Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 693 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn cho mình hỏi đi đều dàn 65 , nếu 1 tháng xịt tầm 12 ngày thì sao bạn .
kinh nghiệm của mình nếu đặt ra chỉ tiêu ngày thì ko đi đều tiền dc mà sẽ có những ngày cầu đẹp ổn mình sẽ chão để đủ chỉ tiêu.Còn đánh đi đều tiền 30 ngày như 1 thì chỉ dc gãy 10 ngày trong tháng.Còn các bạn đọc hiểu đừng bắt lỗi kiểu sao đều tiền mà dc như thế.Ý tôi nói là đừng bh đánh lan man cũng đừng đánh linh tinh.đánh dàn tôi chưa thấy ai lên dàn mà xịt 12 ngày bh cả:))))ông nào lên dàn thế thì theo tôi đừng chơi làm gì cả phí cơm gạo ra để tiền mà ăn cho sướng.

ANH MÀ NÓI VẬY THÌ XIN LỖI , TỪ HÔM NAY EM SẼ QUÊN CÁI TÊN MAICA TRONG ĐẦU , QUÊN CÁI HÌNH ẢNH 1 NGƯỜI ANH MÀ CHÚNG EM RẤT KÍNH TRỌNG TRONG KÍ ỨC ĐI VẬY.
A cũng thế. Nếu a @maica giữ nguyên quan điểm này. A cũng xoá khỏi trí nhớ người a @maica mà a rất kính nể và tôn trọng.

MAICA XIN CHÀO TOÀN THỂ AE TRONG NHÀ NHÉ
CHÚC AE 1 NGÀY MƠI VUI VẺ BÌNH AN, LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC
CHÚC AE SẼ SỚM LẤY LẠI ĐƯỢC NHUNG J MÀ MAICA ĐÃ LÀM MẤT CỦA AE NHÉ
CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
1 LẦN NỮA MAIC XIN CHÚC CẢ NHÀ LUÔN MAY MẮN VÀ BÌNH AN NHÉ!!!!
E biết a áp lực nhiều ! Nhưng theo dõi a lâu tháng này e vay các khoản tín dụng để theo a ! Gãy khung có trách a đâu ! Giờ a nghỉ như này bọn e biết đi về đâu ạ ! Lấy tiền ở đâu mà trả dần các khoản tín đó ! Buồn quá

kinh nghiệm của mình nếu đặt ra chỉ tiêu ngày thì ko đi đều tiền dc mà sẽ có những ngày cầu đẹp ổn mình sẽ chão để đủ chỉ tiêu.Còn đánh đi đều tiền 30 ngày như 1 thì chỉ dc gãy 10 ngày trong tháng.Còn các bạn đọc hiểu đừng bắt lỗi kiểu sao đều tiền mà dc như thế.Ý tôi nói là đừng bh đánh lan man cũng đừng đánh linh tinh.đánh dàn tôi chưa thấy ai lên dàn mà xịt 12 ngày bh cả:))))ông nào lên dàn thế thì theo tôi đừng chơi làm gì cả phí cơm gạo ra để tiền mà ăn cho sướng.
Thế bác chơi dàn của ai thế

mày tao luôn dc ! hôm đấy chính maica cũng bực mình ,ko sai đâu ! maica muốn nghỉ chốt 1 hôm qua cứ đòi bằng dc anh ý lên số ! áp lực kinh khủng , để r gãy tay 5 ! đến nay a ấy k chịu dc r phải dừng chân thôi ! số của anh Maica , lelinh cũng đi share khắp cac topic ! nhà maica thì để yên bên nhà maica thôi ! thua ai cũng thua cả ! đừng mang con số to đùng đấy ra đây !
Cút. Nghe ngứa tai

Tốt nhất theo tôi thế này là hợp lý nhất. Anh maica cũng đã cố gắng hết sức rồi. Tới tầm này ko nên nói gì nhiều thêm nữa. Bọn ngoài nó lại vào cười cho. Theo tôi là như thế này, A maica chia sẻ cách bắt 2D với 3D cho mọi người tự bắt, tự đánh tự vào tiền. Cho cái cần câu thôi còn kiếm như nào là do mọi ng, có thua có thắng thì lúc đó cũng ko trách ai đc. mà làm như thế sẽ ko bị ai soi cả. Cứ dựa vào phương pháp mà lên dàn, ăn trong bóng tối không ai biết. Theo tôi là vậy. Cũng mong a @maica đồng ý với phương pháp này, A đã lên đc chức TTL cao nhất trong diễn đàn nên cũng mong a thông cảm cũng như để lại cho ae những bài học cũng như công thức để ae trong nhà tự lên dàn, cho cái cần câu để tự bươn trải ko pải tốt hơn sao anh? A có xóa topic này rồi lập topic mới ăn đc vài hôm lại bị soi thôi anh ạ. Sẽ mãi vẫn bị để ý . Nên theo em là như vậy. Cảm ơn anh thời gian qua đã giúp đỡ chúng em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.