Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ha ha may anh em mình theo bác mai đại ca ngay từ đầu nhỉ ko thì ko biết đâu mà mò
Haha mình cũng mất 4,5 ngày loạn lung tung lên, đến tối tìm số dò xem mình có trúng ko cũng đến mệt ấy. Mãi đến cuối tuần mới định hướng đc là nên theo món gì hợp với mình nhất kkk. Giờ thì yên tâm với dàn 448s ko ngó nghiêng dàn nào nữa chứ cứ xem nhiều gì mình cũng thích mà tính kiên trì thì có giới hạn nên ko theo hết đc bỏ giữa chừng phí vốn lắm???

Haha mình cũng mất 4,5 ngày loạn lung tung lên, đến tối tìm số dò xem mình có trúng ko cũng đến mệt ấy. Mãi đến cuối tuần mới định hướng đc là nên theo món gì hợp với mình nhất kkk. Giờ thì yên tâm với dàn 448s ko ngó nghiêng dàn nào nữa chứ cứ xem nhiều gì mình cũng thích mà tính kiên trì thì có giới hạn nên ko theo hết đc bỏ giữa chừng phí vốn lắm???
Rực rỡ nhé ae

Như vậy thì mình nên chuẩn bị tối thiểu bao nhiêu vốn vậy ạ, e đang muốn vào bờ
Vốn thì cũng tuỳ bạn à. Bạn định hình xem thứ nhất bạn có thể chuẩn bị đc bao nhiêu vốn, thứ 2 chỉ tiêu của bạn tối thiểu cần 1 tháng lãi đc bao nhiêu?

Em mới vào nên chưa đc rõ để cân đối vốn. Bác maica gãy cầu thường mấy hôm lại ăn đấy ạ? Có bao giờ đến ngày thứ 4 hoặc thứ 5 ko các bác?

Em mới vào nên chưa đc rõ để cân đối vốn. Bác maica gãy cầu thường mấy hôm lại ăn đấy ạ? Có bao giờ đến ngày thứ 4 hoặc thứ 5 ko các bác?
Cái này ae tự theo dõi chứ không ai dám khẳn định đâu

4d ít số thì có còn 4d nhiều số và 3d ngày thì chưa thấy gãy đến ngày 3 là ăn lại rồi bạn ạ

E muốn hỏi đến dàn 3D 455 số truyền thống ý các bác ạ? Dàn đó có bao giờ đến ngày thứ 4 hoặc thứ 5 mới ra ko ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.