Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chac như mọi khi, muộn la 14h, a đang đâu đầu quá, hôm qua uông nhièu, nên mới thế, đên day soi xong đên sáng nó mới đau
Dạ! Em xin lỗi anh, Qua e không ngủ được, vào bet, đầu ăn đc 15m, sau cứ ham mà e đi hết lãi hôm giờ, âm thêm 10m vốn a ạ! :((

Dạ! Em xin lỗi anh, Qua e không ngủ được, vào bet, đầu ăn đc 15m, sau cứ ham mà e đi hết lãi hôm giờ, âm thêm 10m vốn a ạ! :((
Có j đâu ma lỗi, lỗi la do em tham quá, sao dc 10 tr ma ko dừng lại, muốn kiếm to hơn nữa hứ, chơi cai đó hôn nhau là ở biiet điểm dùng, mục tieu kiêm dc bao nhiêu voi sô vôn mình bo ra, cư ham quá ko biêt vao nhiêu cho đu chính cái đo la cái chết đó, cờ bác chủ sợ nhât thăng ăn non, còn thằng đánh lien tục họ lại lấy chính của thsng đo, thôi từ h bo đi em, ko tiec cái tiên mình đã mất nữa, hôm nay làm lại cung đâu muộn.

Có j đâu ma lỗi, lỗi la do em tham quá, sao dc 10 tr ma ko dừng lại, muốn kiếm to hơn nữa hứ, chơi cai đó hôn nhau là ở biiet điểm dùng, mục tieu kiêm dc bao nhiêu voi sô vôn mình bo ra, cư ham quá ko biêt vao nhiêu cho đu chính cái đo la cái chết đó, cờ bác chủ sợ nhât thăng ăn non, còn thằng đánh lien tục họ lại lấy chính của thsng đo, thôi từ h bo đi em, ko tiec cái tiên mình đã mất nữa, hôm nay làm lại cung đâu muộn.
Vâng ạ! Nợ nần nên cũng áp lực a ạ, muốn gỡ trả hớt cho nhẹ đầu! Em còn 20m, em vẫn đi như cũ đc k a? 445s 3k, 2 dàn kia mỗi dàn 2k, 4D 1k ạ!

ĐÂY LÀ MỘT NGÔI NHÀ SỐ TUYỆT VỜI NHẤT CỦA AE MÌNH MÀ
Tình anh em ta luôn mãi sáng hơn sao trời, vượt qua những màn đêm
Buồn hay vui ta luôn giữ mãi trong tim
Sẽ không chuyển dời, mãi sẽ phải cùng nhau.
Bac oi. Dàn hôm nay bác chốt ở dau vậy bác. Bác cho e theo với ạk. E cam on bac

ĐUNG ĐÁNH CON KẾT NHÉ, EM ĐANH TỪ 20 SSO TRO LÊN, KHI B=NAO EM NHIỀU VỐN RỒI HAY NGHI ĐẾN CON NHỎ. EM NÊN CHO THÊM 1K DAN 4X65 ĐANH1K THÔI. CỨ TU TỪ 1,2 TUẦN LA EM CO VỐN CHƠI ỔN ĐỊNH
Vâng. Đợi qua giai đoạn này. Ổn định e sẽ choei thêm dàn 4x65 ạ

BẠN NÊN VÀO TIỀN 3 DÀN DƯỚI ĐÂY NHÁ, DÀN 3D LẤY TỪ DÀN 1 TRÊN DÀN CHỐT
DC GỌI LÀ DÀN TRUYỀNN THỐNG
1 -DÀN 3D 455 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 3,6,13
NẾU ĂN NGAY HÔM ĐẦU THÌ MAI TANG LÊN THÊM 1K DAN 455 NẾU ĐÃ ĂN THÔNG 3 HÔM RỒI, HÔM 4 GÃY THI LẠI VỀ MỨC VÀO TIÊN BAN ĐẦU
2 -LẤY 7 CANG 3 X40 SỐ = 280 SỐ VÀO 2K
3 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X65 SỐ = 260 SỐ VÀO 2K
4 -LẤY 4 CANG 3 KẾT X40 SỐ = 160 SỐ VÀO 2K
NẾU HÔM ĐẦU VÀ HÔM THỨ 2,3 GÃY DÀN NHỎ KO CẦN CHÃO LÊN ĐÂU NHÉ
CHỈ CẦN CHÃO DÀN TO THÔI NHÉ.
CÁM ƠN MAICA TỐT BỤNG ĐÃ CHỈ DẪN NHIỆT TÌNH, CHU ĐÁO, TỈ MỈ! HẾT LỜI ĐỂ NÓI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.