Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 192 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Muốn dc ăn thì mọi người chịu khó tìm.còn sợ trôi bài thì ae cứ thử mà xem sẽ như chùa bà đanh,nhà nó lạnh lẻo lắm,mà thôi kệ thấy số bác @maica chốt là dc,còn nội quy quy định k bằng tiền lệ.tùy mọi người quy định sao cứ theo vậy thôi

Cac bac oi cho e hỏi xíu hôm qua em vào 2k thi gay hom nay em dinh tất tay vao 4k thi co hop ly va ok các bác e dang bang khoang vi lo k ra thi hết vốn mất len em sang cần loi khuyen cua các bác e cam on

A maica ơi em vốn ít thì đi dàn nào đc a
Cac bac oi cho e hỏi xíu hôm qua em vào 2k thi gay hom nay em dinh tất tay vao 4k thi co hop ly va ok các bác e dang bang khoang vi lo k ra thi hết vốn mất len em sang cần loi khuyen cua các bác e cam on
Bạn còn bao nhiêu vốn. Và tuyệt đối ko tất tay nhé

Cần duy trì vốn để gặp dây đỏ kéo lại sẽ nhanh. Bạn mà cụt vốn là hụt hơi mất cả chì lẫn chài đó. Nếu vốn ít. Đi đều tiền và tập trung dàn 455s ko vào dàn nhỏ nhé. Quang trọng là bạn có bao nhiêu í

CÁCH VÀO TIỀN CHƠI 3D DÀN TRUYỀN THỐNG NHƯ SAU

MỨC 1

TỐI THIỂU LÀ VỐN 7 TRIỆU CHO 4 NGÀY

3D 455 SỐ CHOI 1K TỈ LỆ 1,2,4,8

LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ = 455 SỐ

NGÀY 1 VÀO 1K VỐN 455K LÃI = 517K

NGÀY 2 VÀO 2K VỐN 960K + CŨ 455=1.415K LÃI =529K

NGÀY 3 VAO 4K VỐN 1.820K + GỐC 2 HÔM TRÊN =3,235K LÃI 650K

NGÀY 4 VÀO 8K VỐN 3.640K + GỐC 3 HÔM TRÊN = 6,875K = LÃI 933K

MỨC 2

VỐN CÓ 10 TRIỆU CHO 4 NGÀY

AE VÀO DÀN 455 SỐ NHƯ MỨC 1- VÀ CHƠI KÈM THÊM 3 DÀN HẠ CÀNG VÀ HẠ DÀN NHƯ SAU TỔNG 4 DÀN

1 DÀN 260 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 65 SỐ = 260 SỐ VÀO TIỀN 1K

2 DÀN 160 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 40 SỐ = 160 SỐ VÀO TIỀN 1K

3 DÀN 280 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP 40 SỐ = 280 SỐ VÀO TIỀN 1K

AE LƯU Ý CHỈ TĂNG TIỀN DAN F 455 SỐ-DÀN NHỎ KO CẦN TĂNG

DÀN CÓ HÔM VỀ CÀNG KẾT, CÓ HÔM VỀ CÀNG DÀN, HÔM ĂN HẠ DÀN 40

CÓ HÔM CHỈ VỀ DÀN 7 CÀNG NHƯNG LẠI VỀ DÀN HẠ AE ĂN DC 2 DÀN

CÓ HÔM VỀ CÀNG KẾT THÌ VÀ HẠ DÀN AE SẼ DC CẢ 4 DÀN, TUẦN ÍT NHẤT SẼ CÓ 2 LẦN FULL

MỨC 3

LÀ VỐN 20 TRIỆU CHO 4 NGÀY

3D 455 SỐ CHOI 2K THEO TỈ LỆ 2,4,8,15

LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ = 455 SỐ

NGÀY 1 VÀO 2K =910K LÃI 1.034K

NGÀY 2 VÀO 4K VỐN 1,280K + CŨ 910K=2,730K LÃI =1,158K

NGÀY 3 VÀO 8K VỐN 3.640 + GỐC 2 HÔM TRÊN =6.370K LÃI 1,406K

NGÀY 4 VÀO 15K VỐN 6,825 + GỐC 3 HÔM TRÊN= 6,370K = LÃI 1.385

AE CHƠI KÈM THÊM 3 DÀN BÊN DƯỚI CHO MỖI HÔM THEO MỨC TIỀN 2K ĐI ĐỀU KO CẦN TĂNG ĐÂU NHÉ

3 DÀN DƯỚI VỚI SỐ VỐN PHẢI THÊM LÀ 1,400K CHO 1 NGÀY, CÁCH TÍNH BÊN TRÊN CHƯA TÍNH + 1400K NÀY

TÍNH TỔNG VỐN VÀ ĐÁNH KÈM DÀN HẠ LÀ 20 TRIÊU CHO 4 NGÀY AE NHÉ

VÀO TIỀN CÁCH XA HƠN TI LÊ LÀ 2.6.8.20 VVVVV

1 DÀN 260 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 65 SỐ = 260 SỐ VÀO TIỀN 2K

2 DÀN 160 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 40 SỐ = 160 SỐ VÀO TIỀN 2K

3 DÀN 280 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP 40 SỐ = 280 SỐ VÀO TIỀN 2K

AE LƯU Ý ĐỪNG NHÌN SỐ LÃI TRÊN MÀ THẤY IT NHÉ, VÌ CHƯA TÍNH ĂN DÀN HẠ - 1 TRONG 3 DÀN HẠ TRÊN RẤT HAY VỀ KÈM DÀN 455 S

ĐÂY LÀ CÁCH TÍNH CHO AE TỐI THIÊU NHẤT CÓ THỂ, AE CÓ VỐN NHIỀU HƠN CÓ THỂ ĐÁNH TO HƠN ÁP DỤNG THEO CÁCH TÍNH NÀY CỦA MÌNH

DÀN CỦA MÌNH 1 THÁNG CÓ 1 LẦN LÀ GÃY 3 HÔM LIỀN THÔI, CÒN LẠI LÀ NGAY 1 NGAY 2, VÀ ĂN THÔNG TỚI 3,4 NGÀY

CHƯA CÓ BAO H 4 HÔM GÃY NHƯNG AE NÊN PHÒNG VỐN CHO MÌNH ĐẾN NGÀY 5 NHÉ

VD: AI CÓ 10 TR THI NÊN CHOI MỨC 1= 7TR THÔI, CÓ 15 TR THI CHƠI MỨC 2 LÀ 10 TR CÓ 25,30 TR CHƠI MỨC 3 LÀ 20 TR

TẤT CẢ PP HAY CAO THỦ NÀO ĐI NỮA ĐỀU CÓ LÚC ĐEN LÚC ĐỎ VÀ KO AI ĐỎ MÃI HAY ĐEN MÃI ĐƯỢC CẢ, AE CHỈ NÊN THEO 1 NGƯỜI VÀ TRUNG THÀNH VỚI TI LỆ VÀO TIỀN CŨNG NHƯ LÀ NGƯỜI ĐÓ.

KO ĐỨNG NÚI NỌ TRÔNG NÚI KIA CŨNG KO NÊN THAM KHẢO CỦA NGƯỜI KHÁC NHIỀU, TRÁNH LOẠN SỐ, PHÂN TÂM

MAICA SẼ LUÔN SÁT CÁNH ĐỒNG HÀNH CÙNG AE CHO ĐẾN HƠI THỞ CUỐI CÙNG

CHÚC AE MẠNH KHỎE - LUÔN MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG RỰC RỠ!

Món quà quý nhất mà bạn có thể cho người khác chính là bản thân bạn.
Bạn đi đúng pp của ĐT nhé! Chúc bạn thành công.

Muốn dc ăn thì mọi người chịu khó tìm.còn sợ trôi bài thì ae cứ thử mà xem sẽ như chùa bà đanh,nhà nó lạnh lẻo lắm,mà thôi kệ thấy số bác @maica chốt là dc,còn nội quy quy định k bằng tiền lệ.tùy mọi người quy định sao cứ theo vậy thôi
anh cứ thoải mái đi, sang nhà mới minh có cách rồi, mình sẽ chốt trang đầu hôm nay, ngày mai ae lấy dàn vân la trang đầu, minh sẽ sửa lại cưa ngày hôm truóc để đăng dang hôm sau, vậy là các thứ các ngày, anh cứ vào trang 1 đâu tiên mà lấy dan nhé, con ở dưới ae cứ chém thoải mái đi

anh cứ thoải mái đi, sang nhà mới minh có cách rồi, mình sẽ chốt trang đầu hôm nay, ngày mai ae lấy dàn vân la trang đầu, minh sẽ sửa lại cưa ngày hôm truóc để đăng dang hôm sau, vậy là các thứ các ngày, anh cứ vào trang 1 đâu tiên mà lấy dan nhé, con ở dưới ae cứ chém thoải mái đi
nay mấy giơ lên dàn đó a

Em hỏi bac một cái nua ak hom nay em rất thích vào dan ha cua bac thi bac cho e loi khuyen vào dang nào dc k ak
vào dan 1 la dàn truyên thống choi chinh dàn 455 số bạn nhé
lây 7 cang ghép 65 số= 455 số vao 2k
ban nên choi thêm 1 dàn nhỉ lây 4 cang két ghép 65 sô =260
số 3d choi 1k thôi nó về cang kết thi ăn tât 2 dàn
chúc bạn may mắn nhé

Rất hân hạnh với tttaat cả ae nào có thoi gian và săn lòng giúo mọi người em nhé, viẹc nó đơn gian lắm, ai hòi j vd là cách chơi và vào tiền như thế nào, em chi cần cop bài a chia sẻ gủi cho họ la dc, hỏi a chot mấy h thi tra lời, hỏi ko tìn thấy dàn chót thì trích dãn hay cóp dàn của a gủi cho họ, là ok công viẹc chi có vậy, ae cung chung tay gúp nhung người mới chua biết cách choi cua a, ai cũng dc mà, hoặc a sẽ gui dan cho em qua hồ sơ ròi em cop về đến 13 h ko thấy a hay ai đăng thi em đăng lên, lúc a ngu a ko tra lời dc thì em giúp a nhé!
Nếu làm như này em cũng sẽ giúp mọi người. Em rảnh lắm ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.