãi ít nhất 1 tỉ

khỏ ngủ quá ae ak , đường về bờ xa quá . Lãi tận 3 đến 4 tháng rồi vẫn chưa đóng , 50 triệu vay lãi 3k 1 triệu 1 ngày , nếu khung k gãy tiền lãi vô tư nhưng h thấy hoang mang rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.