Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 696 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
@maica a ra đây cho e. Là thằng đàn ông, là 1 thuyền trưởng, là 1 người a, là chủ nhà trong maicahome này. Tất cả ae còn lại ở đây, theo a thua đã thua, nhưng mọi người đa chấp nhận và vẫn đặt niềm tin vào a, tại sao a lại chùn bước, tại sao lại phải làm con RÙA.
Mình là đáng nam nhi, trí tại 4 phương, thua đâu đứng dậy ở đấy, đen đâu làm lại từ đấy, tại sao a lại bỏ cuộc, bỏ biết bao con ngươi rơi vào cảnh bơ vơ lạc nối. A rất ác, a nói như thế rất nhiều ngươif suy sụp trong đó có e.
Nếu có thể, e sẵn sàng quỳ gối trước mặt a trước của nhà a CẦU XIN A HAY QUAY TRỞ LẠI ĐỒNG HÀNH CÙNG E. Rất nhiều cuộc đời, rất nhiều hạnh phúc gđ, rất nhiều hy vọng vào tương lai tươi sáng chờ đợi a quyết định
- trời ạ - GIANGCOI84 nói quá chuẩn - là thuyền trưởng lúc gặp giông bão mà bỏ lại ace thuyền viên thì có đáng mặt là đàn ông k - MAICA hãy suy nghĩ lại và hãy vì ace trong gđ mà quay lại đi - tôi cũng quỳ xin MAICA đấy , đừng bỏ ace lúc này sẽ tội nghiệp lắm - có thể MAICA nghỉ 1-2ng cho thoải mái tư tương rồi lại quay lại với gđ MAI CA nhé - tôi iu bạn , tôi iu LELINH cô e gái trợ lý xinh đẹp , tôi iu tất cả mọi ng trong gđ MAICA ! ! !

Em mấy hôm cầm cự đc bây giời còn 10m mà anh ấy bảo ko chốt em muốn khóc quá chị ạ ko biết nói gì vừa tháng trước em vay thêm 50 củ khoai mong anh giúp mà hôm nay ko biết nói gì luôn
Xây dựng cho mình phương pháp tự chơi đi bạn ơi.lấy giấy viết ra 10 tổng, kiểm tra xem trong 2 tháng tổng nào về ít nhất bỏ. Còn 7tông bỏ kép bằng =62 số , ko gãy quá 2 ngày. Như thsng này bỏ tổng 3-4-6, Chúc bạn may mắn cố lên tự bơi vào bờ

MAICA XIN CHÀO TOÀN THỂ AE TRONG NHÀ NHÉ
CHÚC AE 1 NGÀY MƠI VUI VẺ BÌNH AN, LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC
CHÚC AE SẼ SỚM LẤY LẠI ĐƯỢC NHUNG J MÀ MAICA ĐÃ LÀM MẤT CỦA AE NHÉ
CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
1 LẦN NỮA MAIC XIN CHÚC CẢ NHÀ LUÔN MAY MẮN VÀ BÌNH AN NHÉ!!!!
:((:((

-ăn ít còn hơn bạn ạ. cốt có lãi tí ti chứ giờ mình ko phải chạy lãi nhưng nhìn thấy nợ chán quá :(((
Vậy cũng dễ, bn lấy các số g7 làm chạm ngày chạy cũng ổn phết, có bn chơi bấy nhiêu cham luôn, quá thì lọc đi vài số là ok, bn test thử xem

Biet maica rat co tam. Minh cung theo maica ma nhung minh mat it thoi. Khoang 15t thoi. Choi phai chiu thoi biet sao duoc. Minh mat 1 maica mat 10. Chac maica mat nhieu cung dau lam. A e cung co chiu nhe.

Xây dựng cho mình phương pháp tự chơi đi bạn ơi.lấy giấy viết ra 10 tổng, kiểm tra xem trong 2 tháng tổng nào về ít nhất bỏ. Còn 7tông bỏ kép bằng =62 số , ko gãy quá 2 ngày. Như thsng này bỏ tổng 3-4-6, Chúc bạn may mắn cố lên tự bơi vào bờ
Cảm ơn ae nhưng mình rất bận ko có Th soi cầu mà theo anh lâu lên giò hoang mang

Em nói thật em cũng mới vào ngôi nhà này thôi nhưng thấy ace nói chuyện rất tình cảm, mọi người hiểu nhau. Mới gắn bó đc mấy hôm thì gặp đúng cầu gãy, a nói ko bao giờ bỏ ae là e thấy yên tâm r. Thua tha nợ nần, đi vay tiền để đánh, chỉ còn có a người mà ae tin tưởng đặt niềm tin mong có ngày vào bờ. Giờ ở giữa mênh mông sóng nước a tuyên bố dừng thì bọn e biết trông vào đâu đây. Nếu a nghĩ thương tới ae thì đừng rời bỏ ngôi nhà này. Mọi ng thua thì cũng thua rồi, a nghỉ nữa mọi ng lại đi lấy số má linh tinh để đánh rồi lại càng thua thêm, xa bờ thêm thôi. Mong a bình tâm suy nghĩ lại.

473
Khổ bạn nhở , h nói thật chứ a maica k lên dàn nưa tôi cũng bỏ lô đề , k chơi 1 cái gì nữa .
Nếu a maica lên dàn tôi đánh đến hết đời xem như kiếm ít đồng sinh hoạt ,bản thân tôi đã thử rất nhiều cách rồi nhưng k có 1 cách gì để thắng dc nữa . Chỉ có chơi dàn đề thôi , mà trong tập đoàn thì a maica vẫn chốt giỏi nhất . Hơ hời
Phương pháp chơi khoa học. Dàn đăng rất chi tiết và dễ hiểu,cái này chỉ có anh maica. Nếu để đầu tư toàn bộ vốn vào thì anh Mâc chốt e mới dám theo. Dây đen thì ai mà chẳng có, chả có ai ăn thông mãi đc, nhưng quan trọng là phải biết chấp nhận dây đen và bước tiếp chứ.

A mệt mỏi đang dây đen cứ nghỉ hôm a ơi.. chứ a mà ra đi tầm này là hỏng hết a ạ.. mất tết luôn a ạ. Khổ quá có chỗ dựa mà a cứ lần nào thế này là a lại có ý định bỏ ae.. mong a suy nghĩ lại. Và cố gắng giúp đỡ ae với a nhé

De 40s 1 thang an 20 ngay co can minh chi khong
Ôi bạn iu ơi ! 40s mà tháng ăn 20ng thì quá tuyệt vời rồi - bạn chỉ giúp hộ tôi với - mình cảm ơn bạn iu nhiều lắm luôn - chúc bạn cùng gđ mạnh khỏe , vui vẻ , đoàn kết và hạnh phúc nhất ! ! !

Maica oi loi noi that hay nghich lo tai. Mong maica thong cam nhe. Tiep thu duoc het y kien moi la võ công thượng thừa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.