Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ vâng chị ạ mèo nhỏ bắt chuột nhỏ chị ạ . E giờ thấy sợ 4d rồi số ko có duyên với nó nên ko mơ mộng vì nó chứ ko giờ chắc e cụng phải có tầm đôi chục . E nghĩ cứ bám a @maica mỗi tuần kiếm 5tr tháng là có 20tr chị ạ ??
Chuẩn đó em chị chậm mà chắc thôi chứ giờ sợ rồi nên ko dám chơi to nữa, cứ êm êm thế đến cuối năm hết nợ là ổn rồi. Sang năm mới rồi làm giàu sau. Thầy bói bảo chị hết năm nay mới làm giàu đc nên cứ phải chơi nhỏ để chờ hết năm???

Dạ chơi môn này phải đi được đúng pp và đường đi và quan trọng là có a @maica tận tình chỉ bảo mới vỡ ra được a ạ . Quan trọng nhất là phải quyên được 2 từ biết thế . Chứ e nghĩ như e nạp có 1,3tr 6 ngày lãi được 8,3tr nếu mờ có vốn nạp 13tr thì lãi 6 ngày được 83tr rồi . Nhưng e mèo nhỏ nên bắt chuột nhỏ a ạ
Chị còn vốn đấy nhưng cũng chỉ chơi thế thôi em ạ, an toàn là thượng sách. Chị tính xong nợ để ra đc 100m thì chị mới chơi 4d

Bác có duyên với 4d chứ e thấy vẫn vô duyên 4d nó tránh e như tránh tà ý
Nó cũng giống phụ nữ đi đẻ ý đến tháng đến ngày nó tòi ra mà số mình đỏ theo 4d 720s lần đầu ngày thứ 2 chén tiép tục nuôi tới 8 hum lại chén những lúc đó mình chơi cả 3d để hoà vốn lên mấy ngày nuôi ko bị nỗ theo mình ngĩ vốn ít thì cứ 3d ăn chắc mặc bền

Cảm ơn a nhiều,qua e lỡ chơi loto betthua mất 5m nay còn 2m nghĩ là số đen nay theo a 3d mà k dc thì hết vốn,may sao dc 3k 3d, và 1k 4d thật sự cám ơn a maica rất nhiều, e sẽ theo a để về bờ!!!!

ko hay , em đanh thê phí, tha em ko choi 4d ma em cứ choi các dan 3d thi 1 tuân nay em choi ti lệ nho nhất em cung dc it la 10tr rôi, có tiên đánh các dàn va thua tiên hay chơi 4d, con chua có mấy thi đunbg ham 4d
Dạ anh dàn 455s tỉ lệ 1-2-4 là gãy thì mai mình tăng hay ăn cũng tăng ạ. Em chưa hiểu lắm ạ

Dạ chơi môn này phải đi được đúng pp và đường đi và quan trọng là có a @maica tận tình chỉ bảo mới vỡ ra được a ạ . Quan trọng nhất là phải quyên được 2 từ biết thế . Chứ e nghĩ như e nạp có 1,3tr 6 ngày lãi được 8,3tr nếu mờ có vốn nạp 13tr thì lãi 6 ngày được 83tr rồi . Nhưng e mèo nhỏ nên bắt chuột nhỏ a ạ
Mình tuổi mèo đây cũng giám bắt chuột siêu to khổng lồ đâu thôi kiếm dần dần mà

Chuẩn đó em chị chậm mà chắc thôi chứ giờ sợ rồi nên ko dám chơi to nữa, cứ êm êm thế đến cuối năm hết nợ là ổn rồi. Sang năm mới rồi làm giàu sau. Thầy bói bảo chị hết năm nay mới làm giàu đc nên cứ phải chơi nhỏ để chờ hết năm???
E chỉ sợ a @maica bỏ rơi chị e mình thôi chứ a ý mà thương mà cho chị e mình bám thì chuyện thành giàu trả mấy chị ạ

cai nay phai hỏi ro ràng thi mới dc, vd em nhắn hăn cho admin hỏi là h bọn em muốn như thế vd em tât cả ae dến dia chi la sân vân động my đình thôi dc ko. ko đang số ko j chi bảo la tap trung tại cửa chinh sân vân động, nếu như thế thì mới dc, thi h nào h nào đến đó la ok
Yếu tưởng hay anh ạ

A ơi a theo lâu rồi chỉ cho em cái tỉ lệ dàn 455 1-2-4 là gãy thì tăng tiền tỉ lệ 1-2-4 hay là nay ăn mai mình vẫn tăng ạ. Em cám ơn?
A mai ca cho tỉ lệ đi ui đấy vd 3-6-16 vd hum nay ăn
A ơi a theo lâu rồi chỉ cho em cái tỉ lệ dàn 455 1-2-4 là gãy thì tăng tiền tỉ lệ 1-2-4 hay là nay ăn mai mình vẫn tăng ạ. Em cám ơn?
neu gẫy tăng lên nhé ng ae ak mình thì đánh 3d x 4k và lot dàn bé mỗi dàn 280s 1k hoặc 2k mính tính toán sao có lãi

Như a maica chia sẻ và e đang chơi thì dàn 455s gãy thì ngày mai tăng lên thôi ạ .còn dàn nhỏ thì ko cần chão ạ . Chỉ chão dàn to thôi ạ

Vay là 3-6-13 nếu ăn thì mình cứ giữ mức 1 còn gãy mới tăng a nhỉ
Đấy là tuỳ vốn của ae ai nhiều đi nhiều ăn nhiều bạn đi bé tăng dần dần chia sao cho hợp lý những lúc dảnh rỗi vào xem 5.000 ae gd tống mai ca ca bình luận ý học hỏi đc nhiu thứ mà mình toàn thế

Vay là 3-6-13 nếu ăn thì mình cứ giữ mức 1 còn gãy mới tăng a nhỉ
Đúng rồi ạ . Nếu ăn thông thì ngày sau lên thêm 1,2k thôi ạ . Ví dụ dàn 455s bác đang đánh 2k ăn 2 ngày nay rồi thì mai mình có thể tăng lên 3k nếu gãy thì hôm sau vào tiền mức 2 ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.