Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 187 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ý bạn chinhak nói là đúng, nc tâm sự giao luu chia sẻ ko vấn đề j, cái đó la tốt, nhưng k đúng mục đích thành ra la ko tốt, trôi bài, Người khác ko tìn dc dan chốt ở đâu, với có nhung cái ko cần thiet, bản thân a vào tìm bài hướng dãn ae cách vào tièn mà mình đã đăng để trích dãn cho nguoi khác còn mất khá lâu, huông chi người mới vào, cái này mai phai cải thiện, chứ như thê này ae khó tìm bài lắm, bản thân a ko thể nhìn thấy bài người khác hỏi để chia sẻ dc, mỗi ngày a có ngần này tin và like đây này, ae nhìn hình góc phải nhé!
Anh cho em góp ý tí xem như này có hợp lí không ạ,a lập 1 nhà mới,tất cả các cách vào tiền,các dàn 4D,dàn huyền thoại các kiểu a cho tất ở đầu trang,bài chốt theo ngày a cũng để đó,mai có bài mới a lại sửa bài viết rồi dán dàn số của bài hôm đó vào lưu lại cho ae xem,ai cần gì cứ bấm vào trang 1,chứ không comment chém gió vui vui thế này nó trôi nhanh lắm anh ạ

Anh cho em góp ý tí xem như này có hợp lí không ạ,a lập 1 nhà mới,tất cả các cách vào tiền,các dàn 4D,dàn huyền thoại các kiểu a cho tất ở đầu trang,bài chốt theo ngày a cũng để đó,mai có bài mới a lại sửa bài viết rồi dán dàn số của bài hôm đó vào lưu lại cho ae xem,ai cần gì cứ bấm vào trang 1,chứ không comment chém gió vui vui thế này nó trôi nhanh lắm anh ạ
em thông minh lắm, em nghi rất rất giông anh, a cung mơi nghi nhu vây đó, ngoi nhắm mắt nghĩ các kieeu sao cho hợp lý rễ tìm, thi vua nghi dc ra 1 tiếng nay, ngôi nhắm mắt chút thê mà ngủ dc 1lúc. ok mai cứ thế bạn nhé.

em thông minh lắm, em nghi rất rất giông anh, a cung mơi nghi nhu vây đó, ngoi nhắm mắt nghĩ các kieeu sao cho hợp lý rễ tìm, thi vua nghi dc ra 1 tiếng nay, ngôi nhắm mắt chút thê mà ngủ dc 1lúc. ok mai cứ thế bạn nhé.
Ok anh ơi,a nghỉ sớm mai làm quả nhà mới cho nó quy củ anh ạ,anh cho hết lên trang nhất thì anh em cứ chém thoải mái,gió bão bẹt nhè,còn ai thắc mắc hỏi han quay lại trang 1,kkkk

Rất hân hạnh với tttaat cả ae nào có thoi gian và săn lòng giúo mọi người em nhé, viẹc nó đơn gian lắm, ai hòi j vd là cách chơi và vào tiền như thế nào, em chi cần cop bài a chia sẻ gủi cho họ la dc, hỏi a chot mấy h thi tra lời, hỏi ko tìn thấy dàn chót thì trích dãn hay cóp dàn của a gủi cho họ, là ok công viẹc chi có vậy, ae cung chung tay gúp nhung người mới chua biết cách choi cua a, ai cũng dc mà, hoặc a sẽ gui dan cho em qua hồ sơ ròi em cop về đến 13 h ko thấy a hay ai đăng thi em đăng lên, lúc a ngu a ko tra lời dc thì em giúp a nhé!
Dạ ok anh

cháu chào bác, hômnay cháu mệt 14h cháu mơi đi ngu nên ko nhân tin bác dc, cung la may, đung hôm bác ko vao dc thì lại ko về, thế la bác đỏ rồi, mai cháu cam toppic mơi cháu sẽ gui đường link cho bác nhé, nếu ko thấy dàn bác cứ nhắn o trong topic ae khác sẽ ghép cho bác, chaucs chúc bác ngày mai rực rỡ bác nhé
Bác cảm ơn cháu nhiều MAICA ạ ! Bác biết vào đây được giao lưu và học hỏi các cao thủ đó là 1 điều tuyệt vời nhất ! Mọi người đều cảm Thông và chia sẻ giúp đỡ nhau trong cơn hoạn nạn .... Nhưng bản thân mỗi người cũng phải học hỏi để nâng cao hiểu biết của mình ..... bác đang cố gắng đây . Để khỏi phụ công của các cháu . . . Khổ nỗi sức khỏe thì yếu thời gian thì hạn hẹp ... Cảm giác run sợ mỗi khi chiều về vãn đeo đẳng bên bác ! !! Bác lại lan man rồi đừng cười bác nhé ... viết ra đây cũng nhẹ lòng cháu ạ ! Bác chúc Đại tuóng của bác luôn vui khỏe , hạnh phúc , và thành công trong cuộc sống cháu nhé ! .... Cháu nhớ lấy nhũng bài học những người có tuổi như bác rồi còn rơi vào hoàn cách như thế này đẻ làm kinh nghiệm cho bản thân cháu ạ ! Bác rất quý , trân trọng và cũng rất thương yêu cháu ! ( bác mong gặp cháu còn hơn Cả mong con cháu ạ , )

Đề nghị MB khi mẫu lên giàn thì đừng ai bình luận nữa để vậy cho MB vào coopy đánh . Bình luận nhiều trôi trang tìm rất lâu mà làm như vậy rất mất Tg. Nếu mai và lên luôn giàn 3d,4d luôn càng tốt cho mọi người đi làm về muộn mất thời gian ghi càng 3d 4d rồi mới ứng dụng tại giàn mới lập đc rồi đánh quả là rất lâu . Đánh đề giàn nuôi thì ko bao giờ mất đc . Cò đánh linh tinh là mất hết

Đề nghị Mn khi mẫu lên giàn thì đừng ai bình luận nữa để vậy cho Mn vào coopy đánh . Bình luận nhiều trôi trang tìm rất lâu mà làm như vậy rất mất Tg. Nếu Maica lên luôn giàn 3d,4d luôn càng tốt cho mọi người đi làm về muộn mất thời gian ghi càng 3d 4d rồi mới mở ứng dụng tạo giàn mới lập đc rồi đánh quả là rất lâu . Đánh đề giàn nuôi thì ko bao giờ mất đc . Cò đánh linh tinh là mất hết thôi Mn ơi. Theo mai ca thì theo một mình mai ca thôi đừng đứng núi này trông núi nọ. Hôm nay gãy mai tăng lên theo tỷ lệ như Cty đã chia sẻ

Ý bạn chinhak nói là đúng, nc tâm sự giao luu chia sẻ ko vấn đề j, cái đó la tốt, nhưng k đúng mục đích thành ra la ko tốt, trôi bài, Người khác ko tìn dc dan chốt ở đâu, với có nhung cái ko cần thiet, bản thân a vào tìm bài hướng dãn ae cách vào tièn mà mình đã đăng để trích dãn cho nguoi khác còn mất khá lâu, huông chi người mới vào, cái này mai phai cải thiện, chứ như thê này ae khó tìm bài lắm, bản thân a ko thể nhìn thấy bài người khác hỏi để chia sẻ dc, mỗi ngày a có ngần này tin và like đây này, ae nhìn hình góc phải nhé!
Về nhà mới chưa a

Bác cảm ơn cháu nhiều MAICA ạ ! Bác biết vào đây được giao lưu và học hỏi các cao thủ đó là 1 điều tuyệt vời nhất ! Mọi người đều cảm Thông và chia sẻ giúp đỡ nhau trong cơn hoạn nạn .... Nhưng bản thân mỗi người cũng phải học hỏi để nâng cao hiểu biết của mình ..... bác đang cố gắng đây . Để khỏi phụ công của các cháu . . . Khổ nỗi sức khỏe thì yếu thời gian thì hạn hẹp ... Cảm giác run sợ mỗi khi chiều về vãn đeo đẳng bên bác ! !! Bác lại lan man rồi đừng cười bác nhé ... viết ra đây cũng nhẹ lòng cháu ạ ! Bác chúc Đại tuóng của bác luôn vui khỏe , hạnh phúc , và thành công trong cuộc sống cháu nhé ! .... Cháu nhớ lấy nhũng bài học những người có tuổi như bác rồi còn rơi vào hoàn cách như thế này đẻ làm kinh nghiệm cho bản thân cháu ạ ! Bác rất quý , trân trọng và cũng rất thương yêu cháu ! ( bác mong gặp cháu còn hơn Cả mong con cháu ạ , )
cháu hiểu hiểu cảm giác đó bác ạ, bác yên tâm hàng ngày cháu sẽ đăng dàn lên và ghép săn dế bác cóp về chơi cho rễ, cháu cám ơn bác đã dành nhiều tình cảm cho cháu như thế, cháu chúc bác luôn mạnh khỏe, luôn may mắn và rực rỡ bác nhá!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.