Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 682 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em cũng đang học hỏi rất nhiều bác ạ. Càng thì em bắt khá ổn rồi, còn mỗi khoản lọc 2D thôi.
Dàn 2D e lọc thấy chưa ổn lắm.
Bác chia sẻ vào hs giúp em cách bắt càng được k bác. Em thì vẫn theo sếp. Nhưng tự ướm càng check thử thôi mà thấy tạch tòe loe :))

Mai TTL Nghỉ giải đen tính toán sau, cuối năm rồi coi như của đi thay người.
LAI LÀM LẠI TỪ ĐÂU VẠY
Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
Maica cám ơn admin Giông Tố đã động viên an ủi ae rất nhiều, có lẽ mai thay nha mới thật ae à

Chơi này xác định là giai trí, chơi nhỏ là đồng cho ăn, chơi lớn là đồng kéo lưới thu hoạch, đồng chỉ sợ an xi non, rút tỉa, chơi rình rập, nên du đoán vài ngày nữa chúng ta sẽ thắng thui vì chơi nhỏ

chào a @maica , một ngày mới lại bắt đâu rồi a ơi. E biết nhưng ngày qua a rất buồn rất thất vọng. K chỉ là chuyện mất tiền hay vượt khung. Nhưng thôi kệ a ạ. Chuyện đã qua cho qua. Ae mình sẽ bước tiếp, se làm lại từ đầu ah.
Ok ae yên tâm maica ko vân đê j đâu, chuyên bt mà, maica chi lo cho ae thôi, nên nghi 1 homn cắt cầu, mai thay hănr nhà mới, để thay đổi phong thuỷ ae à

LAI LÀM LẠI TỪ ĐÂU VẠY

Maica cám ơn admin Giông Tố đã động viên an ủi ae rất nhiều, có lẽ mai thay nha mới thật ae à
Chào sếp. Chúc sếp ngày mới tốt lành nha.
Theo phong thủy thì cái gì không may mình nên bỏ đi ạ. Mình làm lại từ đầu thì thay nhà mới cho may mắn ạ.

Ok ae yên tâm maica ko vân đê j đâu, chuyên bt mà, maica chi lo cho ae thôi, nên nghi 1 homn cắt cầu, mai thay hănr nhà mới, để thay đổi phong thuỷ ae à
Anh ơi nay mùng 2 đẹp ngày anh thay nhà mới đi. Mai mùng 3 ko tốt ngày. Ai cũng có dây đỏ dây đen đen nhiều rồi đen mãi sao đc anh

Những cách bác nói trên,e đã và đang thực hiện, người ta chỉ quá tam 3bận, mà e thì quá tam ngũ 3lần bận, có thằng con trai đang học mẫu giáo, gần như ngày nào nhìn thấy mặt bố, nó cũng ngêu ngao mỗi câu,e nghe câu đực câu cái, phải nhờ tới con chị học lớp 2 dịch, hóa ra là"nhà mình còn gì đâu, có mỗi cốc wave tàu,bố mang đi cắm lốt.... còn vk e h nó coi e như chết rồi, mà đúng thât,h e còn sống là còn nợ,,,,,, chết mới hết nợ,đêm qua nằm thúc trắng đêm, chỉ có biết thở dài,dừng thì ko đc,mà càng chơi càng chết
Ae trong đây phần lớn thua tha nợ nần, chả biết bấu víu vào đâu nữa.MC mà tắt lửa chắc 1 nửa ae trốn nợ mất.buồn quá

Sáng ra đã nghe tin buồn. Ông a sáng Chủ nhật ngồi cafe thằng Lottobet và 1-M BCT nó nuốt luôn căn nhà 4 tầng 45m sàn ở phố Kim Đồng. Can bao lần k nghe. Nhất là mấy ngày Chủ Nhật.
Ông anh này của mình k chịu dc nhiệt, đã buông xuôi trở về với đất mẹ. Hix gần 50t đầu mà suy nghĩ dại thật.

Cho sag nha moi chug ta lai chien.lai phai choi tu tu.gan tet rui mog sao @maica binh tinh roi se lay lai dc thoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.