Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ e cảm ơn a ạ . E vẫn đi theo tỉ lệ a bảo thôi ạ . Dàn to vẫn 2,4,8 dàn bé 1k a ạ , tập làm người ko có lòng tham và ko biết tiếc mới nên người được a ạ
Mai anh cũng phải như em thôi nhiều lúc tham bộ nó ko về tiếc quá ma lúc minh kết là mình lai đánh tham

Thế thôi a ạ a vì ae ở bên ý ăn tết xong rồi về cho ae kiếm cái tết to to tí đã a ạ . Chứ a về mà đi cách li là ae lại ko có tết a ạ
HAHHA TÊT A VỀ THÌ NGHI QUAY LA VUA ĐUNG KO??? RA RIENG NGOÀI RẰM AE HAY VAO CHƠI. TỪ H ĐÊN TẾT ĐỂ AE KIÊM TIÊN TRA NỢ RÔI CÓ THÊM MA ĐI DU LỊCH CHÂU ÂU 1 CHUYẾN NHỈ???

Mình theo mấy 3 hôm rồi, yên tâm đi theo a MC dàn nào cũng sẽ nổ to. Tự tin ae nhé.
M xđinh theo là tin tưởng bác maica rùi, hnay m vẫn lãi vì m theo đúng pp 3d 65x7 và 40x7, hnay bắt đầu vào nuôi 4d , hy vọng mai bác maica cho cta rực rỡ hơn nữa ??

HAHHA TÊT A VỀ THÌ NGHI QUAY LA VUA ĐUNG KO??? RA RIENG NGOÀI RẰM AE HAY VAO CHƠI. TỪ H ĐÊN TẾT ĐỂ AE KIÊM TIÊN TRA NỢ RÔI CÓ THÊM MA ĐI DU LỊCH CHÂU ÂU 1 CHUYẾN NHỈ???
Em chăng mơ Châu Âu chỉ mong anh giúp em kiếm cái Trần nhà đang làm nhà ko còn tiên kaakak anh giúp em nhá

Mai anh cũng phải như em thôi nhiều lúc tham bộ nó ko về tiếc quá ma lúc minh kết là mình lai đánh tham
Sau bao lần vấp ngã thì e đã ngộ ra được điều đó a ạ . Ko nên tham và ko nên nghĩ đến 2 từ biết thế chắc chắn mới thành công ở môn này đượcp a ạ

CHEN 2 NHÁY ROI ĐÓ AE
Cảm ơn mai đại ca theo a e ăn 2 lần 4d và em chưa vào nuôi 720s 4d em đã trả đc 15triu tiên lãi ngày hiện giờ con nợ 70 triu tiền lãi nữa thôi tk em còn 11 củ trong tk mấy hum nay e đang chơi 3d ngày trung bình lm 2 củ 1 lần nữa cảm ơn a

Cảm ơn mai đại ca theo a e ăn 2 lần 4d và em chưa vào nuôi 720s 4d em đã trả đc 15triu tiên lãi ngày hiện giờ con nợ 70 triu tiền lãi nữa thôi tk em còn 11 củ trong tk mấy hum nay e đang chơi 3d ngày trung bình lm 2 củ 1 lần nữa cảm ơn a
EM IT VÔN CỨ CHOI 3D CHO A, ĐUNG MƠ 4D NHÉ, SÔ TIÊN EM VAO ĐUNG THÊ NÀY CHO ANH
DÀN 3D 455 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 3,6,13,
DÀN 7 CANG 3 X40 SỐ VÀO 2K
DÀN 4 CANG 3 X65 SỐ VÀO 2K
DÀN 4 CANG 3 X40 SỐ VÀO 2K
DAN NHO KO CAN CHÃO
CHI CAN CHÃO DAN TO THÔI

Sau bao lần vấp ngã thì e đã ngộ ra được điều đó a ạ . Ko nên tham và ko nên nghĩ đến 2 từ biết thế chắc chắn mới thành công ở môn này đượcp a ạ
Anh ko biết theo anh maica đâu mãi sau này hay vào topic của anh Ý nc Mới vào dàn 4d 650s chết thông 5 hôm sau mời quay vào 3d dk anh ý chỉ cánh vào tiền lúc nào có vốn mới theo 4d tiếp còn bg cứ bám lấy 3d thoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.