Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 72 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ok em
Vậy tầm sáng mai 6h a nhé! Để a đi ngủ cho sớm. A nghiên cứu kĩ cho e dàn 4d 2352s HT với, mai e đi 2k ngày 4! Hi vọng nổ để e về tập trung chơi 3d ạ!
ok em
E có vốn 5tr anh maica tư vấn cách vào tiền giúp e với chắc vốn e chơi dc 2-3d thôi a nhỉ
Em đung chơi 2d, 2d vốn nhiều mà lãi it, em nân tap trung vao 3d thoi

E có vốn 5tr anh maica tư vấn cách vào tiền giúp e với chắc vốn e chơi dc 2-3d thôi a nhỉ
Von như em, em vào lây dan truyền thống choi dan 3d 455 số em nhé, vào 1k gãy thi hôm sau lên 3k gãy tiếp thì lên 6k
Tiep đó em choi dan hạ la dan 4cang kêt với 65 số em choi 1k cái dan này hôm sau gãy ko càn chão, lên von dc 8 tr hay 10 tr thi tăn dan 455 lên 2k

Vốn 10tr bạn tư vấn cách vào tiền
Von như em, em vào lây dan truyền thống choi dan 3d 455 số em nhé, vào 3k gãy thi hôm sau lên 6k gãy tiếp thì lên 13k
Tiep đó em choi dan hạ la dan 4cang kêt với 65 số em choi 2k
Dan ha nua là dàn 7c x 40 số vào 1k
2 cái dan này hôm sau gãy ko càn chão, chỉ chão dàn 455 thoii,
Lên vôn ròi thi tăng mỗi dan kên 1k.
Nếu hôm nay gãy mà mai ăn thi ngay kia đang đanh 2k em tang thêm dan 455 lên 1k nữa, hôm sau ăn tieo lại tang thêm 1k nữa cứ thế đên gãy thi lại quay về ban đầu choi 2k

Maica cho mình hỏi,mình mới biết được dàn của maica ko biết nên chơi dàn 1 hay dàn 2 với số vốn 5trieu để được về bờ,và vào mục nào vào khung giờ nào để lấy được dàn của maica,mong maica chỉ dùm,cảm ơn maica rất nhiều

E xin có đôi lời góp ý về pp chơi theo a @maica như này ae xem có hợp lí ko ạ . E thấy dàn truyền thống 455s là tỉ lệ ăn cao nhất nên ae muốn chơi gì thì chơi phải lấy dàn ý làm chính và dàn ý phải vào to tiền nhất để nhỡ gãy những cái dàn khác thì còn dàn đó nó gánh cho ko được nhiều thì ít nhất phải hoà vốn để ngày sau còn lấy vốn chơi tránh tình trạng gãy hết là ngày sau cụt vốn ạ . Phải nghĩ được ít còn hơn mất hết ạ . E có đôi lời vậy có gì ko phải ae bỏ qua ạ
Cảm ơn bạn nhiều nhé.

Maica cho mình hỏi,mình mới biết được dàn của maica ko biết nên chơi dàn 1 hay dàn 2 với số vốn 5trieu để được về bờ,và vào mục nào vào khung giờ nào để lấy được dàn của maica,mong maica chỉ dùm,cảm ơn maica rất nhiều
BẠn nên chơi dan 1 la truyền thống,đăng lên lúc 13h hang ngày tại topic này nhé,
Ban nên chơi 2 dàn
1 dàn 7 càng x 65 số =455 sô vào 2k
2 dan 4 cang 3 kết x65 sô = 260s vao 1k , dàn 2 này ko cần chão tiền,
Dàn 1 vao theo ti lê 1,3,5.
Phai đanh 2 dan mới có hiệu quả,
Nếu hôm nay vữa gãy, thi mai quay về mốc ban đầu, nếu ăn dc 1 ngày sau gãy thì ngay 2 chơi dan to tang lên 1k, cứ tăng dần 1 k cho đên khi gãy rồi lại quay về mốc ban đầu.
khi nao vôn lên thì chơi thêm dàn nhỏ nữa thi hay nhắn lại mình

BẠn nên chơi dan 1 la truyền thống,đăng lên lúc 13h hang ngày tại topic này nhé,
Ban nên chơi 2 dàn
1 dàn 7 càng x 65 số =455 sô vào 2k
2 dan 4 cang 3 kết x65 sô = 260s vao 1k , dàn 2 này ko cần chão tiền,
Dàn 1 vao theo ti lê 1,3,5.
Phai đanh 2 dan mới có hiệu quả,
Nếu hôm nay vữa gãy, thi mai quay về mốc ban đầu, nếu ăn dc 1 ngày sau gãy thì ngay 2 chơi dan to tang lên 1k, cứ tăng dần 1 k cho đên khi gãy rồi lại quay về mốc ban đầu.
khi nao vôn lên thì chơi thêm dàn nhỏ nữa thi hay nhắn lại mình
Anh ơi cơ dàn chưa ăn em sin. Ko hôm nay em bận chút việc ko ớ nhà cả ngày anh ạ em cảm ơn

Ace thân mến!!! CT @maica đã gửi dàn hôm nay cho em đây rồi! Hôm nay cuối tuần, mn cứ thoải mái bên gđ, 13H e đăng dàn nhé! Chúc ace cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình, tối nay trúng full, ai chưa trúng gì thì nay sẽ trúng ạ! @maica CT ngủ ngon đi ạ!

Ace thân mến!!! CT @maica đã gửi dàn hôm nay cho em đây rồi! Hôm nay cuối tuần, mn cứ thoải mái bên gđ, 13H e đăng dàn nhé! Chúc ace cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình, tối nay trúng full, ai chưa trúng gì thì nay sẽ trúng ạ! @maica CT ngủ ngon đi ạ!
Có sớm lên sớm luôn đi Bác, để còn làm việc khác, cảm ơn Bác.

Vay là 3-6-13 nếu ăn thì mình cứ giữ mức 1 còn gãy mới tăng a nhỉ
Hình như Bác maica bảo gãy xong ăn lại thì ngày sau tăng thêm 1đ, 2đ gì đấy vì dàn vác ấy gãy xong hay ăn thông mấy ngày, nhưng mình chưa áp dụng lần nào mình vẫn đi theo tỉ lệ ăn vẫn đi mức 1 gãy mới chão

Có sớm lên sớm luôn đi Bác, để còn làm việc khác, cảm ơn Bác.
Không đc bạn ạ! Nếu lên sớm đc thì CT đã lên luôn cho ae r! Cái gì cũng có lý do của nó, b chịu khó chờ chút nhé! Cứ thoải mái đi, 13H b lên dd là có dàn cho b chơi.

Hình như Bác maica bảo gãy xong ăn lại thì ngày sau tăng thêm 1đ, 2đ gì đấy vì dàn vác ấy gãy xong hay ăn thông mấy ngày, nhưng mình chưa áp dụng lần nào mình vẫn đi theo tỉ lệ ăn vẫn đi mức 1 gãy mới chão
@rubys b đang đi 3-6-13 hay ntn đấy? Dạo này kiếm đc nhiều chưa?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.